Jump to content

- - - - -

ผมวอนให้คุณทักษิณมาสู้คดีดีกว่าครับ

• Please log in to reply
11 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 น้ำหวาน

น้ำหวาน

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 16:25

สู้กันไปแบบลูกผู้ชายเลยครับท่าน ท่านอย่าไปเชื่อแกนนำมันมาก พวกนี้มันเคยจะปั่นหัวท่านอยู่ตลอดเวลา ถ้าท่านกลับมาคะแนนนิยมในตัวท่านกลับจะมีมากกว่าซะอีก และอีกอย่างหนทางชนะคดีก็เห็นใส ๆ อยู่แล้ว ท่านกลับมาเุถอะครับ

นักการเมืองต้องกราบกรูซิ ไม่ใช่ให้กรูไปกราบนักการเมือง

#2 iba

iba

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 16:50

ไม่น่าใช่ลูกผู้ชายนะ

#3 คนไทยคนหนึ่ง

คนไทยคนหนึ่ง

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 16:59

มันตั้งใจแก้แค้นประเทศไทยมาตลอด ตั้งแต่ที่มันหนีคดีไปอยู่ต่างประเทศแล้ว

อย่าว่าแต่ความเป็นลูกผู้ชายเลยครับ ความเป็นคนมันก็ไม่เหลือแล้ว

ประชาธิปไตย คือการที่ฟังเสียงส่วนน้อย แต่ทำเพื่อคนส่วนใหญ่ประชาธิปไตยต้องมีศีลธรรมเป็นรากฐาน ไม่อย่างนั้นจะเป็นประชาธิปไตยไม่ได้ เมื่อไม่มีศีลธรรมเป็นพื้นฐานแล้ว ระบบประชาธิปไตยนั่นแหละ จะเป็นระบบที่เลวร้ายที่สุด

#4 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 17:04

กลับมาเเล้วติดคุกน่ะเหรอ ไม่เอาหรอก ไม่เท่ห์ ***ตัวพ่อตัวหนึ่งกล่าวไว้

#5 Bot V Mask

Bot V Mask

ตัว V อยู่กลางหน้าผาก

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 17:48

หาหนวดเต่าเขากระต่ายยังเจอง่ายกว่าครับ :lol:

#6 dahlia v2

dahlia v2

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 17:51

ไม่กลับมาหรอกครับ ไอ้นี่มันขี้ขลาด

ผมเป็นแฟนคลับ แคนไท , ริดกุน , เช neverdie , eAT , Moon , tonythebest [/color][color=#0000FF;], -3- , Limmy , amplepoor , ติ๊บไตบูชาเงิน . เด็กปากดี , โจโฉ นายกตลอดกาล , อารยา, ตะนิ่นตาญี , ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

พอดีผมลืม password เก่า และ e-mail ที่ใช้สมัครครับก็เลยจำเป็นต้องสมัครใหม่

#7 KKKKK

KKKKK

น้องเก่า

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 17:56

เจอมวลมหาประชาชนวันนี้

ผมว่า

ต่อให้มันได้รับการนิรโทษ แบบถูกต้อง หรือได้กลับแบบเท่ห์ๆ

มันก็ไม่กล้ากลับมาหรอกครับ

เพราะไม่รู้กี่ teen ที่อยากฝากไว้บนร่างมัน

ต่อให้มี guard ก็เถอะครับ

เพราะไงผมก็เชื่อนะครับ ว่ามีคนอยากให้มันตาย แบบว่าตายหายไปจากโลกนี้กันเลย

ถ้ามันกล้ากลับมาจริง ไม่แน่ อาจจะโดนลอบสังหารก็ได้ครับ

#8 soco

soco

เมพ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 18:00

มันสู้จน เหลือขั้นตอนสุดท้าย คืออุ้มไปนอนคุก สถานเดียว

ไม่ใช่มันไม่สู้

ตอนนี้ที่หนีอยู่

คือหนีคุก

รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#9 idecon

idecon

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 19:52

น่าจะสายไปแล้ว
แวะมาคอยรับลูกเมียเด็กๆใบเตยไปอยู่ด้วยกันดีกว่า
ไปอยู่ชาติไหนก็ได้
ชาติหน้าได้ยิ่งดี

#10 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 21:13

ท่านน้ำหวานครับ

ผมเคารพในความคิดเห็นท่าน

อย่าว่าผมเลย

ไอ้ตัวที่ท่านเอ่ยถึง มันไม่ใช่คน มันเป็นสั ตว์นรก

สั ตว์นรกไม่มีวันทำตามกฎหมาย

เว้นแต่ตนเองได้ประโยชน์เท่านนั้น

กินเมือง คือเป้าหมาย

ขอบคุณครับ

Edited by THE THIRD WAY, 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 21:14.

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#11 คนราชดำเนิน

คนราชดำเนิน

น้องเก่า

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 00:07

มันไม่คิดถึงถูกผิดครับ คิดว่าเป็นเกมส์การเมือง ถึงบอกว่าแพ้ไม่ได้

#12 nomoreshin

nomoreshin

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 02:43

ยาก บอกเลย 5555
เค้าดูไม่ใช่คนโง่นะคะ กลับมาก็โง่แล้วนั่น
ถ้ามีความเป็นลูกผู้ชายเหลืออยู่จริงๆ นะ คงไม่หนีไปแต่แรกแล้วล่ะค่ะ
น่าจะเป็นคนที่ยอมหักแต่ไม่ยอมงอนะคะ
เค้าคงจะสู้ขาดใจ ไม่ยอมแพ้ จนกว่าจะเหลือแค่กางเกงในแน่ๆ
แต่ถึงยังไงซะ เราก็ไม่เคยมองว่าเค้าถือไพ่เหนือกว่าใครนะคะ
อย่างดีสุด ก็แค่ต่อลมหายใจตัวเองไปเรื่อยๆ
สิ่งที่นักการเมืองไทยไม่เคยรู้และประชาชนไม่จำเป็นต้องบอก

หากปกครองด้วยความลุแก่อำนาจ หยิบยื่นแต่ความอิ่มหนำสำราญให้แต่กับพวกพ้องของตน สร้างความคับแค้นให้กัดกินในใจผู้คนทั่วไป วันหนึ่งคนเหล่านั้นจะลุกขึ้นมาทำอะไรก็ได้ เพราะไม่มีอะไรที่จะเสีย..

ผู้ใช้ 2 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน