Jump to content

- - - - -

เมื่อเป็นสส.สู้ไม่ได้ก็ลาออกไปเป็นหัวหน้าโจรดีกว่า

• Please log in to reply
43 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ตำรวจบ้าน

ตำรวจบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 14:33

สส.คนนี้หางโผล่แล้ว 55555      ยุยงส่งเสริมเก่งแบบนี้ไปเป็นผู้นำโจรใต้ดีกว่า

คนดีคนฉลาดต้องช่วยกันส่งเสริมท่านผู้นี้ให้นำม็อบไปปิดเส้นทางการเดินทางทุกอย่างที่จะลงไปทางใต้ให้หมด  พวกท่านเป็นเจ้าถิ่นอยู่แล้วตามสบายเลยครับ

หัวหน้าโจร 555.jpg

เค้าขู่มาแล้ววิงวอน รัฐบาล ทหาร ตำรวจ ไม่ต้องไปยุ่งใดๆทั้งสิ้น  ปล่อยให้คนฉลาดคนดีทั้งหลายประท้วงกันไปเถอะครับ   กลัวครับกลัวจริงๆครับ เอิ๊กๆๆๆ

#2 ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ขาประจำ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 14:34

555 

หมายถึงท่านตู่เหรอ

#3 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 14:39

คุณไม่ได้รู้สึกว่าการกระทำของพวกคุณต่อพี่น้องชาวสวนยาง อุบาทว์เลยสักนิดสิครับ 

แล้วกรุณาสำเหนียกไว้ด้วยว่าไฟใต้ ถูกจุดเพราะพ่อของคุณเสรือกไม่เข้าเรื่อง หากคุณโพสท์แบบนี้

ผมก็มีสิทธิ์ที่จะบอกคุณได้เหมือนกันว่า  คุณริยำมาก 

ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#4 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 14:40

ผมเคยเห็นแต่ หัวหน้าโจรสมัคร ส.ส. <_< ยึดอำนาจเมื่อไรให้ เผา

Edited by อู๋ ฮานามิ, 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 14:49.

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#5 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 14:42

แล้วถามหน่อยว่า โจรใต้ กับชาวสวนประท้วง มันเรื่องเดียวกันหรือไม่ 

คุณรู้สึกสะใจหาพ่องง  คุณเหรอ ที่ได้เอาเรื่องสามจังหวัดใต้ มาโยงกับ ม็อบสวนยาง

กเฬวรากมากครับ 

ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#6 ขะยิ่นดง

ขะยิ่นดง

ขาประจำ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 14:43

........ตำแหน่งหัวหน้าโจรอาจว่างเวลาอันใกล้ เพราะโดนล่าหัวจาก พวกกองโจรอยู่.......ใจเย็นๆรอแป๊บ.. :lol: :lol: :lol:

ตอนนี้ยังเร่ร่อนไม่มีแผ่นดินอยู่ จะไปอยู่ที่ไหน เขาก็ไม่ให้อยู่.... :( :(

Edited by ขะยิ่นดง, 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 14:46.

#7 เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 14:46

เมื่อเป็นนายกฯแล้วคอยแต่หนีสภาก็ลาออกไปเลี้ยงผัวที่บ้านดีกว่าค่ะ :lol:

ทักษิณเป็นเทพเจ้าจริงๆนะ ไม่เชื่อถาม เสื้อแดง ดูสิ

#8 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 14:47

ชาดหมาจริงๆไอ้คนตั้งกระทู้ มรึงจะด่านิพิฏฐ์ ก็เอาหลักฐาน ที่มรึงคิดว่าผิดมาคุยสิวะ

แล้วโต้ตอบกันด้วยเหตุผล ไม่ใช่ใช้นิสัยสั่วๆเอาสะใจมาแปะ ชาดหมา

#9 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 15:01

:D ตกลง ตำรวจโง่ หาได้ยังว่า... ปชป อยู่เบื้องหลังม็อบ

ยังมีเรื่อง... นายกแมนมากเดินไปหาฝ่ายค้าน

ยังมีเรื่อง... เอาข้อความเสื้อแดงมาแปะแล้วบอกว่าสลิ่มทำ

ยังมีเรื่อง... ตั้งกระทู้ใส่ร้ายคนอื่น โดนจับได้ก็แถว่าลองใจ

ฯลฯ

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#10 Majestic

Majestic

ขาประจำ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 15:06

รัฐบาลนี้มีผู้ก่อการร้ายเป็นหัวหน้าอยู่นิ

#11 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 15:07

แล้วตัวการที่เผาบ้านเผาเมือง ทำภาคใต้ลุกเป็นไฟ ล้มการประชุมนานาชาติที่พัทยาเนี่ย ไม่ใช่ก่อการร้ายเลยเน้อ!!

/人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#12 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 15:09

#13 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 15:11

ใช่เลยครับเป็นนายกแล้วไม่คิดแก้ปัญหาให้ประชาชนดีแต่เที๋ยวไปวันๆๆก็ลาออกไปทำบริษัททัวร์เหอะ ท่านนายกยิ่งลักษณ์

ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#14 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 15:11

ใช่เลยแก๊งก์นี้    :lol:

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#15 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 15:14

สส.คนนี้หางโผล่แล้ว 55555      ยุยงส่งเสริมเก่งแบบนี้ไปเป็นผู้นำโจรใต้ดีกว่า

คนดีคนฉลาดต้องช่วยกันส่งเสริมท่านผู้นี้ให้นำม็อบไปปิดเส้นทางการเดินทางทุกอย่างที่จะลงไปทางใต้ให้หมด  พวกท่านเป็นเจ้าถิ่นอยู่แล้วตามสบายเลยครับ

attachicon.gifหัวหน้าโจร 555.jpg

เค้าขู่มาแล้ววิงวอน รัฐบาล ทหาร ตำรวจ ไม่ต้องไปยุ่งใดๆทั้งสิ้น  ปล่อยให้คนฉลาดคนดีทั้งหลายประท้วงกันไปเถอะครับ   กลัวครับกลัวจริงๆครับ เอิ๊กๆๆๆ

ไอ้ ตำรวจบ้าน ผมตั้งกระทู้เรื่องสามจังหวัดชายแดนใต้เอาไว้

http://webboard.seri...นะครับ-ว่ากำลั/

ผมไม่เคยอิงความแตกแยกทางการเมือง ที่คุณ กับกู คิดต่างกัน

คุณช่วยแยกประเด็นโจรใต้ และการเมือง ที่คุณ นำมาผูกโยงกันออกด้วยนะครับ

ไอ้สัส

#16 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 15:23

“ผาวปายเรยยยย โผมรับผีดโช้บเอ๊งงงงงง”

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#17 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 15:31

แอร๊ย!!!!!!!

ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#18 tonythebest

tonythebest

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 15:33

ผมนั่งหัวเราะอยู่คนเดียวจนน้องข้างๆ สงสัย

เมื่อเห็นรูปไอ้ตู่ นึกภาพมันร้อง “แอร๊ยยย”

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#19 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 15:34

ความคิดของ จขกท ช่างน่าสมเพชมากๆ <_<

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#20 Redbuffalo010

Redbuffalo010

พ่อไอัควายแดงทุกตัว

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 15:34

attachicon.gifหัวหน้าโจร 555.jpg

ไอ้ ตำรวจบ้าน ผมตั้งกระทู้เรื่องสามจังหวัดชายแดนใต้เอาไว้

http://webboard.seri...นะครับ-ว่ากำลั/

ผมไม่เคยอิงความแตกแยกทางการเมือง ที่คุณ กับกู คิดต่างกัน

คุณช่วยแยกประเด็นโจรใต้ และการเมือง ที่คุณ นำมาผูกโยงกันออกด้วยนะครับ

ไอ้สัส

:lol:  :lol:  :lol:

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด
แต่ให้ดูในสิ่งที่พวกมันทำ

#21 Redbuffalo010

Redbuffalo010

พ่อไอัควายแดงทุกตัว

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 15:37

ความคิดของ จขกท ช่างน่าสมเพชมากๆ <_<

ไปดื่มเบียร์กันดีกว่าครับ :P  :P  :P 

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด
แต่ให้ดูในสิ่งที่พวกมันทำ

#22 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 15:38

ไปดื่มเบียร์กันดีกว่าครับ :P  :P  :P 

ไม่ชวนไปตัดผมแล้วเหรอ -_-

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#23 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 15:45

เมื่อเป็นสส.สู้ไม่ได้ก็ลาออกไปเป็นหัวหน้าโจรดีกว่า
Started by ตำรวจบ้าน, Today, 14:33

'ตำรวจบ้าน' จัดหนักกว่าสนธิอีก......ฮ่า ฮ่า อ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#24 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 15:48

คำพูดคุ้นๆๆ จริงๆ

"พล.ต.ขัตติยะ กล่าวว่า นายจตุพรไม่มีกำลังอยู่ในมือ เพราะคุมประชาชนที่ไม่มีอาวุธ แต่เราคุมทหารพราน และกลุ่มฮาร์ดคอร์ เป็นกลุ่มที่เป็นกองกำลังติดอาวุธ เราต้องห้ามไม่ให้ฆ่าประชาชน ศาล ปปช. และ คตส. เราเห็นว่านายจตุพรไม่มีความหมายสำหรับเรา จะเก็บใส่ซองเมื่อไหร่ก็ได้ ต่อไปพอแถลงข่าวก็จะกลายเป็นนายวีระ มุสิกพงษ์ , แรมโบ้ , ณัฐวุฒิ ไม่จำเป็นต้องมีนายจตุพร ดังนั้นขอให้นายจตุพร ทำงานร่วมกันต่อไป ม็อบแดงเกิดจาก พ.ต.ท.ทักษิณ ประชาชนไม่ได้มา เพราะนายจตุพร ถ้าเขาเครื่องบินตกม็อบแดงก็ยังอยู่ หรือเสธ.แดงตาย ม็อบแดงก็ยังอยู่ เพราะม็อบแดง เรียกร้องประชาธิปไตย ทำลายอำมาตยาธิปไตย สองมาตรฐาน ประชาชนรู้ว่านี่คือรัฐบาลโจร เขียนรัฐธรรมนูญโจร
 “พล.อ.พัลลภ โทรศัพท์มาขอให้ผมหยุดเหมือนกัน แต่ท่านบอกว่าหยุดบนดิน แต่ใต้ดินต้องทำต่อไป เพราะต้องทำตามนโยบายของพ.ต.ท.ทักษิณ"

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#25 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 15:59

ถ้าจะลืมสิ่งที่ตัวเองเคยทำไว้สินะ เผาบ้านเผาเมือง ปิดถนน ใช้อาวุธสงคราม ยังไม่ทันนิรโทษกรรมเลย ลืมซะแล้ว 

#26 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:29

ผมนั่งหัวเราะอยู่คนเดียวจนน้องข้างๆ สงสัย

เมื่อเห็นรูปไอ้ตู่ นึกภาพมันร้อง “แอร๊ยยย”

แถมอีกรูปค่ะ

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#27 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:37

ให้ทายว่าคนนี้คือตำรวจหรือโจร

การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#28 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:47

แอร๊ย!!!!!!!

:D  :D  :D

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#29 tonythebest

tonythebest

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:51

แถมอีกรูปค่ะ

เห็นรูปนี้แล้วนึกสงสารครับ

ผมว่าแลดูน่าสมเพชเวทนา เหมือนคนที่ครอบครัวแตกแยก

หรือพ่อขี้เมา แม่ติดไพ่ น้องเป้นสกอยซ์ พี่เป็นมอไซด์วินขายยาไงไม่รู้นะครับ

ชีวิตคนถูกทิ้ง หน้าตามันน่าสงสารอย่างงี้เองนะครับ

เอ๊ะ ถูกทิ้งธรรมดา รึถูกถีบหัวส่งไม่รู้

#30 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 22:03

ปราบม๊อบไม่ผิดหรอก ผิดก็ตรงที่ว่าไอ้คนปราบม๊อบเป็นพวกที่เคยบอกว่าม๊อบคือประชาธิปไตยนี่แหละ

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#31 marrykate

marrykate

ขาประจำ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 22:05

สส.นิพิฏฐ์ สู้ใครไม่ได้เหรอ จขกท. ถามจริง ?

คนเป็น สส. เวลาชาวบ้านเดือดร้อน ก้อต้องอยู่เคียงข้าง รับฟังปัญหาจากชาวบ้านสิคะ

จะให้ออกเที่ยวเมืองนอก หรือจะให้มานั่งแก้กม.ล้างผิด ให้ญาติพี่น้อง ในขณะที่ชาวบ้านไม่มีข้าวจะกินเหรอไง

อย่าให้ความ "โง่" ของตัวเอง กลายเป็นความผิดของคนอื่น เข้าใจมั๊ยค๊าาาาาาาาา

#32 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 23:09

เดี๋ยวนี้แดง มีหน้าที่ตั้งกระทู้แล้วหายหัวหรือ กลัวอะไรหว่า สติปัญญาไม่ถึงหรือไง ถึงไม่กล้าตอบโต้คนในนี้  :lol:

#33 ตำรวจบ้าน

ตำรวจบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 13:29

เค้าเรียกว่า  ล่อแมลงสาปออกมาจากถ้ำ  5555   ออกมากันเพียบ  บางคนใจไม่นิ่งเก็บอารมณ์ไม่อยู่ก็ถึงกับด่าแบบประจานนิสัยตัวเองไปเลย  เอิ๊กๆๆๆๆ   

คนเราถ้าคิดจะเป็นใหญ่ใจต้องนิ่งมีความอดทน อดกลั้น  ดูแล้วพวกที่คุยว่าตัวเองฉลาดมีนิสัยแบบนี้ไม่แตกต่างจากพรรคปชป.เลยนะเนี่ย  อาการเข้าขั้นทั้งพรรคและพวกลิ่วล้อ    555

ท่านผู้เป็นกลางทั้งหลายดูเอาไว้นะครับ   คนในรูปเป็นถึงสส. แต่กลับพูดยั่วยุแบบนี้  พวกคุณว่า เค้าพูดแบบนี้มันสมควรไหม  มันถูกแล้วเหรอ   555  เอิ๊กๆๆๆ   

#34 ตำรวจบ้าน

ตำรวจบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 13:37

เมื่อกล้าเข้ามา ทำไมถึงจะไม่กล้าตอบ    แต่จังหวะและเวลาที่เข้ามามันอาจไม่ตรงกัน     ผมคงไม่บ้ามานั่งเฝ้าบอร์ดมาดูกระทู้ ตลอดทั้งวันหรอก   55555 

ถ้ารัฐบาลเค้ามาจ้างผมเมื่อไหร่   รับรองจะมานั่งเฝ้านอนเฝ้า เพื่อตอบกระทู้ในเสรีไทยอย่างเดียวเลย   55555   เอิ๊กๆๆๆ   

สำหรับผมเข้ามาด้วยใจไม่มีใครว่าจ้างหรอกนะจะบอกให้    อะๆๆๆ    

#35 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 13:38

เค้าเรียกว่า  ล่อแมลงสาปออกมาจากถ้ำ  5555   ออกมากันเพียบ  บางคนใจไม่นิ่งเก็บอารมณ์ไม่อยู่ก็ถึงกับด่าแบบประจานนิสัยตัวเองไปเลย  เอิ๊กๆๆๆๆ   

คนเราถ้าคิดจะเป็นใหญ่ใจต้องนิ่งมีความอดทน อดกลั้น  ดูแล้วพวกที่คุยว่าตัวเองฉลาดมีนิสัยแบบนี้ไม่แตกต่างจากพรรคปชป.เลยนะเนี่ย  อาการเข้าขั้นทั้งพรรคและพวกลิ่วล้อ    555

ท่านผู้เป็นกลางทั้งหลายดูเอาไว้นะครับ   คนในรูปเป็นถึงสส. แต่กลับพูดยั่วยุแบบนี้  พวกคุณว่า เค้าพูดแบบนี้มันสมควรไหม  มันถูกแล้วเหรอ   555  เอิ๊กๆๆๆ   

:D นี่เรียกนิ่งแล้วหรอ... ถ้านิ่งก็ต้องไม่ดิ้นประจานความโง่ตัวเองซิ่...

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#36 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 13:38

เป็นไฮโซต้องดันกระทู้ให้กระทู้สาระมากๆเเบบนี้ :lol: :lol:  ถึงจะดูหรูหราสง่ามีความรู้

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#37 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 13:43

คุณแยกแยะคำว่า ขี้ข้าหน้าหนา กับ ความอดทน อดกลั้น ให้ออกก่อนเถอะไอ้ ตำลึงค์ ก่อนที่จะกระแดะออกจำอวด

สั่วถึงขนาดเอาอีกเหตุการณ์มาโยงกับอีกเหตุการณ์ เพื่อจะแสดงความนิ่งเหรอ หรือ แสดงความต่ำช้าทางสมอง

การจัดประเด็น การแยกแยะ การรับรู้ บรรทัดฐานของคุณ จัดอยู่ในประเภท ห่วยแตก และไร้สามัญมาก

การสร้างฐานความเชื่อให้ตัวเอง โดยการเอาประเด็นที่ต่างกันมาเปรียบเทียบแบบนี้ มันสมควรไหม!!!!!

เพียงเพื่อหวังผลแค่ สะใจตัวเอง ยังคิดว่าจะใหญ่ได้เหรอ  อายหมามันเหอะ!!!!

Edited by kaidum, 1 กันยายน พ.ศ. 2556 - 13:42.

#38 itsorachai

itsorachai

ขาประจำ

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 14:14

สส.นิพิฏฐ์ สู้ใครไม่ได้เหรอ จขกท. ถามจริง ?

คนเป็น สส. เวลาชาวบ้านเดือดร้อน ก้อต้องอยู่เคียงข้าง รับฟังปัญหาจากชาวบ้านสิคะ

จะให้ออกเที่ยวเมืองนอก หรือจะให้มานั่งแก้กม.ล้างผิด ให้ญาติพี่น้อง ในขณะที่ชาวบ้านไม่มีข้าวจะกินเหรอไง

เขาคงไม่รู้จักความหมายของคำที่เรียกว่า     ผู้แทนฯ    แน่ๆ  

#39 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 31 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 22:03

เมื่อไม่สามารถรับกติกาในประเทศนี้ได้ ก็หนี

แล้วตั้งนอร์มินีมาทำหน้าที่แทน

โจรตัวจริง ทำอย่างนี้

เมื่อเป็นส.ส.สู้ไม่ได้ ก็ลาออกไปเป็นหัวหน้าโจรดีกว่า

น่าจะเป็นความเบาปัญญาจากตัวอย่างที่ผมยกขึ้นมา

และสมองบางส่วนของคนคิดจำมา

อย่างนี้ แน่นอก(อ่านว่า แน่น-อก เด๋วอ่านว่า แน่-นอก ยุ่งกูอีก)

ต้องยกออกครับ

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#40 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2556 - 09:16

เมื่อกล้าเข้ามา ทำไมถึงจะไม่กล้าตอบ    แต่จังหวะและเวลาที่เข้ามามันอาจไม่ตรงกัน     ผมคงไม่บ้ามานั่งเฝ้าบอร์ดมาดูกระทู้ ตลอดทั้งวันหรอก   55555 

ถ้ารัฐบาลเค้ามาจ้างผมเมื่อไหร่   รับรองจะมานั่งเฝ้านอนเฝ้า เพื่อตอบกระทู้ในเสรีไทยอย่างเดียวเลย   55555   เอิ๊กๆๆๆ   

สำหรับผมเข้ามาด้วยใจไม่มีใครว่าจ้างหรอกนะจะบอกให้    อะๆๆๆ    

ก็ตอบให้ทุกกระทู้สิครับ

เปิดกระทู้แล้วก็อยู่ให้จนปิดกระทู้ก็ได้ (แวะเข้ามาดู ไม่ได้ให้นั่งเฝ้า)

อย่าทำเป็นเด็กแบเบาะ ที่ต้องคอยให้พ่อแม่เปลี่ยนแพมเพิร์ส (เช็ดขี้เช็ดเยี่ยว)

เห็นหลายกระทู้แล้ว  ล่อหย่งล่อเหยื่ออะไร ไร้สาระ

ไม่รับผิดชอบมากกว่า

แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#41 gears

gears

ขาประจำ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2556 - 09:40

เสื้อแดง... พวกคุณน่าจะรู้ถึงสติปัญญา
ต่อให้แมวออกลูก เสื้อแดงก็เอามาเขียนโยงการเมืองได้
เหอๆ

#42 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2556 - 12:00

>>> ผมว่านะ  หัวหน้าโจร ปล้นชาติ  ( เขาหนีคุก หัวซุก หัวซุน อยู่ ต่างแดนโน้น )

((((((( โผล่ มา  โดน แน่  ไอ้เวร )))))))))))))

#43 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2556 - 12:05

ถ้าไม่มีศักดิ์ศรี ไม่กล้าทำ กล้ารับผิด ก็ไปเป็น"สัมภเวสี" เร่ร่อนไปทั่วโลกดีกว่า.......อ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#44 แดงแสงเทียน

แดงแสงเทียน

ขาประจำ

ตอบ 1 กันยายน พ.ศ. 2556 - 12:49

ถึงยังงี้แลัว ยังปล่อยไว้ เป็นรบ.ซะเปล่า  ตดแตกรึยัง

ชั่งเหอะ หน้าที่เราก็เลือกตั้งแล้วไง เรื่องของเราก็แค่รอเลือกตั้งอีก เลือกบ่อยๆยิ่งชอบ

เรารักเลือกตั้ง

ขอเสื้อแดงทุกท่านจงเป็นเสื้อแดงตลอดชีวิต เกิดชาติหน้าชาติไหนๆจงเป็นเสื้อแดงทุกชาติๆไป

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน