Jump to content

ทำไมปุ่มฟังค์ชั่นต่าง ๆ ของผมมันใช้ไม่ได้

• Please log in to reply
2 replies to this topic

#1 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

Posted 5 September 2013 - 19:25

ปุ่มเลือกสี เลือกฟอนต์ เลือกตัวหนาตัวเอน อิโม ฯลฯ

กลายเป็นสีจางหมด และใช้งานไม่ได้

เกิดจากอะไรครับ

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#2 oohHo

oohHo

น้องเก่า

Posted 6 September 2013 - 17:29

ปุ่มเลือกสี เลือกฟอนต์ เลือกตัวหนาตัวเอน อิโม ฯลฯ

กลายเป็นสีจางหมด และใช้งานไม่ได้

ลองกดปุ่มบน ทางซ้ายมือสุดตัวแรกดูซิครับ ที่เขียนว่า BBCode Mode อ่ครับ

#3 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

Posted 6 September 2013 - 17:30

ลองกดปุ่มบน ทางซ้ายมือสุดตัวแรกดูซิครับ ที่เขียนว่า BBCode Mode อ่ครับ

อ่า ขอบคุณครับ สงสัยไปเผลอคลิกโดน :D :D

คนโลว์เทคก็งี้แหละครับ

ขอบคุณครับ

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users