Jump to content

- - - - -

อย่าให้ทางเสรีปลักหมุดรวมรายชื่อเวป ที่ถ่ายทอดสดติดตามการชุมนุมจังครับ

• Please log in to reply
No replies to this topic

#1 มอบฉันทะ

มอบฉันทะ

ขาประจำ

Posted 6 November 2013 - 16:04

ให้เพิ่มชื่อเวปหลายๆเวป หลายๆช่องทางในการที่ให้คนสนใจการเมืองและการชุมนุมได้ติดตาม ข่าวสารต่างๆไว้ให้คนที่ไม่สะดวกไปร่วมชุมนุม ได้เฝ้าติดตามข่าวผู้ชุมนุมครับ บ้างที่ กว่าจะหาดูยากจังคนดูเยอะๆก็ล้ม ช่วยแนะนำเวปต่างๆให้หลายๆคนได้กระจายกันเข้าชมเพื่อไม่ให้เวปล้มที่ครับ ขอความกรุณาขอบคุณครับ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users