Jump to content

- - - - -

พี่น้องเขาคุยอะไรกัน คืนวันสภาล่ม?

• Please log in to reply
8 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 8 กันยายน พ.ศ. 2556 - 22:20

ลองนึกดูที สมาชิกเสรีไทย

#2 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 8 กันยายน พ.ศ. 2556 - 22:24

นังยกกะหรี่หัวยุ่งมาเลย สงสัยตรงมาจากม่านรูด

ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#3 ผู้พิทักษ์ความดี

ผู้พิทักษ์ความดี

ขาประจำ

ตอบ 8 กันยายน พ.ศ. 2556 - 22:28

เจ้ ด. คุณน้องมีข่าวว่า. สส. พรรคเราโดดกันเยอะ
เจ้ปู. นึกในใจ. นี่ตูก็กำลังจะไปเหมือนกัน

5555

#4 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 8 กันยายน พ.ศ. 2556 - 22:31

เข้าสภาหน่อย หน้าตาแม่มเอ๋อเหรอ ตาลอย ผมเผ้ายุ่งเหยิง ไม่เห็นระริกระรี้เหมือนตอบหนีสภาเลย

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#5 วิท

วิท

ขาแพง

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2556 - 00:41

เจ๊ ด. ; หนูเป็นใครคะ ไม่ค่อยคุ้นหน้าเลย. (ไม่เคยเข้าประชุม ขนาดพี่แม่งยังจำหน้าไม่ได้ คิดเอาแล้วกัน)

#6 แม้ว ม.7

แม้ว ม.7

ขาประจำ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2556 - 00:58

A : วันนี้แดรกอะไรดีค่ะ

B : ผู้ชายค่ะ

พ.ต.ท.ทักษิณ ยังได้พูดตัดพ้อกับคนที่เดินทางไปพบว่า “พรรคเพื่อไทยมีคนเก่งๆ เยอะ ทั้งนักวิชาการ ด็อกเตอร์ ทูต แต่ไม่กล้าออกมาสู้ คนหน้าตาดีไม่ออกมา พวกที่ออกมาหน้าตาไม่ค่อยดี ไม่เหมือนกับพรรคประชาธิปัตย์ ฝ่ายตรงข้าม คนมีความรู้ นักวิชาการออกมาเยอะแยะเลย คนจริงใจกับผมมันน้อย วางยาผม เพราะตัวเองอยากอยู่นานๆ เห็นว่านายกฯ ไม่แข็ง แต่ท่านนายกฯ ก็ดี แต่คนรอบข้างไม่เป็นการเมือง ผมส่งคนเป็นการเมืองไปนายกฯ ก็ไม่เอา ผมก็สงสารนายกฯ จึงไม่อยากจู้จี้ แต่คนที่เมืองไทยมันไม่ได้ดั่งใจ” 

http://astv.mobi/AlgEYM7

แปลสั้นๆ เขาด่าไอ้เสร่อแกนนำแดงว่า"โง่แต่ขยัน"

#7 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2556 - 01:14

ผมดูแล้วเธอจะจับตัวคุณยิ่งลักษณ์แสดงว่า...

เราจะใช้ woman touch แก้ไขกรณีสภาล่มคร๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

/人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#8 เรื่อยๆเอื่อยๆ

เรื่อยๆเอื่อยๆ

There is a face beneath this mask, but it isn't me.

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2556 - 02:02

เจ๊ ด :เก้าอี้ที่น้องนั่ง เดี๋ยวพี่ขอนะ

อีโง่: ฝันไปเถอะค่ะ 

#9 bonnerr

bonnerr

ขาประจำ

ตอบ 9 กันยายน พ.ศ. 2556 - 03:53

ดูข่าวต่างประเทศ นายกรัฐมนตรี คณะรัฐมนตรี ของประเทศเขา เวลาประชุมสภา จะนั่งแถวหน้าสุด

ทำไมนางยิ่งลักษณ์ นายกรัฐมนตรีคนแรกของประเทศไทย มานั่งแถวหลังละ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน