Jump to content

- - - - -

ทำเรื่องที่ฝืนธรรมชาติ แล้วมันจะไปรอดยังไงครับ กปปส

• Please log in to reply
56 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 1 มกราคม พ.ศ. 2557 - 17:29

ผมก็ยังมืดตามท่านอยู่นะครับ ช่วยชี้ทางสว่างให้ด้วย

<_<  จขกท. กำลังจะบอกว่าการออกมาต่อต้านความชั่วช้า เห รี้ยบัดซบที่สุดตั้งแต่เคยมีมานี่เป็นเรื่องฝืนธรรมชาติ???

-_-  กระพ๊มก็พอจะทราบแล้วขอรับว่า เมริงน่ะเผ่าพันธุ์ไหน... ตัวอะไร...

:) Sometime...Sun shine through the rain...

#52 kaek

kaek

น้องเก่า

ตอบ 1 มกราคม พ.ศ. 2557 - 17:32

ยังไม่เป็นรูปธรรม ท่าน
เชื่อได้ว่า ฟังได้ว่า แล้วตัดสิน

#53 kaek

kaek

น้องเก่า

ตอบ 1 มกราคม พ.ศ. 2557 - 17:33

ย้อนหลังก็ได้ ล่วงหน้าก็ได้ เจริญ

#54 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 1 มกราคม พ.ศ. 2557 - 17:38

ใกล้แระเอ็ง ไอ้กร๊วกพันล๊อคอิน -_-

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#55 kaek

kaek

น้องเก่า

ตอบ 1 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:09

โลกนี้กว้างใหญ่ไพศาลนัก
มีเรื่องที่ไม่รู้อีกมากมาย
อา พ้นกะลามาเห็นยอดหญ้า
ช่างบรรเจิดเสียเหลือเกิน

#56 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 1 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:18

ทำเรื่องที่ฝืนธรรมชาติ แล้วมันจะไปรอดยังไงครับ กปปส

ผมก็ยังมืดตามท่านอยู่นะครับ ช่วยชี้ทางสว่างให้ด้วย

ลองทำตามนี้ดูนะครับ

แต่ถ้าสนใจจริง ฝึกตามนี้ดู  :D

https://socialcam.com/v/RqWRe5sm

การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#57 pachara

pachara

น้องเก่า

ตอบ 1 มกราคม พ.ศ. 2557 - 21:18

ทุก ทุก ท่านครับขอเสนอความเห็นครับ ว่าตอนนี้มีคนบางกลุ่มชอบมาตั้งกระทู้แปลกๆ ที่มีแต่ตัวอักษร กับ ตรรกกะแปลกแปลกของคนพิมพ์(ไร้ข้อมูลหลักฐานที่น่าเชื่อถือ) ออกมาในแนวทางยั่วยุ กวนประสาท(ตีน) และส่วนใหญ่จะกลายเป็นกระทู้มาแรงครับ เพราะฉะนั้นเราควรจะปล่อยให้พวกเขาแสดงความเห็นไป โดยไม่ต้องตอบโต้เยอะ จะได้มีพื้นที่สำหรับกระทู้ดี ดี และไม่เป็นการเสียอารมณ์ ไปด้วยครับ  ;) 

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน