Jump to content

- - - - -

ฟ้าใสสโมสร-สรุปคำแถลง k.อภิสิทธิ์ 29 ต.ค.56 กรณีอัยการสูงสุดสั่งฟ้อง

อภิสิทธิ์ อัยการสูงสุด สั่งฟ้องคดี สลายการชุมนุม

• Please log in to reply
5 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 wrsiam

wrsiam

น้องใหม่

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 18:59

เอามาฝากคนขี้เกียจเสียเวลาดูคลิปเมื่อวาน หรืออ่านคำแถลงครับ

เค้าว่าทำเสร็จตั้งแต่เย็นๆ แต่ผมเพิ่งเห็นเมื่อกี๊  :D

เพจ ฟ้าใสสโมสร https://www.facebook...ai.club.fanpage

#2 b...

b...

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 19:46

ขอบคุณมากนะคะ

ตามเข้าไปดูในเพจ      มีภาพน่ารักๆหลายภาพที่ไม่เคยเห็นจากที่อื่นเลยค่ะ

Making you happy is not my priority!      Michael Yon

#3 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 19:48

มันฟ้องส่วนตัว บ้าไปแระ

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#4 wrsiam

wrsiam

น้องใหม่

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:40

ขอบคุณมากนะคะ

ตามเข้าไปดูในเพจ      มีภาพน่ารักๆหลายภาพที่ไม่เคยเห็นจากที่อื่นเลยค่ะ

ขอบคุณที่ไปเข้าชมเพจครับ บอกตามตรงภาพส่วนใหญ่ผมเอง

ก็เพิ่งเคยเห็นตอนเค้าทำเพจนี้เหมือนกัน (เพจของคนใกล้ตัวครับ)

คนส่วนใหญ่จะเห็นแต่ภาพนักการเมืองทะเลาะกันในสภา กับได้ยิน

แต่เรื่องนักการเมืองโกงกิน  แต่พอผมได้เห็นภาพการทำงานจริงๆ ของ

ส.ส,ในพื้นที่ มันเป็นคนละเรื่อง ส.ส.ก็มีอะไรน่ารักให้เห็นเยอะนะครับ  :D

#5 b...

b...

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:10

อันนี้ เด็ดจริงๆ   ขอนำมาฝากสมาชิก สรท นะคะ

คุณชวน หลีกภัย เป่าแซกโซโฟน เพลงพระราชนิพนธ์ 
“ความฝันอันสูงสุด” ร่วมกับ คุณเทวัญ ทรัพย์แสนยากร 
งานทอล์คโชว์การกุศลที่โรงหนังสกาล่า เมื่อ 6 ก.ค.56 
รายได้มอบให้มูลนิธิควง อภัยวงศ์ :)

Making you happy is not my priority!      Michael Yon

#6 เรื่อยๆเอื่อยๆ

เรื่อยๆเอื่อยๆ

There is a face beneath this mask, but it isn't me.

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 02:22

ข้อ 10 ไม่น่าตกประโยคเด็ดนะครับ

คนที่มาจากตระกูลสันดานโกง 

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน