Jump to content

- - - - -

อาชีพยอดนิยม ณ บัดนาว

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
23 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 22:16

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#2 Tybalt

Tybalt

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 22:19

อยากติดต่อมาทำแถวๆบ้านจัง เผลอๆกุจะยันให้กลิ้งเลย

#3 pumpkin

pumpkin

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 22:23

คนที่โดน หญิงถีบใช่ป่าว :P
"เมื่อบุญเราไม่เคยสร้าง.. จะมีใครที่ไหนมาช่วยเจ้า.." : สมเด็จพระพุฒาจารย์(โต พรหมรังษี)

#4 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 22:26

หลายงานแล้วนะไอ้ sud นี่ ปิดข่าวไว้ซะแซดเลยนะ ม รึ ง
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#5 The Pock

The Pock

แพงทั่งแผ่นดิน

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 22:26

ช่วงนี้ข่าวลือเยอะครับ เพื่อดิสเครดิตพรรคเพื่อไทย ส.ส.หลายสมัยอย่างคุณเก่ง การุณ ไม่มีทางทำอย่างนั้นหรอกครับ
แก๊งค์น้ำปู

#6 longkid

longkid

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 22:30

ช่วงนี้ข่าวลือเยอะครับ เพื่อดิสเครดิตพรรคเพื่อไทย ส.ส.หลายสมัยอย่างคุณเก่ง การุณ ไม่มีทางทำอย่างนั้นหรอกครับ

หรอออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ

#7 อสูรนิรนาม

อสูรนิรนาม

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 22:31

ดอนเมือง หลักสี่ แจ้งวัฒนะ ล่มจมเพราะมันนี้ล่ะมั่งผมว่า

#8 Tybalt

Tybalt

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 22:34

ควาย ย่อมเช่ือในควาย

#9 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 22:37

ไปถามคนเฝ้าประตูน้ำบางโฉมศรีสิ แล้วจะรู้ความจริง
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#10 คนบ้านนอก

คนบ้านนอก

ร้านเก่า เจ้าเดิม

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 22:47

เอางี้มั้ยครับพี่โปก
ใครทำเป็น หมา
ตกลงเปล่า

อยากให้เมืองไทย เป็นเหมือนเดิม 

#11 ugly-maew

ugly-maew

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 22:48

http://video.mediath...ip.php?tv=12765 งั้นนายอำเภอฯก็โกหกนะซิ ไอ่เก่งโดนถีบ อิอิ :P
"ขอเกิดเป็นข้าฯใต้ฝ่าพระบาททุกชาติไป"

#12 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 22:50

เอางี้มั้ยครับพี่โปก ใครทำเป็น หมา ตกลงเปล่า

ใครแก้ต่างให้แบบโง่ๆ ก็เป็นห....มา ดีไหม หือ ปุกลุก

Edited by koong, 22 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 22:51.

#13 PeterPan

PeterPan

Moderator

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 22:53

ข่าวลืออะไรครับ คลิปข่าวการให้สัมภาษณ์ของสส.นนทบุรี ปากเกร็ด พูดชัดว่า สส.ท่านนี้
ได้นำชาวบ้านไปทะลายคันดิน ตอนช่วงเวลาประมาณตีสอง หากเป็นเรื่องเท็จ ข่าวลือ ทำไมไม่กล้าไปฟ้องร้องสส.นนท์เขาล่ะครับ
"การมีสิทธิและเสรีภาพนั้นเป็นสิ่งดี แต่ควรระมัดระวังว่าการใช้สิทธิและเสรีภาพนั้น ได้ไปละเมิดสิทธิและเสรีภาพของบุคคลอื่นหรือไม่" พระบรมราโชวาทของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว

#14 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 22:55

เปลี่ยนชื่อ log-in ใหม่ นี่ไอ่โปกลุกตัวจริงป่าววะ เขียนประชดไอ่เก้งก็เป็นด้วยเว้ย 55555555
ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#15 ทองเปลว

ทองเปลว

อัครเทพ 15000

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 23:01

เอางี้มั้ยครับพี่โปก
ใครทำเป็น หมา
ตกลงเปล่า

จะให้ เก่ง หรือ โป๊กเป็นหมา

#16 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 23:04

ถ้ามันทำจริง ขอให้ครอบครัวเอ็งชิบ...หาย เอ็งกล้าท้าหรือเปล่า เพราะคนเค้าเห็นกัน ยังหน้าด้านมาแถอีก ไอ้สัd กรรูไม่ตลกด้วยหรอกนะ ไอ่ควาย

#17 Arrow

Arrow

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 23:31

เมีย มันยัง ถีบ เลย
หน้า ตัว เมีย นัก โดน หยิง ถีบ ก็ไม่รับ ควาย จริงๆ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

#18 Arrow

Arrow

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 23:32

ใครทำ ให้***ฉ ิบ หาย เจ็ดโครต รวมทั้งโปกด้วยละกันนะ

#19 denrbk2

denrbk2

น้องใหม่

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 23:49

อ่า สะบายใจคืนนี้ โปก นอนหลับละ :D :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

#20 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 05:46

http://video.mediath...ip.php?tv=12765 งั้นนายอำเภอฯก็โกหกนะซิ ไอ่เก่งโดนถีบ อิอิ :P

ความเห็นยอดนิยม

• ทำไมคนดอนเมืองไม่เลือกอี้แทนคุ­ณวะ คนมีความสามารถแท้ๆ
    ดันไปเลือกตัว***เป็น สส.
    meenja7 1 วันที่ผ่านมา 92 Posted Image
    ตอนน้ำแห้ง***ก็เผา  ตอนน้ำเข้า***พังเขื่อน ....... t(-*- !)t

• Imfam 1 วันที่ผ่านมา 70 Posted Image
โดนใจผมมากๆครับ

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#21 wewe

wewe

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 07:24

เรื่องอื่นอาจจะมีลือบ้าง แต่เรื่องอิคนนี้เขาเห็นทั้งบ้านทั้งเมือง

ถ้าสมมุติปุ๊กตาบอดพิการก็คงไม่โชคร้ายถึงขั้นหูพิการหนวกด้วยม้างน่าจะรู้เรื่องกับเขาบ้างน่า

อ่อ... ลืมไปๆ ปุ๊กอาจจะต่อมรับรู้ผิดปกติ

ความเท็จแม้นเร้นได้ในปัจจุบัน  แต่ก็เหมือนซ่อนสุริยันไว้หลังเมฆ

อย่านึกถึงแต่ความผิดพลาด  จงระลึกถึงต้นเหตุของความผิดพลาด

#22 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 07:40

ขอบคุณทุกคนทุกเสียง>ที่เทใจ-ให้คะแนน
ฉันและพรรคจะคืนความสุข-สมหวังให้ปชช.คนไทย ทำไม่ให้ผิดหวังเสียหายเดือดร้อนใดๆ
วันเวลาผ่านไปทุกอย่างจะค่อยๆโผล่ออกมาให้เห็นเป็นประจักษ์ ไม่มีใครแกล้ง,ใส่ร้าย
เป็นเรื่องที่ทำกันมาเองล้วนๆ จากตัวตนพรรคพวก!!!
โดย: อาจารย์ หมอหน่อง

#23 yai4

yai4

ขาประจำ

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 08:45

ใครเห็นไ้อ้ย้วย พูดเรื่อง ไอ้เก่งกากตัวนี้พาคนไปทำลายบ้าง มันโยนไปว่า ชาวบ้านยึดรถ แบล็คโฮ ทำลายคันกันน้ำ ไม่เห็นพูดถึง ไอ้นี่เลย
ขี้ข้าทักษิณ

#24 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 10:35

ตกลงใช่โปกตัวจริงไหมครับ ?

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน