Jump to content

- - - - -

ไม่ไปราชดำเนิน

• Please log in to reply
9 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 เมาอยู่

เมาอยู่

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 21:50

*
POPULAR

ผู้โดยสาร: พี่ ไปราชดำเนินครับ

แท็กซี่: ไปม็อปเหรอ? ไม่ไปรถติด ชุมนุมกันทำไมไม่รู้ ชาวบ้านเขาเดือดร้อน

ผู้โดยสาร: งั้นผมให้ 400 ร้อย ไปไหม?

แท็กซี่: ...โอเค ไป

ผู้โดยสาร: แต่กรูไม่ไป

ปิดประตู ตึ้ง!!

#2 nhum

nhum

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 21:52

ฮาๆๆๆ

#3 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 21:53

ผู้โดยสาร: พี่ ไปราชดำเนินครับ

แท็กซี่: ไปม็อปเหรอ? ไม่ไปรถติด ชุมนุมกันทำไมไม่รู้ ชาวบ้านเขาเดือดร้อน

ผู้โดยสาร: งั้นผมให้ 400 ร้อย ไปไหม?

กวนเจงๆๆๆ :lol:

#4 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 21:56

ผมจะสงสาร แท๊กซี่ หรือ สมน้ำหน้าดีอ่ะ

คนยิ่งขึ้นแท๊กซี่น้อย ๆ อยู่ เ-สือกโง่ อีก

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#5 เมาอยู่

เมาอยู่

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:01

เรื่องจริง

ตอนผมไปสามเสน ลงสถานีอารีย์ เรียกแท็กซี่ บอกไปสามเสน มันบอกไม่ไป

เรียกอยู่สามคันมันไม่ยอมไปสักคัน คันที่สี่ บอกไป รพ.วิชัยยุทธ เออมันไปเว้ย

เดินจาก รพ. ไม่กี่ก้าวก็ถึง ตอนแรกนึกว่ารถติดเลยไม่ไป ที่แท้มันหยิ่ง ไม่อยากได้ตัง

#6 BearFamily

BearFamily

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:03

*
POPULAR

วันอาทิตย์มีลุงสามล้อใจดีขับมาส่งที่ผ่านฟ้า ถามว่าเท่าไหร่แกไม่คิดเงินครับ แถมบอกว่ามาส่งแถวนี้หลายเที่ยวแล้ว ลุงก็ช่วยในสิ่งที่ลุงถนัด ซึ่งครับ

สยามไม่สิ้นคนดีครับ

#7 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:25

เมื่อคืนดูข่าวแว๊บๆ

มอไซด์ปิ่นเกล้า ใกล้ ใกล ยี่สิบบาทรวด

หน้าสิ่ว หน้าขวาน ได้เห็นน้ำใจคนครับ

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#8 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:26

:lol: น่าเอาไปใช้กับแท๊กซี่ที่ไม่ยอมรับผู้โดยสารจริงๆ จะได้เห็นกันชัดๆ ไปเลยว่า มันเห็นแก่เงิน 

#9 Et tu Brute?

Et tu Brute?

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:28

:D  :D  :D  :D  :D

It's us against the world

#10 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:36

มานคงรู้สึกเหมือนเจ้าตัวนี้.......... :D

V

V

gif ฮาเงิบบ แมวพยายาม(โดดข้ามตึก อย่างฮา).gif

gladiator 1.jpg

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน