Jump to content

* * * * * 1 votes

ตามนี้กันครับพี่น้อง

• Please log in to reply
5 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 sebastian

sebastian

ขาประจำ

ตอบ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 15:25

*
POPULAR

ตามนี้กันครับ

cr. I Support  PM Abhisit

Attached Images

I''''ll go anywhere as long as it''''s forward.ผมไปได้ทุกที่ ขอเพียงแต่ต้องไปข้างหน้าcredit by ดร.ลิฟวิ่งสโตน

#2 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 15:29

ขอยาดเผยแพร่นะคะ

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#3 idecon

idecon

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 17:25

อ้าว
ทำได้ด้วยเหรอ

แต่ไม่กล้าอ่ะ
ด๋าวเค้ามายึดบ้าน

#4 sebastian

sebastian

ขาประจำ

ตอบ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 17:28

อ้าว

อ้างเหตุ จูงใจทางการเมืองไปสิครับ   :D  :D :D  :D  

I''''ll go anywhere as long as it''''s forward.ผมไปได้ทุกที่ ขอเพียงแต่ต้องไปข้างหน้าcredit by ดร.ลิฟวิ่งสโตน

#5 ant

ant

ตอบ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 18:02

อ้าว

อ้างเหตุ จูงใจทางการเมืองไปสิครับ   :D  :D :D  :D  

ไอ้แม้วอ้างใด้คนเดียว ....คนอื่นไม่มีสิทธิ์ครับ

ก้มหน้าก้มตาใช้หนี้ไปเหอะ ...ถือเสียว่าเราเป็นคนมีเครดิต..สบายใจดี

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#6 idecon

idecon

ตอบ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 18:06

อ้าว

ไอ้แม้วอ้างใด้คนเดียว ....คนอื่นไม่มีสิทธิ์ครับ
ก้มหน้าก้มตาใช้หนี้ไปเหอะ ...ถือเสียว่าเราเป็นคนมีเครดิต..สบายใจดี

คร๊าบผม
งั้นอย่ายืนขวางทางนัครับ
ผมต้องก้มหน้าไปอีกเกือบ10ปี

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน