Jump to content

- - - - -

เชื่อที่เสี่ยตันบอกหรือเปล่าครับ ?

• Please log in to reply
6 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 แตงโมเหลือง

แตงโมเหลือง

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 11:16

เสี่ยตันบอกว่า  มันไม่ได้เกี่ยวกับการที่ผู้ชุมนุมต่อต้านนิรโทษกรรม เข้าใจคลาดเคลื่อน

http://news.mthai.co...ews/286555.html

หรือว่าอริยะขัดขืนโดยคนที่มีกำลั้งซื้อจริง เริ่มส่งผลให้เห็น ?

#2 นารายณ์สังหาร

นารายณ์สังหาร

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 11:19

ไม่เกี่ยวครับ  อย่าเข้าข้างตัวเองขนาดนั้นเรื่องอารยะขัดขืน   สถานการณ์แบบนี้ ใครก็ไม่อยากเสียงเกี่ยวกับการลงทุนครับ

ปล.ผมยังซดอิชิตันทุกวันครับ  ร้อนๆ แก้กระหายดีออก 

ข้าพุทธเจ้า จักยอมตาย..เพื่อจะดำรงค์ไว้..ซึ่งพระบรมเดชานุภาพ..แห่งพระมหากษัตริย์เจ้า

#3 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 11:25

ตัวตันเอง เท่านั้นที่รู้อยู่แก่ใจ

แต่ก่อนหลานสาวซื้อกินบ่อย

เดี๋ยวนี้หยุดเลยจ้า

ปล.ไม่เคยเห็น แม่บ้าน คนทำงานบ้านซื้อกินเลยนะ

#4 Benten

Benten

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 12:10

ไม่ซื้อและไม่เคยคิดซื้อตั้งแต่ออกมาแล้วครับ ขายโออิชิแล้วรับปากว่าจะไม่ทำแข่ง สุดท้าย....

#5 เส้นใหญ่ไม่งอก

เส้นใหญ่ไม่งอก

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 12:22

ผมเชื่อว่าคุณตันแกคงไม่เดือดร้อนที่ขาดลูกค้ากระจอกๆ เคยกินอย่างมากที่สุดก็แค่วันละขวด 2 ขวดอย่างผม

ส่วนผมก็สบายใจครับที่ไม่กินอิชิตัน หรือร้านโทคิยะของแก

ต่างคนต่างสบายใจครับ :D

#6 shonshon

shonshon

น้องใหม่

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:23

ไม่เคยซื้อตั้งแต่ออกมาทำแข่งแล้วครับ

#7 เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 13:28

ที่บ้านเคยซื้อทีละหลายๆแพ็กต่ออาทิตย์เพราะอากาศร้อนๆดื่มชาเย้นๆแล้วสดชื่นดี  แต่หลังจากมันออกมาพูดเรื่องอัดฉีดพาราลิมปิค บ้านเราก็ตัดขาดอิชิตัน ยิ่งมันมาพูดแบบนี้ลาขาดตลอดชีวิต จากที่เคยขายได้วันละล้านขาดอย่างน้อยก็ลดลงวันละสามสี่ขวดจาดบ้านของเราล่ะ ส่วนใครจะคิดยังไงถือเป็นสิทธิ์

ทักษิณเป็นเทพเจ้าจริงๆนะ ไม่เชื่อถาม เสื้อแดง ดูสิ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน