Jump to content

- - - - -

คือว่า..ได้ข่าวว่า เทพ xxx จะลาออกจากความเป็นคน เอ้ย..ลาออกจาก สส

• Please log in to reply
20 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ตอม คูโบต้า

ตอม คูโบต้า

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:13

ลาออกรึยังวะ วันนี้มีเวลาถึง สองยาม แล้วตอมจะมาดูน้ำหน้า เมือก ว่าจะแผ็บบบ หรือไม่ หึหึ

#2 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:14

:lol: โชคดีที่ ตอม ไม่ได้เป็นคน... ไม่ต้องเสียเวลาลาออก

ปล. เขาลาออกจาก สส ไปแล้ว มัวแต่มุดโคลนอยู่หรอ

Edited by HiddenMan, 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:15.

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#3 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:14

แต่เราว่าพรรคเพื่อไทยและกองเชียร์ได้ลาออกจากความเป็นคนไปนานแล้ว

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#4 อย่าหลอกตัวเอง

อย่าหลอกตัวเอง

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:15

ตั้งกระทู้บอกตัวเองหรือ ?  เจ้าของกระทู้จะลาออกจากความเป็นคนแล้วหรือ ?

ทำไมละ  ?  เป็นคนแล้วไม่ดีตรงไหน  ?  อยากเป็นตัวอะไรล่ะ ?

แดงกลายพันธุ์  แดงลอยคอกลางทะเล  กำลังดิ้นเฮือกสุดท้าย  อาการจะเป็นอย่างไร  รอดูกันไปครับ

#5 นิจนิรันดร์

นิจนิรันดร์

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:17

อ้าว ตอม เพิ่งออกมาจากปลักควายเหรอ

555+

เวลา 11.00 น. นายสุเทพ เทือกสุบรรณ อดีต สส.สุราษฎร์ธานี นายถาวร เสนเนียม อดีตสส.สงขลา นายวิทยา แก้วภราดัย อดีตสส.นครศรีธรรมราช นายสาทิตย์ วงศ์หนองเตย อดีตสส.ตรัง นายชุมพล จุลใส อดีตสส.ชุมพร นายเอกณัฏฐ์  พร้อมพันธุ์ นายพุทธิพงษ์ ปุณณกันต์ สส.กทม. และนายอิสระ สมชัย สส.บัญชีรายชื่อ ได้เข้าสักการะพระบรมรูปรัชกาลที่ 7 หน้าอาคารัฐสภา และเดินทางไปยื่นหนังสือลาออกจากตำแหน่งสส.ต่อสำนักงานเลขาธิการสภา.

posttoday

Edited by นิจนิรันดร์, 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:26.

#6 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:18

เมื่อวานก็เห็นมีในเฟสประมาณควายเหล็กเนี่ยแหละ

ตั้งโจทย์ถามว่าใหนฟะ 11.11 จะเคลื่อนพลหน่ะ ใหนฟะ แล้วใส่หัวเราะ 5555 

ตอนค่ำๆเห็นหายจ้อยไปทั้งคนทั้งเพจ  คงเอาหน้าไปคลุกปลัก หนีความอับเฉา

เฮ้อ  เวรกรรม โตจนหมาเลียดากไม่ถึงแล้ว

ยังแยกไม่ออกว่าเสื้อแดง กับ ประชาชนแตกต่างกันตรงใหน

ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#7 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:19

ลาออกรึยังวะ วันนี้มีเวลาถึง สองยาม แล้วตอมจะมาดูน้ำหน้า เมือก ว่าจะแผ็บบบ หรือไม่ หึหึ

เค้าบอกว่าจะทำเค้าก็ทำสิว่ะ

ไม่ใช่เชี่ยแม้ว เสียงปืนแตกไปกี่รอบก็ยังซ่ำนักร้องสบายใจ

"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#8 numdee

numdee

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:23

อ้าว หายไปนาน กลับมาตั้งกระทู้แข่งกับคุณพ่อเหรอครับ
"หนึ่งเสียงที่จริงใจ ดังกว่าเสียงมหาชน"

#9 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:23

18 รายชื่อสส.เสื้อแดง.JPG

สส.เสื้อแดงพวกนี้ ยังไม่ยอมลาออก ยอมอยู่ต่อ แม้จะต้องโหวตรับพ.ร.บ.นิรโทษกรรมยกเข่งให้พรรค

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#10 ชาวสวน

ชาวสวน

สมาชิกขั้นสูง

"11 เม.ย. 2010 ถ้าเสียงปืนดังขึ้นนัดแรก ผมจะมาร่วมสู้กับพี่น้องเสื้อแดง
ถ้ามีเสื้อแดงเสียชีวิต ศพแรกขึ้นมา ผมจะกลับมาทวงความเป็นธรรมให้ทันที"

:D 

คำไหนคำนั้น ไม่ใช่ คำไหนหลอกคนอื่นอยู่นั่น

#11 ตอม คูโบต้า

ตอม คูโบต้า

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:24

:lol: โชคดีที่ ตอม ไม่ได้เป็นคน... ไม่ต้องเสียเวลาลาออก

ปล. เขาลาออกจาก สส ไปแล้ว มัวแต่มุดโคลนอยู่หรอ

แน่จริงๆเว้ย เทพ เมือกนี่ ตอมจะรอดู ..ได้ข่าวเพิ่มเติมว่า จะมาเป็นผู้พิพากสาสารประชาชน ...บ้าได้ที่เว้ย หึหึ

#12 เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:25

แล้วเมื่อไหร่ไอ้แม้วมันลาออกจากความเป็น Here มาเป็นคนซะทีวะคะ ตอมจะได้เลิกกราบ Here มีวาสนาได้กราบคนซะที 

ทักษิณเป็นเทพเจ้าจริงๆนะ ไม่เชื่อถาม เสื้อแดง ดูสิ

#13 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:28

แน่จริงๆเว้ย เทพ เมือกนี่ ตอมจะรอดู ..ได้ข่าวเพิ่มเติมว่า จะมาเป็นผู้พิพากสาสารประชาชน ...บ้าได้ที่เว้ย หึหึ

:D ตอมก็เป็นแบบนี้แหล่ะ... ฟังเขาเล่าๆมา ก็เลยไม่ค่อยจะได้รู้เรื่องจริง... ควายได้ที่เว้ย หึหึ

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#14 นิจนิรันดร์

นิจนิรันดร์

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:28

จะมาเป็นผู้พิพากสาสารประชาชน

ตอม มาโชว์โง่ อีกแล้วเหรอ กลับเข้าคอกด่วน

#15 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ยังดีกว่า ไอ้แม้ว ที่บอกจะมานำเสื้อแดงชุมนุม หลัง เสียงปืนนัดแรด

จนป่านนี้ ยังไม่กลับมาเลย รอไปดูโอลิมปิค 2020 หรือไง เน้อ

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#16 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:32

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#17 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:37

ตอมเอ้ย หัดเขียนไทยหน่อยนะเอ้ย ควายแดงโง่ทุกตัว

#18 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:40

ควายแดงหุบปากแล้วแดกหญ้าไปซะ 555+

#19 ซีมั่น โลช่า

ซีมั่น โลช่า

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:41

แต่เราว่าพรรคเพื่อไทยและกองเชียร์ได้ลาออกจากความเป็นคนไปนานแล้ว

ลาออกไปเป็นตัวนี้อ่ะครับ

#20 นิจนิรันดร์

นิจนิรันดร์

ขาประจำ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:43

ท่านแม้วครับ เมื่อไรจะมานำประชาชนครับ
ตอนนี้เสื้อแดงถูกยิงด้วยกลุ่มติดอาวุธน่ะครับ

ทำไมท่านไม่มาซักทีครับ เสื้อปืนมันดังจนมีเสียง
ระเบิดแถมแล้วน่ะครับ ท่านไปหดหัวอยู่ไหนครับ

ท่านรักประชาชนไม่ใช่หรอครับ คนที่ออกไปชุมนุมเค้าเลือกท่านทั้งนั้นเลยน่ะครับ

วิธีดูแลเป็นพิเศษที่ท่านพูดไว้ที่นครสววค์คือแบบนี้หรอครับ
 ปล่อยให้ถูกยิงตายไปเรื่อยๆใช่มั้ยครับ ท่านดูแลลูกน้องดีจังเลยน่ะครับ

เสธแดงโดนส่องหัวไปแล้วครับ ฝีมือใครไม่รู้ครับ

แต่ท่านน่าจะรู้ดีกว่าใคร ท่านครับมันมีทหารแฝงมาอยู่ในกลุ่มเราครับ
มันใส่เสื้อดำครับ แต่มันยิงทหารตายน่ะครับ

พวกผมงงๆ บางทีมันก็อารมณ์ดีออกมายิงพวกผม
ผมก็ไม่กล้าว่าไรครับ เพราะไม่รู้ว่าลูกน้องท่านหรือเปล่า ท่านครับถ้าผมอยากเป็นแดงแท้
ผมต้องตายก่อนใช่มั้ยครับ ท่านครับแกนนำมันกำลีงหักหน้าท่านน่ะครับ

ท่านเคยพูดว่า UN ไม่ใช่พ่อผม แต่วันนี้มันไปขอให้ UN ช่วยครับ มันหักหลักท่าน

แถมยังหักหน้าเหลี่ยมๆของท่านด้วย ผมแค้นแทนครับ ท่านครับ เมื่อเย็นผมได้ข่าวว่าท่านอยู่ปารีส

อากาศหนาวอะไรบ้างน่ะครับ ผมเห้นแกนนำเค้าคงหนาวเหมือนกัน

เอาเสื้อเกราะใส่แทนเสื้อกันหนาวแล้วครับ ขอให้ท่านโชคดี
มะเร็งไม่รามน่ะครับ รักน่ะฟักแม้ว จุ๊บๆ ทรราชที่รัก

เครดิต NiCkAlOnE  จาก เวบเด็กดีครับ

http://www.dek-d.com...d/view/1785435/

:D

#21 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:43

สุเทพกลัวพวกบัตรเติมเงิน ปลาเก่าในไหใหม่ และ พวกโหวตโนให้พรรคประชาธิปัตย์เป็นฝ่ายค้าน ไม่รู้เรื่อง.....

วันนี้จะไปยื่นให้ประธานสภาผู้แทนราษฏรเป็นลายลักษณ์อักษรอีกที เพื่อให้พวกไกลปืนเที่ยงสบายใจ......!

หากสุเทพจะเปลี่ยนใจ อยากเป็น สมาชิกสภานิติบัญญัติอีกทีก็ไม่ได้ว่ะ......ฮา

พวกที่ไปชุมนุมที่อนุสาวรีย์ประชาธิปไตยเป็นพวกฉลาดเฉลียว รู้กฏหมายรัฐธรรมนูญ

รู้ กฏหมาย กกต. รู้ว่า สุเทพประกาศบนเวทีฯ ลาออก บนเวทีมีผลสมบูรณ์แล้ว........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Edited by ปุถุชน, 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:45.

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน