Jump to content

- - - - -

น้ำไหลท่วม ดอนเมือง แล้วไอ้เก่งมันหายหัวไปไหน

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
15 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ทองเปลว

ทองเปลว

อัครเทพ 15000

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 00:42

น้องๆที่แถวดอนเมืองเขาฝากมาถาม ที่ไปพังคันดินแม่มเก่งจัง คนปากเกร็ด
บอกว่าถ้ามันอยากให้ท่วมหมดให้มาพังที่เขากั้นริมแม่น้ำเลยนะ

#2 ugly-maew

ugly-maew

ขาประจำ

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 00:44

หลบเลียแผลใจ โดนผู้หญิงถีบ ไอ่ใจตุ๊ด ไม่ยอมรับ กลัวเสียฟอร์ม :lol: 555555
"ขอเกิดเป็นข้าฯใต้ฝ่าพระบาททุกชาติไป"

#3 longkid

longkid

ขาประจำ

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 00:49

ทำไมไม่มี ตำรวจไปจับ อ่ะคับ

หรือจับได้ป่าว ??

#4 Abraxas

Abraxas

ขาประจำ

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 01:01

เก่งแต่กับผู้หญิงไงครับ
เลยถูกผู้หญิงถีบซะ

#5 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 01:01

เตรียมไปพังคันกั้นน้ำที่อื่นอยู่ ไม่ว่าง

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#6 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 01:21

สส น้ำดีของเพื่อไทย หึหึ
สมัยหน้าเลือกแม่มเข้ามาอีกนะ คนดอนเมือง
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#7 Anubitz

Anubitz

ขาประจำ

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 01:30

หลบเลียแผลใจ โดนผู้หญิงถีบ ไอ่ใจตุ๊ด ไม่ยอมรับ กลัวเสียฟอร์ม :lol: 555555

555+ ไม่ได้ยินคำนี้มานานแล้ว
เพราะตอนหลังรู้สึกว่ากระเทยหลายคนแมนกว่าชายเต็มร้อย

ทำไมไม่มี ตำรวจไปจับ อ่ะคับ หรือจับได้ป่าว ??

มันไม่ยอมรับครับ อ้างว่าเป็นคนไปไกล่เกลี่ย แต่ชาวบ้านที่ไปพังคันตอนกลางคืนไม่ยอม มันเลยไม่รู้จะทำยังไง แต่ก็ยืนอยุ่กับชาวบ้าน แถมยังจวกนายอำเภอที่ให้ข้อมูลอีกต่างหาก

#8 storm

storm

ขาประจำ

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 01:38

จุดประสงค์ของพรรคนี้คือต้องทำให้เท่าเทียม
หมายความว่าคนเสื้อแดงโดนน้ำท่วมตั้งเยอะกรุงเทพก็ต้องท่วมด้วยเหมือนกัน
เขามองว่ากรุงเทพเห็นแก่ตัว ที่อื่นท่วมหมดแต่กรุงเทพไม่ท่วม เขาก็เลยต้องทำทุกอย่างให้ท่วมให้ได้

คนเสื้อแดงที่ผมเจอทุกวันเขาว่าอย่างนี้นะ เขานั่งด่าผู้ว่ากรุงเทพอยู่ทุกวัน หาว่าที่น้ำท่วมทุกวันนี้เพราะผู้ว่ากรุงเทพ
เขาลืมไปมั้งว่าปทุมธานีมันไม่ใช่อำนาจของกรุงเทพ และการประปาก็ไม่ได้สังกัดกรุงเทพไม่ใช่หรือ หรือว่าผมจำผิด
ใครรู้จริงช่วยยืนยันความถูกต้องทีครับ
ตกลงรัฐบาลจะให้กทม ดูแลคนทั้งประเทศเลยหรือ
ถ้าอย่างนี้ไม่ต้องมีรัฐบาลก็ได้มั้ง

ถ้ามีคนเสื้อแดงจริงอยู่ตอบคำถามทีครับ ว่าจริงไหมหรือว่าแดงแต่ละคนคิดไม่เหมือนกัน

ทำไมไม่ขายข้าว?                              ข้าวไม่มีขาย              คำตอบจาก ศรเพขร ศรสุพรรณ  

#9 zereza

zereza

ขาประจำ

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 01:51

อย่าประมาทครับ มันชอบซุ่มไปพังคันกั้นน้ำตอนกลางคืน รอบนี้คงต้องระวังตัวหน่อย เกิดมีใครเห็นแล้วถ่ายภาพได้มันจะยุ่ง :angry:
"ถ้าคุณตั้งคำถามของปัญหาที่เกิดขึ้นผิด ก็อย่าหวังว่าจะได้ทางออกของปัญหาที่ถูกต้อง""อิทัปปัจจยตา และ ปฏิจจสมุปปบาท สองหลักใหญ่ที่เป็นหัวใจแห่งพุทธะ หากคนไทยเรียนรู้และปฏิบัติตามได้เกินครึ่ง ชาติไทยจะห่างไกลความวิบัติทั้งปวง"

#10 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:05

สถานที่แห่งหนึ่ง

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#11 The Pock

The Pock

แพงทั่งแผ่นดิน

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:07

คุณเก่งยังช่วยประชาชนที่ศูนย์ดอนเมืองนะครับ อนุมัติของแจกอยู่ครับ
แก๊งค์น้ำปู

#12 IAMDA

IAMDA

ขาประจำ

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:08

กลางวันมันไม่ออก มันกลัวคนไปถาม เพ่ๆ โดนผู้หญิงถีบจริงป่ะ?
มันออกเฉพาะกลางคืน ซุ่มคอยลากไก่กลับไปกินในน้ำ :lol: :lol: :lol:

#13 iba

iba

ขาประจำ

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:16

โปก เอารูปมาให้ดูหน่อยสิ รูปช่่วงนี้นะตั้งแต่ศุกร์ที่ 21 ตุลา 2554 นะ

#14 PKmaker

PKmaker

น้องเก่า

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:18

คุณเก่งยังช่วยประชาชนที่ศูนย์ดอนเมืองนะครับ อนุมัติของแจกอยู่ครับ

อนุมัติอารายยยย ของชาวบ้านเค้าให้มา ไม่ต้องมาสะ.เออะอนุมัติอีกหรอกครับ
ไปช่วยเค้าแพ็คดีกว่า จะได้นำออกไปแจกให้ชาวบ้านเร็วๆ
มัวแต่มานั่งคัด นั่งอนุมัติ (ให้ไปลงเฉพาะเขตที่ตัวเองเลือกไว้) อยู่นั่นแหละ
มิน่า ของไม่ไปถึงชาวบ้านที่เดือดร้อนซะที
เดี๋ยวก็โดนถีบอีกรอบหรอกครับ

#15 ไอโอดีนแมน

ไอโอดีนแมน

มันเป็นศาสตร์ของความฮา!

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:23

ของบริจาค ต้องอนุมัติกันเลยเหรอ???

น่าโดน ญ กระโดดถีบอีกซักทีนะ

"อ่อนว่ะ"
"If you tell the truth, you don’t have to remember anything."

#16 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 11:38

PockLock น่าจะคนละคนกับ PookLook
We love fender.