Jump to content

- - - - -

ขอแสดงความยินดี.....กับสองพี่น้องตระกูลชิน......ด้วยครับ......

• Please log in to reply
6 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 คนบูรพา

คนบูรพา

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 15 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 21:53

จากการจัดอันดับของ นิตยสาร ฟอร์ลีน โพลีซี่ ของสหรัฐ......... (เป็นพวกอำมาตย์หรือป่าว ไม่รู้) .......

ได้จัดอันดับ ผู้นำที่เลวที่สุดในโลก อันดับ 1 ........ขอแสดงความยินดีด้วยครับ......

ท่านทักษิณ ชินวัตร........คว้าตำแหน่งนี้ไปครอง......อย่างไม่เห็นฝุ่น......

ไม่น้อยหน้ากันครับ...........

ผู้นำที่แย่ที่สุดในโลก อันดับ 1 .........ขอแสดงความยินดีด้วยครับ........

ท่านยิ่งลักษณ์ ชินวัตร.......คว้าตำแหน่งนี้ไปครอง.......โดยไม่มีข้อกังขาใดๆทั้งสิ้น........

ช่างน่าภูมิใจแทน สองศรีพี่น้อง.....จากตระกูลชินหมาวัด.....เอ้ยยยย....ชินวัตร....จริงๆคร้าบบบบ.... :D 

ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#2 Hilton(ปาล์มาลี)

Hilton(ปาล์มาลี)

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 00:23

เกิดอะไรขึ้น  ใครช่วยหยิกผมหน่อยว่าผมไม่ได้ฝันไป   

อะไรกันไม่ใช่เฉพาะแดงตาสว่าง  โลกก็ตาสว่างด้วย  เฮ้ย...

สนามบินสุวรรณภูมิ ไม่ใช่ของทักษิณ แต่มาจากเงินภาษีของหนู..ของคนไทยทุกคน..  แตงโม เวทีราชดำเนิน 5/11/2013

ผมยังยอมติดคุก 15 วัน แล้วพวกคุณมานิรโทษอะไรกัน .. เต๋า สมชาย เวทีราชดำเนิน 6/11/2013

#3 เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 00:25

เล่นแล้วนะคะข่าวนี้ แต่เชกหาต้นตอแล้วไม่เจอเลยไม่อยากให้เล่น จะเป็นเหยื่อให้เสื้อแดงเอาไปโจมตีเปล่าๆ  :ph34r:  :ph34r:

ทักษิณเป็นเทพเจ้าจริงๆนะ ไม่เชื่อถาม เสื้อแดง ดูสิ

#4 foyfon

foyfon

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 00:35

เล่นแล้วนะคะข่าวนี้ แต่เชกหาต้นตอแล้วไม่เจอเลยไม่อยากให้เล่น จะเป็นเหยื่อให้เสื้อแดงเอาไปโจมตีเปล่าๆ  :ph34r:  :ph34r:

เห็นด้วยอีกคนครับ  บ้านเมืองเราวุ่นวายในวันนี้  ที่ผ่านมาก็เพราะแหล่งข่าว  แหล่งข้อมูลที่ไม่มีที่มาแน่นอน

มีทั้งโกหก  หลอกลวง  เราเคยว่าพวกเสื้อแดงชอบใช้ข้อมูลที่บิดเบือนยัดใส่หัวพวกสาวก  เพราะฉะนั้นผมเห็น

ว่าหากจะสู้กันด้วยข้อมูลข่าวสาร  ก็ขอให้เป็นข้อมูลข่าวสารที่เป็นความจริงมีแหล่งที่มาชัดเจนครับ  อะไรที่ว่า

เขาไว้ที่มันไม่ดี   ถึงแม้จะเป็นประโยชน์กับเราก็ไม่ควรครับ   เพราะวันหนึ่งความจริงมันจะตามมาหลอกหลอนเราครับ

#5 Hilton(ปาล์มาลี)

Hilton(ปาล์มาลี)

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 01:03

เห็นด้วยอีกคนครับ  บ้านเมืองเราวุ่นวายในวันนี้  ที่ผ่านมาก็เพราะแหล่งข่าว  แหล่งข้อมูลที่ไม่มีที่มาแน่นอน

มีทั้งโกหก  หลอกลวง  เราเคยว่าพวกเสื้อแดงชอบใช้ข้อมูลที่บิดเบือนยัดใส่หัวพวกสาวก  เพราะฉะนั้นผมเห็น

ว่าหากจะสู้กันด้วยข้อมูลข่าวสาร  ก็ขอให้เป็นข้อมูลข่าวสารที่เป็นความจริงมีแหล่งที่มาชัดเจนครับ  อะไรที่ว่า

เขาไว้ที่มันไม่ดี   ถึงแม้จะเป็นประโยชน์กับเราก็ไม่ควรครับ   เพราะวันหนึ่งความจริงมันจะตามมาหลอกหลอนเราครับ

อาจจะเป็นเพราะผมทนดูเอเชียอาบแดดได้เกินวันละชั่วโมง เลยเชื่อเร็วไปนิดดดดดดดดดด.. :D  :D  :D

สนามบินสุวรรณภูมิ ไม่ใช่ของทักษิณ แต่มาจากเงินภาษีของหนู..ของคนไทยทุกคน..  แตงโม เวทีราชดำเนิน 5/11/2013

ผมยังยอมติดคุก 15 วัน แล้วพวกคุณมานิรโทษอะไรกัน .. เต๋า สมชาย เวทีราชดำเนิน 6/11/2013

#6 winwin191

winwin191

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 03:57

ขอเนื้อข่าวดิบๆด้วย ไม่เอาที่แปลแล้ว
คนเก่งเป็นง่าย คนดีเป็นยาก

#7 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 05:45

รู้สึก เตี้ย เมืองตรัง(ถ้าจำผิดขอโทษครับ)  เอาขึนพูดเวทีราชดำเนิน เมื่อคืนนะ

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

ผู้ใช้ 2 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน