Jump to content

>> หนี..หนี..หนี..หนี....( คุก ) <<

• Please log in to reply
1 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 13 กันยายน พ.ศ. 2556 - 22:47

>๑.เจ้าโกง เจ้ากิน สินทรัพย์..........เจ้าลับ ลวงล่อ ฉ้อฉล

....เจ้าโลภ เล่ห์ร้าย หลายคน..........ก่อกล มนตร์มาร ผลาญแผ่นดิน

>๒.จ้องจะ จับเจ้า เข้าคุก...............เจ้าซุก ซ่อนโซ โผผิน

....หนีไกล ไม่พ้น มลทิน................เกาะกิน กายใจ ไปจนตาย

>๓.ลูกหลาน วานวงศ์ พงศ์เผ่า.......อับเฉา เศร้าสั่น ขวัญหาย

....มิตรญาติ ขาดซ้ำ ทำลาย...........วอดวาย ขายหน้า ทั่วสากล..ฯะ

..........พระฤๅษี......๑๓/๙/๕๖....( ก๖,ป๗,)...

#2 nakornphun

nakornphun

น้องเก่า

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 12:24

ยอดเยี่ยมครับ ขอบคุณครับ

สู้ต่อไป อย่ายอมแพ้ แล้วเราจะ ชนะ ในภายหน้า

ชีวิตเรียบง่าย ของคนนิยม งานตกแต่งอาคาร

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน