Jump to content

- - - - -

ถ้าล้างผิดให้ทักษิณสำเร็จ พี่ๆในเสรีไทยจะออกไปป่วนชาติบ้านเมือง ยึดทำเนียบ ปิดสนามบินสุวรรณภูมิ กันอีกไหมครับ

• Please log in to reply
67 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 เป้_อูซี่

เป้_อูซี่

ขาประจำ

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 00:10

ถ้าล้างผิดให้ทักษิณสำเร็จ พี่ๆในเสรีไทยจะออกไปป่วนชาติบ้านเมือง
ยึดทำเนียบ ปิดสนามบินสุวรรณภูมิ กันอีกไหมครับ

ถามดีๆ ตอบตรงๆ -_- 

Gu ไม่ทำอะไรแบบนั้นหลอก แต่ที่จะทำคือพวก gu ว่าจะไปเคาะประตูบ้านเยี่ยมพวกมึ_งสักหน่อยว่ะ

อยากดูหน้าพวกเกรียนประจำบอร์ดว่ะ

#52 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 00:32

ถอดรหัสลายเซ็นต์ กับ คนเคยถูกแบน

เข้ามาไล่ต้อนกวาดล้างและให้ความรู้ไซเบอร์เหลืองในเสรีไทยสนุกดีครับ,

V V นี้ก็บางตัวอย่าง จาก ยี่สิบ สามสิบกว่ากระทู้ ที่ผมไล่ต้อน  มามะ!!  ...แล้วคุณจะรู้ว่านรกมีจริง...  -_- 

http://webboard.seri...ขียนหน้าปกด่าย/

http://forum.seritha...3203e7d457a7159

มติชินสุดยอด เขียนหน้าปกด่ายิ่งลักษณ์

โดย RiDKuN_user, 23 ธันวาคม 2554 11:46

ทักษิณกลับบ้าน

http://forum.seritha...3203e7d457a7159

Re: ทักษิณกลับบ้าน

icon_post_target.gifby นายเวร » Sun May 22, 2011 3:39 pm

ท่านษิณคนดี ที่ไม่มีแผ่นดินอยู่ เหมือนชีวประวัติ ...

....ของ ศาสตราจารย์ ดร.ปรีดี พนมยงค์ รัฐบุรุษอาวุโส

"ผู้ยิ่งใหญ่แห่งการอภิวัฒน์สังคม"เลยอ่ะ

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#53 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 00:37

เหอๆๆๆ ยังกล้าเข้ามาตีสำนวนอยู่อีกนะ

แรกๆ คนเขาก็เวทนาอยู่หรอก

ระวังหลังๆจะโดนเอาตีนลูบหน้าเอานะเฮ้ย

วกวนหลอกตัวเองอยู่นั่นแล้ว

ไม่รู้จักเจ็บอายหลาบจำเสียบ้าง

#54 แม้ว ม.7

แม้ว ม.7

ขาประจำ

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 00:41

ถ้าล้างผิดให้ทักษิณสำเร็จ พี่ๆในเสรีไทยจะออกไปป่วนชาติบ้านเมือง

ยึดทำเนียบ ปิดสนามบินสุวรรณภูมิ กันอีกไหมครับ

ถามดีๆ ก็ตอบตรงๆครับ ออกน่ะออก แต่คงไม่ไปทำเหมือนเสื้อแดงหรอกครับ ผมมันพวกคนดีที่ดีจริงๆ

พ.ต.ท.ทักษิณ ยังได้พูดตัดพ้อกับคนที่เดินทางไปพบว่า “พรรคเพื่อไทยมีคนเก่งๆ เยอะ ทั้งนักวิชาการ ด็อกเตอร์ ทูต แต่ไม่กล้าออกมาสู้ คนหน้าตาดีไม่ออกมา พวกที่ออกมาหน้าตาไม่ค่อยดี ไม่เหมือนกับพรรคประชาธิปัตย์ ฝ่ายตรงข้าม คนมีความรู้ นักวิชาการออกมาเยอะแยะเลย คนจริงใจกับผมมันน้อย วางยาผม เพราะตัวเองอยากอยู่นานๆ เห็นว่านายกฯ ไม่แข็ง แต่ท่านนายกฯ ก็ดี แต่คนรอบข้างไม่เป็นการเมือง ผมส่งคนเป็นการเมืองไปนายกฯ ก็ไม่เอา ผมก็สงสารนายกฯ จึงไม่อยากจู้จี้ แต่คนที่เมืองไทยมันไม่ได้ดั่งใจ” 

http://astv.mobi/AlgEYM7

แปลสั้นๆ เขาด่าไอ้เสร่อแกนนำแดงว่า"โง่แต่ขยัน"

#55 ก๊องส์ไข่กวน

ก๊องส์ไข่กวน

ขาประจำ

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 00:41

ไปจ๊ะ

#56 G.Maniac

G.Maniac

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 03:29

ผมก็ไม่เอายกเช่ง ค้านสุดซอย

ที่ตั้งกระทู้ถาม  ในกรณีค้านห้ามเขาไม่ได้

อยากรู้อะไรมันจะเกิดขึ้น พี่ๆจะทำอะไรถ่อยๆอีกหรือไม่เท่านั้น เข้าใจนะ :) 

ตอบแก้เก้อ ตอบแบบลืมยางอายไว้ในชักโครก ได้เสมอจริงๆนะ แดงจัณฑาลทั้งหลายเหล่านี้

เคยอ่านข่าวแบบจริงๆจังๆไหม เวลาฝูงจัณฑาลเสื้อแดงมันก่อม็อบ พวกมันทำอะไร? ชั้นต่ำขนาดไหน? อัปpree ขนาดไหน

ปิดสนามบินที่ยกเอามาอ้างน่ะ คงเทียบชั้นความเลวไม่ได้หรอก กับการทำลายการประชุมระดับนานาชาติ การเผาบ้านเผาเมือง 

ปิดย่านธุรกิจสำคัญ แถมขโมยของ เอาเลือด เด รัจ ฉาน ไปเทหน้าบ้านคนอื่น เอาไปทำพิธีกรรมชั่วๆ โดยพราหมที่มาดเยี่ยงกุ๊ย-ขี้ยา 

#57 เรื่อยๆเอื่อยๆ

เรื่อยๆเอื่อยๆ

There is a face beneath this mask, but it isn't me.

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 03:52

คราวนี้กะจะไปเผาบ้านนายก กับบ้านจันทร์ส่องหล้าดูบ้าง 

#58 เมาอยู่

เมาอยู่

ขาประจำ

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 04:13

ไม่หรอกครับ คงมีคนดำเนินการ "แก้ที่ต้นเหตุ" โดยใช้คนไม่มาก ให้แน่ๆ

แล้วขอถามดีๆตอบตรงๆบ้างนะ

ถ้า ปชป เป็นรัฐบาลอีก จะออกมาทุรนทุรายตามสี่แยก และในเว็บบอร์ดอีกไหมครับ?

ถ้าเป็นรัฐบาลโดยความต้องการของประชาชนส่วนใหญ่

มาโดยการชนะเลือกตั้ง ไม่มีใครออกมาขับไล่หรอก

หรือจะทุรนทุรายตามเว็บบอดร์หรอกครับพี่

แต่นี่ ปชป มาโดยผิดวิธี มาโดยการตั้งรัฐบาลในค่ายทหาร

มาด้วยวิธีและนิสัยโจรถ่อย ใครๆก็ออกมาขับไล่ครับ -_-  -_- 

เค้าประชุมแล้วโหวตเลือกนายกฯกันไม่ใช่เหรอ? --- ไม่เคยเห็นหลักฐานการตั้งรัฐบาลในค่ายทหารเลยสักที ได้ยินแต่หมามันเห่า

เอากฎหมายออกมาแสดงหน่อยสิ คราวที่แล้ว ปชป เป็นรัฐบาลโดยวิธีนอกกฎหมายตรงไหน? ขัดกฎหมายตรงไหน? ขอหลักฐานด่วน

การมาด้วยวิธีและนิสัยโจรถ่อย ก็เช่น ปิดสี่แยก ทำร้ายทหาร เทเลือดหมาหน้าบ้านคนอื่น เผาบ้านเผาเมืองอะไรแบบนี้สินะ

เลยมีคนออกมาขับไล่หลายรอบหลายกลุ่มแล้ว

ผมว่านะ ต่อให้ ปชป ชนะแบบเบ็ดเสร็จเด็ดขาด ชาติกำเนิดและสติปัญญาระดับพวกคุณก็คงด่าเค้าอยู่ดี ออกมาชักดิ้นชักงอตั้งกระทู้แสดงกำพืดอยู่ดี

แค่คำถามของผม คุณยังทุรนทุรายให้เห็นซะขนาดนี้ ฮึๆๆ 

ถ้าวันนั้นอภิสิทธิ์แพ้โหวต

คนชนะก็คือประชา พรหมนอก

แล้วพวกนี้จะบ่นอะไร?

#59 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 05:49

ไม่จ๊ะ

แต่พี่จะถือปืนไปยิงอียิ่งลักษณ์กะอีโอ๊คโป้งเดียวให้่ตายห่ า ไปเลยจ๊ะ

เพราะพี่จะได้รับนิรโทษกรรมเหมือนกัล

:)  :)  :)

พี่ยอมรับแล้วใช่ไหม อภิสิทธิ์สั่งฆ่าประชาชน

อภิสิทธิ์ให้ทหารถือปืนไปยิงประชาชน :(  :( 

ถ่ามจิง น้องเวน น้องเวนเคยเรียนหนังสือหรือเปล่า ?

หรือเ้รียน เรียนที่ไหน ครูคนไหนสอน ?

ข้อความพี่มีตรงไหนว่าถึงอภิสิทธิ์ ว่าถึงทหาร

ภาษาไทย 3 บรรทัด ใจความสั้น ๆ แค่นี้ ทำไมน้องไม่เข้าใจ ???

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#60 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 07:16

ผมก็ไม่เอายกเช่ง ค้านสุดซอย <-- พิมม์ผิด หรือ เลี่ยง กฏหมาย

ที่ตั้งกระทู้ถาม  ในกรณีค้านห้ามเขาไม่ได้

อยากรู้อะไรมันจะเกิดขึ้น พี่ๆจะทำอะไรถ่อยๆอีกหรือไม่เท่านั้น เข้าใจนะ :) 

Go6 TV เป็นพวกเดียวกับโกตี๋ ล่ะซี แล้วขวัญชัยไม่ว่าเอาหรือ หายไปแล้ว มาโพสต์ตอนตี 3 พวกนี้มันนอนกันกี่โมง เดี๋ยววันนี้ก็รู้ ว่าจะตื่นกันกี่โมง

Edited by Stargate-1, 28 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 07:20.

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#61 Kunnaimong

Kunnaimong

ขาประจำ

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 10:50

ฝ่ายตนเองประท้วงบอก รักประชาธิปไตย

ไม่ใช่ฝ่ายตนประท้วงบ้างบอก ป่วนชาติ

#62 sebastian

sebastian

ขาประจำ

ตอบ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 11:36

จะเผาบ้านจันทร์ส่องหมา  เอาปืนมาไล่ยิง พวกควายแดง    ปล้นบ้านนักการเมืองพวกเพื่อไทย  พวกเราทำได้ครับ  เพราะพวกเราก็จะได้รับนิรโทษกรรมด้วย

เพราะสิ่งที่เราทำ เรามีเหตุจูงใจทางการเมืองครับ

I''''ll go anywhere as long as it''''s forward.ผมไปได้ทุกที่ ขอเพียงแต่ต้องไปข้างหน้าcredit by ดร.ลิฟวิ่งสโตน

#63 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 10:27

ไม่จ๊ะ

แต่พี่จะถือปืนไปยิงอียิ่งลักษณ์กะอีโอ๊คโป้งเดียวให้่ตายห่ า ไปเลยจ๊ะ

เพราะพี่จะได้รับนิรโทษกรรมเหมือนกัล

:)  :)  :)

อย่าไปทำเลยครับ

เสียดายลูกปืนครับ

ปล่อยให้ปูเน่า ให้หอยแกเน่าไปเุถอะ อย่าไปทำอะไรสงสาร ป้าแก่ ๆ คนนึง

ส่วน โอ๊คอ๊ากขี้ยา รับรองไม่นานจะได้ยินข่าว สติไม่สมประกอบ เพราะชอบเล่นยาเป็นชีวิตจิตใจ

#64 กากจริงไรจริง

กากจริงไรจริง

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:19

ผมจะไปป่วนชาติบ้านเมืองด้วยการปิดราชประสงค์ครับ

คนไปชุมนุมเยอะเรือนแสนเหมือนเสื้อแดง

จนคนล้นออกมายังถนน ประชาชนยังทนยังยอมรับได้

แต่ไปกันหลักสิบหลักร้อย ชุมนุมในสนามบางกอกอารีน่าหรือสนามตะกร้อก็พอนะ

อย่าไปปิดราชประสงค์เหมือนเค้าเลย ผมอายแทน :lol:  :lol: 

ไม่เก๊ตสินะ -_-

#65 ซีมั่น โลช่า

ซีมั่น โลช่า

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:40

หน้าตาดี

ขาประจำ

• photo-18180.gif?_r=1366621207

ตอบ เมื่อวาน, 21:43

หนูอ้อย  เราก้าวพ้นทักจี้มานานแล้ว

เราหลอกใช้ทุนแม้วตะหากครับ ไม่มีทุนแม้วก็ไม่มีวันนี้

ว่าแต่สนธิลิ้มประกาศยุติบทบาททางการเมือง แล้วนะ

ทำไมหนูอ้อยกับเพื่อนๆในนี้ ไม่ยุติตามมหาศาสดาลิ้มล่ะ  :lol:   :lol: 

Edited by ซีมั่น โลช่า, 29 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:45.

#66 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 09:36

ไม่ไปที่สุวรรณภูมิ ครับ กลัวตาย

สร้างยังไม่เสร็จ รันเวย์ร้าว

เมื่อเร็วๆ ก็ร้าวอีก

เสื้อเหลืองน่ะ โชคดีเท่าไร ที่อาคารไม่ถล่มมาทับตาย

กลัวอาคารถล่มครับจากการสร้างต่ำกว่าสเปค ที่เขาเคยออกแบบไว้ ..

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#67 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 09:39

บอกตามตรง ๆ นะ ถ้าให้ไปปิดสนามบิน สู้ไปบ้านอีโง่ดีกว่า

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#68 นกสัญจร

นกสัญจร

น้องเก่า

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 17:11

"ล้างผิดให้ทักษิณสำเร็จ" .... ตกลงว่า "ผิด" จริงสินะ ถึงต้องล้างกันยกใหญ่

คำถามของเราก็คือ เมื่อทำผิดแล้ว  ทำไมถึงต้อง "ล้างผิด" ทำไมถึงไม่ให้รับโทษตามความผิดที่ได้ทำไว้

แล้วคนประเภทไหน ที่เห็นคนทำผิดแล้ว แทนที่จะช่วยกันนำมาลงโทษ แต่กลับช่วยกันล้างซะนี่ คนประเภทไหนกันที่ทำแบบนี้

ผู้ใช้ 3 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 3 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน