Jump to content

- - - - -

แกนนำน่าจะระดมคนต่างจังหวัดมาเพิ่มอีกตอนนีครับ

• Please log in to reply
5 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ชาตินี้ไม่เอาตระกูลชินวัตร

ชาตินี้ไม่เอาตระกูลชินวัตร

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 11:38

ควรระดมคนมาให้มากกว่านี้อีกหน่อยนะครับ ฝากแกนนำ

#2 Abraxas

Abraxas

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 16:56

คงไม่มีใครมาแล้วมั้งครับ เงินก่อนหน้านั้นก็ยังไม่ได้เลย

เกิดรัฐบาลเจ๊งไป ตามหาตัวคนจ่ายเงินไม่ได้แน่นอน

เพราะมันหอบเงินหนีไปแล้ว

#3 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 17:17

ทั้งสองท่านบน หมายถึงคนละม็อบเดียวกันรึเปล่าครับ  :lol:

"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#4 Abraxas

Abraxas

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 17:46

อ่า ขอโทษทีครับ

ระดมพล ผมนึกถึงแต่เสื้อแดงน่ะครับ

#5 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 17:52

ต่างจังหวัดก็เฝ้าศาลากลางครับ  แบ่งๆกันไป

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#6 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 23:36

ฝ่ายกำนันเทพ ไม่ต้องห่วงครับ

เพียงแค่ข่าวแต่ละข่าว

เชิญชวนอย่างดีอยู่แล้ว

ขอบคุณโฆษกศอ.รส.ครับ

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

ผู้ใช้ 2 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน