Jump to content

- - - - -

อยากให้เสื้อแดงดูและเลิกซะ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
2 replies to this topic

#1 หงส์แดง

หงส์แดง

ขาประจำ

Posted 23 October 2011 - 04:39

คนไม่เกี่ยวก็ดูคลายเครียดครับช่วงนี้ ส่วนคนที่เหมือนเขาว่าควรเลิกได้แล้วครับ โดยเฉพาะคนเสื้อแดง

ถ้าแยกเสียงส่วนใหญ่ กับความถูกต้องไม่ออก ก็อย่ามาอ้างว่ามาจากประชาธิปไตยเลย

#2 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

Posted 23 October 2011 - 10:10

หวัดดีครับ คุณหงส์แดง นึกว่าจะตามมาบอร์ดใหม่ไม่ถูกซะแล้ว ^ ^ /

เป็นรายการที่ดีมากเลยครับ มุขตลกสนุกสนาน ไ่ม่หยาบโลน ด่าพ่อล่อแม่กัน ตลกแบบนี้ถึงเป็นศิลปะ
ผมซื้อแผ่นเก็บไว้ทุำกชุดเลยล่ะ :wub:

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#3 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

Posted 23 October 2011 - 10:17

นั่งอมยิ้มคลายเครียดไปเยอะเลยครับ

ขอบคุณมาก
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ