Jump to content

- - - - -

หลังจากไล่รัดทะบานชั่วนี้เสร็จ วันพุธที่ 27 นี้มีพี่ๆ สจล คนไหนในเสรีไทยจะไปไล่อธิการมั้งอ่ะครับ เขานัดกันหน้าตึกอธิการ 8.15 น

• Please log in to reply
55 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:43

ด้วย้หตุและผลเป็นที่ประจักษ์

ไม่มีเหตุผลไดมาอ้างได้

ชั่วระดับอธิการบดี

ไม่ค่อยปรากฎนะ

ไล่ๆไปเหอะ

ขอบอก เมื่อครั้งน้ำท่วมใหญ่ปี๔๔

มีอาจารย์ท่านหนึ่งของถาบันนี้ เก่งมาก

ตัวเล็กๆ ชัดเจนแจ่มแจ๋วทุกเรื่อง

ออกช่องเนชั่นประจำ

ฝีมือครับ

ใช่อาจารย์ท่านนี้ป่ะครับ

ใช่ครับ เก่งมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

ชี้แผนที่ไปตรงไหน อธิบายได้หมด

ช่องทีวีขี้ข้าไม่ได้ออกเลย

จำแม่นเลย

ภาพนี้อาจารย์ท่านนำรายชื่อลูกพระจอมคัดค้าน พรบ เสนอผ่านเวทีราชดำเนิน ครับ ท่านชื่อ ผศ ดร คมสัน มาลีสี ครับ อาจารย์ภาควิศวกรรมโยธาครับ

ขอบอก

นอกจากฝีมือดี ยังมีน้ำใจที่งดงาม

เห็นประโยชน์ประเทศชาติเหนือสิ่งอื่นได

คุณงามความดีจะส่งผลครับ

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#52 ลาดพร้าว 101

ลาดพร้าว 101

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:52

ด้วย้หตุและผลเป็นที่ประจักษ์

ไม่มีเหตุผลไดมาอ้างได้

ชั่วระดับอธิการบดี

ไม่ค่อยปรากฎนะ

ไล่ๆไปเหอะ

ขอบอก เมื่อครั้งน้ำท่วมใหญ่ปี๔๔

มีอาจารย์ท่านหนึ่งของถาบันนี้ เก่งมาก

ตัวเล็กๆ ชัดเจนแจ่มแจ๋วทุกเรื่อง

ออกช่องเนชั่นประจำ

ฝีมือครับ

ใช่อาจารย์ท่านนี้ป่ะครับ

ใช่ครับ เก่งมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

ชี้แผนที่ไปตรงไหน อธิบายได้หมด

ช่องทีวีขี้ข้าไม่ได้ออกเลย

จำแม่นเลย

ภาพนี้อาจารย์ท่านนำรายชื่อลูกพระจอมคัดค้าน พรบ เสนอผ่านเวทีราชดำเนิน ครับ ท่านชื่อ ผศ ดร คมสัน มาลีสี ครับ อาจารย์ภาควิศวกรรมโยธาครับ

ขอบอก

นอกจากฝีมือดี ยังมีน้ำใจที่งดงาม

เห็นประโยชน์ประเทศชาติเหนือสิ่งอื่นได

คุณงามความดีจะส่งผลครับ

ผมก็ดีใจครับที่ อย่างน้อยๆ ตอนนี้สถาบันก็ยังมีคนดีๆอยู่  ส่วนภาควิชาผมเอง เพื่อนๆกระซิบบอกมาว่าเสื้อแดงไปแล้วเกือบครึ่งภาคครับ

#53 เจ้าชายเเฮปปี้

เจ้าชายเเฮปปี้

น้องใหม่

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 23:02

ผม ศอ รหัส 4302xxxx เป็นกำลังใจให้น้องๆครับ
ปล.สถาบันใครใครก็รักครับ ขอให้โพสอย่างสร้างสรรค์นะครับ

สวัสดีครับพี่

หวัดดีครับ ได้แต่มองจากมอเตอร์เวย์ เทคนิคหัวตะเข้ เราเปลี่ยนไปเยอะมาก
อาจเป็นเพราะ สถาบันเราส่วนใหญ่รุ่นพี่เป็นพวกทำงานจริงอยู่หน้างานเสียง อาจดูเงียบๆนะครับ
เรื่องพูดอาจไม่ถนัดซักเท่าไหร่พี่ขอเป็นกำลังใจให้นะครับแล้วพี่จะช่วยกระจายข่าวให้ อีกทางหนึ่งนะครับ

#54 ลาดพร้าว 101

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 23:07

ผม ศอ รหัส 4302xxxx เป็นกำลังใจให้น้องๆครับ
ปล.สถาบันใครใครก็รักครับ ขอให้โพสอย่างสร้างสรรค์นะครับ

สวัสดีครับพี่

หวัดดีครับ ได้แต่มองจากมอเตอร์เวย์ เทคนิคหัวตะเข้ เราเปลี่ยนไปเยอะมาก
อาจเป็นเพราะ สถาบันเราส่วนใหญ่รุ่นพี่เป็นพวกทำงานจริงอยู่หน้างานเสียง อาจดูเงียบๆนะครับ
เรื่องพูดอาจไม่ถนัดซักเท่าไหร่พี่ขอเป็นกำลังใจให้นะครับแล้วพี่จะช่วยกระจายข่าวให้ อีกทางหนึ่งนะครับ

ครับพี่ ผมก็ทำอะไรได้ก็จะทำเหมือนกันครับ ตอนเรียนผมอาจจะนั่งหลังตลอด แต่ถ้าสถาบันมีภัย ผมจะรีบมาอยู่แถวหน้าครับ ก็สู้เท่าที่สู้กันได้ครับ เพราะเพื่อนๆ ผมในรุ่น ดูจะไม่ค่อยใส่ใจกับเรื่องนี้กันเท่าไหร่เลยครับ พลังเลยดูจะไม่มีมากเท่าที่ควรเลย

#55 ตี๋ใหญ่

ตี๋ใหญ่

น้องเก่า

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 23:15

เดี๋ยวพี่จะร่วมด้วยนะน้อง  พี่จะเดินเท้าจาก สถานีรถไฟหัวตะเข้ไป ที่จุดนัดพบเลย  เพราะต้องไปหาแม่ค้าก๋วยเตี๋ยวเจ้าประจำก่อน

#56 ลาดพร้าว 101

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 23:36

เดี๋ยวพี่จะร่วมด้วยนะน้อง  พี่จะเดินเท้าจาก สถานีรถไฟหัวตะเข้ไป ที่จุดนัดพบเลย  เพราะต้องไปหาแม่ค้าก๋วยเตี๋ยวเจ้าประจำก่อน

แม่ค้าในวิดยาหรอครับพี่

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน