Jump to content

- - - - -

!!!! ไม่มีปัญญาชนะเลือกตั้ง เลยเรียกร้องรัฐประหาร ก๊าก (แตกประเด็นจากระทู้ เชาๆ ) !!!!

• Please log in to reply
52 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 เมพเชือก

เมพเชือก

พรรคเก่าแก่แพ้ซ้ำซาก

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 09:03

กระทู้นี้ดูหมือนจะซ้ำ  แตค่จริงๆเป็นกระทู้ใหม่ครับ  เพราะแต่กประเด็น จากกะทู้นี้ครับ

http://webboard.seri...งคุก-ใครแสดงคว/

ผมขอตั้งข้อสังเกตว่า

1. ปชป หมดโอกาส และไม่มีปัญญาเอาชนะเลือกตั้ง เลยต้องออกมาเรียกร้องรัฐประหารใช่หรือไม่

2. งั้นถ้ารัฐประหาร เสร็จแล้ว ก็ให้ ม๊ากเป็น นายกไปเรยสิ จะได้แฮบปี้ทุกฝ่าย ก๊ากๆๆ

#2 kabokaboh

kabokaboh

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 09:36

บ่งตง

ถึงแม้ผมจะมีความเห็นต่างจากกระทู้ก่อน ของคุณ โจโฉ เรื่องรัฐประหาร

แต่พอมาเห็น ความเห็นของ จขกท นี้แล้ว

คำว่า หน้ามือหลังเท้า

มันเป็นอย่างนี้นี่เอง

ปล ไม่ได้อยากตอบอะไรหรอก แต่อยากแสดงความรู้สึกเฉยๆ

#3 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 09:41

การจะ "แตกประเด็น" ก็ควรดูเนื้อหาในประเด็นก่อนด้วยว่า เนื้อหาเป็นเช่นไร

ไม่ใช่สักแต่จะต่อว่า ถากถาง และแถไถ อย่างเดียว

กลัวเค้าจะหาว่า "โง่" ไม่พอหรือไร

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#4 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 09:43

พึ่งรู้ ว่าคุณโจโฉ เป็น ปชป

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#5 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 09:43

ไร้สาระ

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#6 อาบังคนเหนือ

อาบังคนเหนือ

สมาชิกระดับรากหญ้า

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 09:44

กระผมสนับสนุนให้ปฎิวัติ หลังจากนั้นเอา จขกท ไปยิงเป้า...........นั่นคือความสุขของกระผม เพราะ จขกท ก้อคงมีความสุขกับการตั้งกระทู้ถากถาง

ฉันใดก้อฉันนั้น กระผมเลยตอบไปเรื่อยเปื่อย

"ดาบวิเศษแสนคมอยู่ในมือลิงย่อมไร้ประโยชน์_กลับกัน_ยอดฝีมือที่บรรลุแล้ว ใช้กิ่งไม้ไผ่ก็ฆ่าคนได้ "

#7 isa

isa

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 09:45

...,,มีปัญญาหลอกคนเขลาเพื่อชนะเลือกตั้ง แต่ไม่มีปัญญาบริหารประเทศนี่สิน่าเจ็บปวดมากกว่า

เจ็บทั้งคนที่เลือก ทั้งคนที่ไม่ได้เลือก เจ็บไปทั้งประเทศ!!

ปล. เจ้าของกระทู้อย่าลืมไปขอขึ้นค่าโพสต์เพิ่มจากนายจ้างนะครับ

จากนี้ไปกระทู้ละบาทคงจะไม่พอยาใส้แล้วล่ะ  -_-

#8 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 09:45

ไม่เห้นมีอะไรเลย เหตุการ์ณ ปกติ ปู 8 ปี สบายๆ ชิวๆ

ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#9 ชายน้ำ

ชายน้ำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 09:47

ไม่เข้าใจ

1. ใครเรียกร้องรัฐประหาร

2. ปชป.ก็ชนะเลือกตั้ง ถ้าไม่ชนะ เขาจะมาเป็นสส.ได้ไง

#10 Ballbk

Ballbk

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 11:24

ทำไม ไม่ไปตอบโต้ในกระทู้นู้นล่ะ ทำไม ต้องมาตั้งใหม่

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#11 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 11:34

ผมไม่ได้สนับสนุนให้รัฐประหารสักหน่อย

แค่อยากให้ยิงหัวบักแม้ว

แค่นั้นเอง

"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#12 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 11:37

โจโฉนี่ใคร  เป็นอภิสิทธิหรือกรณ์  ถึงจะเกียวกับปชป  ถามจิง   คิดว่าล้านเปอ  คงไม่ใช่เเน่  จขกท   มั่วได้ทุกวันเลยนะ

ถ้าใช่เราก็เสียดายที่กาให้ปชปเหมือนกัน 

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#13 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 11:43

ไม่มีปัญญาบริหารประเทศ กลับไปพล่ามเรื่ืองรัฐประหาร

#14 กากจริงไรจริง

กากจริงไรจริง

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 12:14

ถ้าเป็นเมื่อก่อนจะโดนจัดหมวดหมู่เป็นเหลืองแป๊ะลิ้ม แต่พอดีตอนนี้ ฝั่งแดงเค้ารับโอนไปเข้าพวกกันแล้ว ก็เหลือ ปชป. นี่แหละครับ

#15 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 12:17

กระทู้นี้ดูหมือนจะซ้ำ  แตค่จริงๆเป็นกระทู้ใหม่ครับ  เพราะแต่กประเด็น จากกะทู้นี้ครับ

http://webboard.seri...งคุก-ใครแสดงคว/

1. ปชป หมดโอกาส และไม่มีปัญญาเอาชนะเลือกตั้ง เลยต้องออกมาเรียกร้องรัฐประหารใช่หรือไม่

2. งั้นถ้ารัฐประหาร เสร็จแล้ว ก็ให้ ม๊ากเป็น นายกไปเรยสิ จะได้แฮบปี้ทุกฝ่าย ก๊ากๆๆ

แนวคิดของบัตรเติมเงิน ปลาราเก่าในไหใหม่ ปัญญาอ่อน......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#16 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 12:21

กระผมสนับสนุนให้ปฎิวัติ หลังจากนั้นเอา จขกท ไปยิงเป้า...........นั่นคือความสุขของกระผม เพราะ จขกท ก้อคงมีความสุขกับการตั้งกระทู้ถากถาง

ฉันใดก้อฉันนั้น กระผมเลยตอบไปเรื่อยเปื่อย

ไม่มีใครยิง ... ผมขอเป็นมือยิงให้เองขอรับ  :lol:  :lol:

...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#17 กากจริงไรจริง

กากจริงไรจริง

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 12:23

ผมไม่มีปัญญาชนะเลือกตั้ง เลยเรียกร้องรัฐประหารครับ ผมไม่มีปัญญาชนะเลือกตั้ง เลยเรียกร้องรัฐประหารครับ ผมไม่มีปัญญาชนะเลือกตั้ง เลยเรียกร้องรัฐประหารครับ ผมไม่มีปัญญาชนะเลือกตั้ง เลยเรียกร้องรัฐประหารครับ ผมไม่มีปัญญาชนะเลือกตั้ง เลยเรียกร้องรัฐประหารครับ ผมไม่มีปัญญาชนะเลือกตั้ง เลยเรียกร้องรัฐประหารครับ ผมไม่มีปัญญาชนะเลือกตั้ง เลยเรียกร้องรัฐประหารครับ ผมไม่มีปัญญาชนะเลือกตั้ง เลยเรียกร้องรัฐประหารครับ

เอ่อ เสร็จหรือยังครับ อย่าลืมเช็ดไอ้ที่เลอะตรงหน้าขาด้วยแล้วกัน เดี๋ยวมดจะกัดเอา เป็นห่วงนะครับ

Edited by กากจริงไรจริง, 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 12:23.

#18 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 12:52

โหย ไอ้ควายนี่มันยังละเมอรัฐประหารอยู่อีกเหรอฟร๊ะ

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#19 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 13:13

ยิ่งเข้ามาต่อยอดให้มัน ก็ยิ่งไปกันใหญ่ กระทู้ห่วยๆพรรค์นี้ ไร้สาระ หนีทหาร หมื่นปี สงสัยต้องเว้นวรรคบ้างแล้ว

เข้าใจหลายๆท่านว่าเหลืออด แต่น้ำสะอาดไหลผ่านขี้ ยังไงๆ ก็ติดความสกปรกมาอยู่ดี  

เราอย่าไหลผ่านขี้กันดีกว่า

ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#20 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 13:27

แค่บอกว่าปฎิวัติมันก้จิ้นมาลงให้มาร์ค ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

กลัวจนขี้ขึ้นสมอง

#21 Familie

Familie

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 14:40

ปชป เขามีดีอะไรหรือครับ
ทำไมเสื้อแดงถึงกลัวกันจัง
จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

#22 นารายณ์สังหาร

นารายณ์สังหาร

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 14:53

อีกสักทีไหมล่ะ ^^"

ข้าพุทธเจ้า จักยอมตาย..เพื่อจะดำรงค์ไว้..ซึ่งพระบรมเดชานุภาพ..แห่งพระมหากษัตริย์เจ้า

#23 เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 14:56

เอะอะก็ลากไปหา ปชป ใส่ร้ายเขาได้ทุกเรื่อง  อาการแบบนี้สะท้อนได้สองอย่าง

1. กลัว  อันนี้เห็นชัดไม่รู้มันกลัวอะไรนักหนาตั้งแต่นายใหญ่มายันทาสไหร่สัปรังเคไม่มีตัวตนอย่างเจ้าของกระทู้

2. แค้น นายใหญ่แค้น  อันนี้ขิงพอเข้าใจนะ เพราะ ปชป ยื่นคำร้องยุบพรรคมันมั่ง เอามันติดคุกมั่ง ยึดทรัพย์มั่ง คนชั่วจะคุ้มคลั่งปลงไม่ตกก็เป็นเรื่องธรรมด๊าธรรมดา  แต่เสื้อแดงไม่เข้าใจว่าแค้นทำไม หรือ ปชป แอบเข้าหาภรรยาคุณอันนี้ก็ไม่น่าจะใช่ เพราะภรรยาของแต่ละคนสวยๆทั้งนั้น  เหลือกรณีเดียวที่เป็นได้ นายว่า ข้าข้าเลยพลอย  :D  :D  

ทักษิณเป็นเทพเจ้าจริงๆนะ ไม่เชื่อถาม เสื้อแดง ดูสิ

#24 ซีมั่น โลช่า

ซีมั่น โลช่า

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 15:18

อ่ะนะ...บางพรรค มีเสียงในสภามากกว่าพรรคอื่น แต่ไม่มีปัญญาหาคนลงแข่งเป็นนายกกับพรรคที่มีส.ส.น้อยกว่า   พอคนของพรรคอื่นได้เป็นนายก ก็ปลุกระดมค วา ยมาเผาบ้านเผาเมือง 

กร๊าก กร๋าก กราก กัก กัก  :lol:  :lol:  :lol: 

#25 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 15:22

ฟิน ไปอีกวันสินะ 

ช่วยดันครับ จขกท ประชาธิปไตยที่แท้จริง เปิดรับคุณเสมอ ฮาฮา

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#26 Ballbk

Ballbk

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 15:39

กระทู้นี้เบิกตังได้กี่บาท

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#27 ซีมั่น โลช่า

ซีมั่น โลช่า

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 15:40

เบิกตังค์ไม่ได้ เจ้านายจ่ายเป็นหญ้าแห้ง  :(

#28 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 18:47

ขอเรียกร้องผ่านคุณม็อดให้ล็อกอินนี้ ถอนคำพูด ด้วย

กระทู้ท่านโจ เกี่ยวกับปชป.ตรงไหน?

ปชป.เรียกร้องให้มีรปห.ตรงไหน?

คนของปชป.เป็นคนตั้ง หรือตอบกระทู้ ตรงไหน?

เห็นต่างได้แต่อย่า "ปั้นน้ำเป็นตัว" "มั่วข่าว" "เต้าเรื่องเท็จ"

สัน-ดานแบบนี้ไม่ควรปล่อยให้มีในบอร์ดครับ

gladiator 1.jpg

#29 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 22:10

พ่อแม่ให้สมองมาแค่นี้เองเหรอ ฮาดี

#30 ชาตินี้ไม่เอาตระกูลชินวัตร

ชาตินี้ไม่เอาตระกูลชินวัตร

ขาประจำ

ตอบ 2 กันยายน พ.ศ. 2556 - 22:16

จะไปชนะทำไมที่ เหนือ+อิสาน มีแต่โง่ดักดาน

#31 หงส์แดง

หงส์แดง

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 00:02

พวกโง่แต่ขยัน ควรจับไปยิงทิ้งก่อนเลยครับ :lol:

ถ้าแยกเสียงส่วนใหญ่ กับความถูกต้องไม่ออก ก็อย่ามาอ้างว่ามาจากประชาธิปไตยเลย

#32 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 02:37

บ่งตง

ถึงแม้ผมจะมีความเห็นต่างจากกระทู้ก่อน ของคุณ โจโฉ เรื่องรัฐประหาร

แต่พอมาเห็น ความเห็นของ จขกท นี้แล้ว

ปล ไม่ได้อยากตอบอะไรหรอก แต่อยากแสดงความรู้สึกเฉยๆ

เถียงไม่ออกใช่ไหมล่ะ :lol: :lol:

#33 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 02:38

การจะ "แตกประเด็น" ก็ควรดูเนื้อหาในประเด็นก่อนด้วยว่า เนื้อหาเป็นเช่นไร

ไม่ใช่สักแต่จะต่อว่า ถากถาง และแถไถ อย่างเดียว

กลัวเค้าจะหาว่า "โง่" ไม่พอหรือไร

ไม่มีปัญญาหาเหคุผลมาโต้ใช่ไหมล่ะ  ถึงต้องใช้คำด่า  :lol: :lol:

#34 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 02:39

ไม่เห้นมีอะไรเลย เหตุการ์ณ ปกติ ปู 8 ปี สบายๆ ชิวๆ

ผมไม่สนหรอกว่าใครแปดปี  รู้แต่ว่ามีคนดิ้นพล่านเรียกร้องรัฐประหาร เพราะม๊ากไม่ได้เป็นนายก :lol: :lol:

#35 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 02:40

อ้าวไม่ใช่หรอ  เห็นออกอาการดิ้นพล่านแทน ปชป ขนาดนั้น :lol: :lol:

#36 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 02:41

ไร้สาระ

หมายถึงการทำรัฐประหารสิครับ  :lol: :lol:

#37 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 02:42

น่าน  หางโผล่มาแล้ว  ทนไม่ได้ที่เห็นม๊าก อดเป็นนายก  :lol:  :lol: 

#38 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 02:43

ไม่มีปัญญาบริหารประเทศ กลับไปพล่ามเรื่ืองรัฐประหาร

หมายถึงโจโฉใช่ไหม  เพราะเค้าเป็น จขกท ที่ดิ้นพล่านอยากได้รัฐประหาร  :lol: :lol:

#39 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 02:45

...,,มีปัญญาหลอกคนเขลาเพื่อชนะเลือกตั้ง แต่ไม่มีปัญญาบริหารประเทศนี่สิน่าเจ็บปวดมากกว่า

เจ็บทั้งคนที่เลือก ทั้งคนที่ไม่ได้เลือก เจ็บไปทั้งประเทศ!!

ปล. เจ้าของกระทู้อย่าลืมไปขอขึ้นค่าโพสต์เพิ่มจากนายจ้างนะครับ

จากนี้ไปกระทู้ละบาทคงจะไม่พอยาใส้แล้วล่ะ  -_-

หมายความว่า คนที่มี ปัญญา บริหารประเทศ  ม๊ากต้องเป็นนายกเท่านั้นใช่ไหมครับ   :lol: :lol:

#40 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 02:45

พวกโง่แต่ขยัน ควรจับไปยิงทิ้งก่อนเลยครับ :lol:

พวกที่ทำลายระบอบประชาธิปไตยด้วยครับ  :lol: :lol:

#41 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 02:46

พ่อแม่ให้สมองมาแค่นี้เองเหรอ ฮาดี

ไม่มีปัญญาหาเหตุผลมาโต้แย้ง  ก็ด่าถึงถึงพ่อแม่  แสดงว่าดิ้นจริงเจ็บจริง  :lol:  :lol: 

#42 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 02:47

นี่ก็อีกคน ไม่มีปัญญา หาเหตุผลมาโต้ใช่ไหมล่ะ  มันจุกปากใช่ไหมล่ะ  :lol: :lol:

#43 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 02:47

เอะอะก็ลากไปหา ปชป ใส่ร้ายเขาได้ทุกเรื่อง  อาการแบบนี้สะท้อนได้สองอย่าง

1. กลัว  อันนี้เห็นชัดไม่รู้มันกลัวอะไรนักหนาตั้งแต่นายใหญ่มายันทาสไหร่สัปรังเคไม่มีตัวตนอย่างเจ้าของกระทู้

2. แค้น นายใหญ่แค้น  อันนี้ขิงพอเข้าใจนะ เพราะ ปชป ยื่นคำร้องยุบพรรคมันมั่ง เอามันติดคุกมั่ง ยึดทรัพย์มั่ง คนชั่วจะคุ้มคลั่งปลงไม่ตกก็เป็นเรื่องธรรมด๊าธรรมดา  แต่เสื้อแดงไม่เข้าใจว่าแค้นทำไม หรือ ปชป แอบเข้าหาภรรยาคุณอันนี้ก็ไม่น่าจะใช่ เพราะภรรยาของแต่ละคนสวยๆทั้งนั้น  เหลือกรณีเดียวที่เป็นได้ นายว่า ข้าข้าเลยพลอย  :D  :D  

ตอบไม่ตรงคำถาม  :lol: :lol:

#44 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 05:16

หมายถึงโจโฉใช่ไหม  เพราะเค้าเป็น จขกท ที่ดิ้นพล่านอยากได้รัฐประหาร  :lol: :lol:

หมายถึงพวกชอบอ้างปฏิวัติ อ่ะ

ไมโง่เงี้ย

:lol: 

#45 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 05:33

ตอบไม่ตรงคำถาม  :lol: :lol:

ตอบไม่ตรงคำถาม  อันนี้ละ มีสาระที่สุดของ จขกท.

มีสาระกว่า ถามไม่ตรงคำตอบ

เมื่อก่อนส่วนใหญ่ พอตั้งกท. แล้วหายเงียบไป ....ตั้งกท.ใหม่

เดี๋ยวนี้ หันกลับมาตอบทุกโพสท์. ..เหมือนรับใบสั่งมาเหมือนกัน เกือบทั้งหมด

และคำว่า ตอบไม่ตรงคำถาม นี่ใช้มาก ...ง่ายๆเพราะตอนตั้งคำถาม นั้นมีคำตอบอยู่แล้ว

แต่

"ผมขอตั้งข้อสังเกตว่า

2. งั้นถ้ารัฐประหาร เสร็จแล้ว ก็ให้ ม๊ากเป็น นายกไปเรยสิ จะได้แฮบ***ทุกฝ่าย ก๊ากๆๆ "

และ

ตอบไม่ตรงคำถาม

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#46 kabokaboh

kabokaboh

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 05:48

บ่งตง

เถียงไม่ออกใช่ไหมล่ะ :lol: :lol:

ถ้ายังแยกไม่ออก ก็ช่วยไม่ได้แล้วละ ผมว่าผมชัดเจนนะ

#47 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 07:31

อ้าวไม่ใช่หรอ  เห็นออกอาการดิ้นพล่านแทน ปชป ขนาดนั้น :lol: :lol:

คุณอยู่บอร์ดนี้มานานแล้ว

ยังไม่รู้อีกหรือว่า คุณโจโฉฯ เป็นใคร

ถามคนเพื่อไทยดีกว่า  ใครที่ทักษินเรียก"พี่" มีกี่คน

เขาว่า......นายพังเพราะขี้ข้ามาเยอะ

โดยเฉพาะขี้่ข้าที่เป็นควาย...ทักษินควรอายที่มีขี้ข้าแบบนี้

เขียนขนาดนี้ หวังว่าจะเข้าใจ

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#48 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 07:46

ไร้สาระ

หมายถึงการทำรัฐประหารสิครับ  :lol: :lol:

ในแง่ของการใช้เหตุผล คุณโจโฉมีที่มาที่ไปชัดเจน

ส่วนเจ้าของกระทู้ ไม่เคยแสดงเหตุผลเลยว่า เลือกตั้งดีอย่างไร ประชาธิปไตยดีอย่างไร

ในฐานะคนที่อ้างตัวว่าสนับสนุนประชาธิปไตย ไม่ละอายใจบ้างเหรอ  ^_^

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#49 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 08:00

ผมไม่สนหรอกว่าใครแปดปี  รู้แต่ว่ามีคนดิ้นพล่านเรียกร้องรัฐประหาร เพราะม๊ากไม่ได้เป็นนายก :lol: :lol:

ไหนอ่ะ ขอดูรูปคนดิ้นหน่อยดิ อย่าเห่าลอยๆ
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#50 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 08:26

ไม่มีปัญญาหาเหตุผลมาโต้แย้ง ก็ด่าถึงถึงพ่อแม่ แสดงว่าดิ้นจริงเจ็บจริง :lol: :lol:
ด่าตรงไหนครับ เอาความจริงมาพูด ท่าจะเจ็บจริง ฮ่าๆ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน