Jump to content

- - - - -

ช่วยประชาสัมพันธ์ให้ช่องบลูสกายค่ะ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
28 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ไผ่ปล้องเดียว

ไผ่ปล้องเดียว

ขาประจำ

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2555 - 18:24

ตอนนี้เรตติ้งกำลังดีวันดีคืนเชียว ไม่เฉพาะมีแม่เหล็กอย่างอาจารย์เจิมศักดิ์เท่านั้น ตอนนี้เจ๊ปอง อัญชลีก็กำลังมาจัดรายการทุกวันจันทร์-ศุกร์ 17.00-18.00 น.ใครเป็นแฟนก็ติดตามชมกันได้จัดร่วมกันกับอาจารย์กฤษณพงศ์ เกียรติศักดิ์ เริ่ม 1 กพ. นี้ และอาจารย์ทนายวันชายก็จะมาจัดรายการทุกวันเสาร์ 10 โมงเช้าถึง 12.00 น. ร่วมกับคุณอ้วน(ขออภัยจำชื่อจริงมิได้) ส่วนรายการเสียงชนบทไทยก็ฮาดี เว้าอีสานกันทั้งรายการฟังรู้บ้างไม่รุ้บ้างแต่มันส์รายการนี้แหละจะเจาะชาวไร่ชาวนาชาวบ้านได้ดีนัก นำโดยจ่าพงศ์สารคาม จัด10 โมงเช้า-11 โมง จันทร์-ศุกร์
ช่วง 4 โมงเย็นของทุกวันจันทร์-ศุกร์ ก็จัดดีเจจั๊ดจัด เรตติ้งช่วงนี้ก็พุ่งปรี๊ดปร๊าดเหมือนกัน อีกรายการนึงคือสายล่อฟ้าอันนี้ล่อฟ้าจริง ๆ ฮาร์ดคอร์เล็กน้อย นำโดย คุณศิริโชค-เทพไท-ชวนนท์ 1 ทุ่มตรงของทุกวัน ยังไงก็ลองติดตามรายการกันนะคะส่วนนี้เป็นลิงค์ออนไลน์ค่ะ

http://www.livestrea...bluesky_channel

#2 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2555 - 18:36

ขอบคุณมากครับ
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#3 vierzhn

vierzhn

น้องเก่า

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2555 - 18:38

ผู้อกหักจาก astv ทั้งนั้น ต่อไปคงมี สมสัก โกสัยสุก

ดีแ้ล้วที่เลิกเป็นอีแอบ หลอกใช้สีเหลืองเขา

#4 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2555 - 18:38

ผมเปิดไปเจอคนส่ง SMS ว่า
"อย่าให้รัฐมนตรีเกษตรตกใจ เดี๋ยวมีเผา"
555555

ผมขอแนะนำนะครับว่า ควรจัดผังรายการว่า 7 วันมีอะไรบ้าง
ผมพูดตามตรงว่า BLUESKY CHANNEL ไม่ค่อยดึงดูดให้ผมดูเท่าไรครับ

ถ้ามีรายการประวัติศาสตร์ กิน เที่ยว แนะนำสภาพสังคมวัยรุ่น (เช่น วัยรุ่นฮิตอะไร เป็นต้น)
รายการทำอาหารแปลกๆ ออกแนวประหยัดเงิน หาซื้อได้ทั่วไป และบลาๆ ผมว่าจะน่าดูช่องนี้อีกเยอะครับ =3=
เออ!!...อยากให้มีรายการแนะนำ เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ ด้วยจะแหล่มมากๆ

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#5 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2555 - 18:42

BLUESKY CHANNEL @BLUESKYCHANNEL
จานส้ม ipm ย้ายจากช่อง 42. เป็น 84 นะครับ

Posted Image Welcome To BlueskyChannel
BLUESKY Channel จานส้ม(IPM) ช่อง 84 หรือจานทึบจูนมาที่ 11635 Horizontal 27500 Simulate ดาวเทียม NSS6 KU Band

ดู Livestream >> http://www.livestrea...bluesky_channel

Facebook Livestream >> https://www.facebook...pp_142371818162

ติดตามชมรายการ ฟ้าทะลายโจร โดย คุณจั๊ด ธีมะ ทางช่ิองBlueskyChannel เวลา 16:00น. http://bit.ly/voyRmr

รายการ ร้อยข่าว - เวลา 17 .00 - 19.00 ทุกวัน จันทร์ ถึงศุกร์
ดำเนินรายการ - โดย อ. กฤษณพงศ์ เกียรติศักดิ์ Kris Kiattisak Longlivetheking และ อัญชะลี ไพรีรัก

รายการ ฟ้าทะลายโจร - เวลา 16:00น.โดย คุณจั๊ด ธีมะ
ดำเนินรายการ - โดย ดีเจจั๊ดจัด (คุณธีมะ)

รายการ เสียงชนบทไทย - เวลา 10 โมงเช้า-11 โมง ทุกวัน จันทร์-ศุกร์
ดำเนินรายการ - โดย จ่าพงศ์ สารคาม

รายการ เวลาฟ้าใส
ดำเนินรายการ - โดย อาจารย์เจิมศักดิ์

รายการ สายล่อฟ้า 1 ทุ่มตรงของทุกวัน
ดำเนินรายการ - โดย 3หนุ่มสายล่อฟ้า (คุณศิริโชค-เทพไท-ชวนนท์)

รายการ ทุกวัน เสาร์ 10 โมงเช้า-12.00 น.
ดำเนินรายการ - โดยอาจารย์ทนายวันชัย ร่วมกับคุณมัลลิกา (ติ่ง)

Edited by redfrog53, 19 มกราคม พ.ศ. 2555 - 19:01.

#6 Democrat

Democrat

ขาประจำ

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2555 - 19:01

ห้ะ มะกี้ ผมได้ยิน คุณศิริโชคพูดว่า "ขอบคุณขบวนการเสรีไทยเวปบอร์ด ที่ทำโพล ราคาก๋วยเตี๋ยว" 555+
RIP Thailand...BLUESKY Channel ดูย้อนหลังทาง Youtube >> http://www.youtube.c...LUESKYCHANNELTH

#7 SpikyMoss

SpikyMoss

ขาประจำ

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2555 - 19:07

ชอบรายการสายล่อฟ้า :D

รังเกียจประชาธิปไตยจอมปลอมของระบอบทักษิณ

#8 phat21

phat21

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2555 - 19:09

ช่วยตอบผมสิ ไอ้ช่อง อาร์ทวากกี้(ตัวกินมดสีฟ้า) ทําไมตอนท่านเป็นรัฐบาล ทําไมท่านไม่จัดการทวง ปตทให้กลับมาเป็นของรัฐเต็มร้อย วันนี้ท่านมาด่าแม้วเรื่อง ปตท แต่ย้อนดูสิว่า พรรคตัวเองจัดการปัญหาที่ตัวเองเคยด่าแม้วได้ไหม ไม่ไม่ได้ดีแต่พูดของจริง พวก ปชป เจิมศักดิ์ ช่วย ลากมาร์คไปให้ปตทกลับมาเป็นของรัฐเต็มร้อย เลิกกฏหมายขายชาติ 11ฉบับที
Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#9 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2555 - 19:18

เย้ น้องพัด21กลับมาจากกรงแล้ว ฮ่า ฮ่า ฮ่า
โปรดไปชาบู AssTV ต่อไปเหอะน้อง

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#10 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2555 - 19:20

ช่วยตอบผมสิ ไอ้ช่อง อาร์ทวากกี้(ตัวกินมดสีฟ้า) ทําไมตอนท่านเป็นรัฐบาล ทําไมท่านไม่จัดการทวง ปตทให้กลับมาเป็นของรัฐเต็มร้อย วันนี้ท่านมาด่าแม้วเรื่อง ปตท แต่ย้อนดูสิว่า พรรคตัวเองจัดการปัญหาที่ตัวเองเคยด่าแม้วได้ไหม ไม่ไม่ได้ดีแต่พูดของจริง พวก ปชป เจิมศักดิ์ ช่วย ลากมาร์คไปให้ปตทกลับมาเป็นของรัฐเต็มร้อย เลิกกฏหมายขายชาติ 11ฉบับที

ประเทศไทยรวยตายห่านเลย ไอ้ควายแดง

#11 ไผ่ปล้องเดียว

ไผ่ปล้องเดียว

ขาประจำ

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2555 - 19:21

BLUESKY CHANNEL @BLUESKYCHANNEL
จานส้ม ipm ย้ายจากช่อง 42. เป็น 84 นะครับ

Posted Image Welcome To BlueskyChannel
BLUESKY Channel จานส้ม(IPM) ช่อง 84 หรือจานทึบจูนมาที่ 11635 Horizontal 27500 Simulate ดาวเทียม NSS6 KU Band

ดู Livestream >> http://www.livestrea...bluesky_channel

Facebook Livestream >> https://www.facebook...pp_142371818162

ติดตามชมรายการ ฟ้าทะลายโจร โดย คุณจั๊ด ธีมะ ทางช่ิองBlueskyChannel เวลา 16:00น. http://bit.ly/voyRmr

รายการ ร้อยข่าว - เวลา 17 .00 - 19.00 ทุกวัน จันทร์ ถึงศุกร์
ดำเนินรายการ - โดย อ. กฤษณพงศ์ เกียรติศักดิ์ Kris Kiattisak Longlivetheking และ อัญชะลี ไพรีรัก

รายการ ฟ้าทะลายโจร - เวลา 16:00น.โดย คุณจั๊ด ธีมะ
ดำเนินรายการ - โดย ดีเจจั๊ดจัด (คุณธีมะ)

รายการ เสียงชนบทไทย - เวลา 10 โมงเช้า-11 โมง ทุกวัน จันทร์-ศุกร์
ดำเนินรายการ - โดย จ่าพงศ์ สารคาม

รายการ เวลาฟ้าใส
ดำเนินรายการ - โดย อาจารย์เจิมศักดิ์

รายการ สายล่อฟ้า 1 ทุ่มตรงของทุกวัน
ดำเนินรายการ - โดย 3หนุ่มสายล่อฟ้า (คุณศิริโชค-เทพไท-ชวนนท์)

รายการ ทุกวัน เสาร์ 10 โมงเช้า-12.00 น.
ดำเนินรายการ - โดยอาจารย์ทนายวันชัย ร่วมกับคุณมัลลิกา (ติ่ง)

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

#12 phat21

phat21

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2555 - 19:23

เย้ น้องพัด21กลับมาจากกรงแล้ว ฮ่า ฮ่า ฮ่า
โปรดไปชาบู AssTV ต่อไปเหอะน้อง

ความเลว ตัวเอง ปชปไม่กล้ายอมรับ ปชปตอนนี้แค่รับงานแม้วทําลาย แนวร่วมต้านแม้วให้อ่อนแอเท่านั้นเอง ปชปทําไรได้ไม่เลยไม่เก่งสักอย่างดีแต่เห่า พวก ปชปก็ไม่ต่างไรกับเสื้อแดงและเป็นแนวร่วมแดงทางอ้อมความชั่วของตัวเองเข้าตาก็ไม่ยอมรับผิดกลับมาใส่ร้ายพันธมิตรด้วยข้อกล่าวหาลอยเรื่อง ปตทที่ผมกล่าวมาตอบมาดิ สมัยมาร์คเป็นฝ่ายค้านสมัยแม้วก็เคยด่าแม้วเรื่อง ปตทแต่พอตัวเองเป็นรัฐบาลกลับไม่จัดการไรเลย ไม่นับเรื่องอ่อนแอจัดการระบอบทักษิณอีก

Edited by phat21, 19 มกราคม พ.ศ. 2555 - 19:26.

Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#13 vierzhn

vierzhn

น้องเก่า

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2555 - 19:25

ไปด่าเขาตั้งแต่ ptv พอเห็นเขาทำสำเร็จ กลืนเสลดตัวเอง ตั้งทีวี และมวลชน บ้างเชียว

#14 phat21

phat21

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2555 - 19:28

เราไม่เอาไอ้ช่องตัวกินมดสีฟ้า(อาร์กวากกี้ 55555)

#15 SpikyMoss

SpikyMoss

ขาประจำ

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2555 - 19:50

ดูทางเน็ทยากมาก อยากให้ถ่ายทอดเป็นเสียงออนไลน์อย่างเดียวด้วย
ตอนนี้ดูไม่ได้เลย :angry:

รังเกียจประชาธิปไตยจอมปลอมของระบอบทักษิณ

#16 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2555 - 21:17

โปรดกรุณาเชื่อผม
ทำให้ดูได้ที่จานดำ
รับรอง..ตรึม
เกินครึ่งจานดำทั้งนั้นครับ

ทำได้ไหมเอ่ย ผมจะได้ดูบ้างครับ
อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#17 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2555 - 22:34

สมกับเป็นลิ่วล้อสนธิ ลิ้มฯจริงๆ
โกหก บิดเบือนเหมือนกัน

แถมโง่ไปสอนพรรคประชาธิปัตย์ให้เลิกกฏหมาย 11 ฉบับ
ปฏิบัติตามพันธกิจกับ'ไอเอมเอฟ'ด้วย......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#18 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2555 - 23:02

ถ้าติดตามรายการ'เวลาฟ้าใส'ของดร.เจิมศักดิ์.....นาฑีนี้
จะรู้ทันตลาดข้าวส่งออกมากกว่ารองนายกฯ/รมว.พาณิชย์'กิตติรัตน์'.....
สอนโดยอาจารย์เจิมศักดิ์ นักเศรษฐศาสตร์เกี่ยวกัข้าวมาตลอดชีวิต...
นายวิชัย ศรีประเสริฐ นายกกิตติมศักดิ์สมาคมผู้ส่งออกข้าว

ฟังจบแล้วจะรู้ว่า.......
'กิตติรัตน์'โง่เหมือน'บัตรเติมเงิน'ที่นี่
'กิตติรัตน์'ทำลายข้าวไทย.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Edited by ปุถุชน, 19 มกราคม พ.ศ. 2555 - 23:13.

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#19 phat21

phat21

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 07:06

สมกับเป็นลิ่วล้อสนธิ ลิ้มฯจริงๆ
โกหก บิดเบือนเหมือนกัน

แถมโง่ไปสอนพรรคประชาธิปัตย์ให้เลิกกฏหมาย 11 ฉบับ
ปฏิบัติตามพันธกิจกับ'ไอเอมเอฟ'ด้วย......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

สาวก ปชปบิดเบือนต่างหากเลี่ยงประเด็นไม่ยอมตอบ ไอ้กฏหมายแปรรูปที่ตัวเองเป็นตัวการให้กําเนิดให้แม้วมันเอาไปใช้ ปชป อย่าปัดสวะความรับผิดชอบ ดินี่คือความจริง ปชปอย่ามาบิดเบือน ปัดสวะ

#20 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 07:37

น่าสนใจมากครับ

#21 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 08:13

ไอ้แม้วครับที่หาเสียงว่าจะยกเลิกกฏหมาย 11 ฉบับ
ยกเลิกไปสักฉบับหรือยัง น้องแพร่ด

ปชป. เข้ามาเป็นรัฐบาลหลังจากที่ จิ๋ว หวานเจี๊ยบ
สู้ค่าเงินบาทจนกระเป๋าฉีก จนต้องประกาศลอยตัวค่าเงินบาท
แล้วทำหนังสือแจ้งความจำนงค์ขอกู้เงิน IMF
จากนั้นก็ชิงลาออกจากการเป็นรัฐบาล ปชป. มาเป็นรัฐบาล
ก็ต้องปฎิบัติตามเงื่อนไขของ IMF

พอทักษิณได้เป็นรัฐบาลนอกจากไม่ได้ทำตามที่หาเสียงไว้แล้ว
ยังเอา ปตท. กฟผ. เข้าตลาดหลักทรัพย์อีกต่างหาก
กฟผ. รอดไปเพราะชาวบ้านไม่ยอมไปสู้กันในศาล

ไม่ด่าไอ้แม้วแต่มาด่า ปชป. น้องนี่ท่าทางสติไม่ค่อยดี

Edited by phoosana, 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 11:59.

We love fender.

#22 MI 6

MI 6

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 11:05

อย่าทะเลาะกัน ใครชอบช่องไหนดูช่องนั้น ถ้าใครเห็นว่า astv มีประโยชน์ก็ดูไป
ถ้าเห็นว่า bluesky มีประโยชน์มีสาระก็ติดตาม bluesky แต่ผมเห็นว่ารายการ
ของ อ. เจิมศักดิ์ มีประโยชน์มาก โดยเมื่อวานเรื่องข้าวสุดยอด รู้ลึกจริงๆ

#23 P2iUSz

P2iUSz

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 11:48

อย่าทะเลาะกัน ใครชอบช่องไหนดูช่องนั้น ถ้าใครเห็นว่า astv มีประโยชน์ก็ดูไป
ถ้าเห็นว่า bluesky มีประโยชน์มีสาระก็ติดตาม bluesky แต่ผมเห็นว่ารายการ
ของ อ. เจิมศักดิ์ มีประโยชน์มาก โดยเมื่อวานเรื่องข้าวสุดยอด รู้ลึกจริงๆ

เห็นด้วยครับ ใครชอบใคร สนับสนุนฝ่ายไหนก็ดูกันไป

ใครชอบ ปชป. ก็ดู Bluesky
ใครชอบ พันธมิตรฯ ก็ดู ASTV
ใครชอบ นปช. ก็ดูช่องแดง (จำชื่อช่องไม่ได้)

จะมาหาเหตุทะเลาะกันเพื่ออะไร ^^
"หากคุณทำผิดพลาด คุณก็แค่ทำให้มันถูกต้อง ไม่ใช่เรื่องยากอะไรเลย"" สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ นั่นคือการที่คนดีๆ นิ่งดูดาย " - Edmund Burke & Zen

#24 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 11:54

สายล่อฟ้าอันนี้ล่อฟ้าจริง ๆ ฮาร์ดคอร์เล็กน้อย นำโดย คุณศิริโชค-เทพไท-ชวนนท์ 1 ทุ่มตรงของทุกวัน

ชอบชื่อมากครับ ตรงคอนเส็ปท์ แถมฮาได้อีก "สามหนุ่มสายล่อฟ้า"
gladiator 1.jpg

#25 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 11:59

ฝนตกขี้หมูไหล คนอะไร ไปรวมกัน...

ดีครับ จะได้เลิก ห้อยโหน เป็น อีแอบสักที ...

คนที่เคยหลงคิดว่า คนเหล่านี้ เป็น กลาง... พูดแบบ กลางๆ ... จะได้รู้ว่าจริงๆแล้ว
เหล่า ชีนั้น อยู่ข้างไหน...

ผมว่าดีครับ เลือกข้างกันให้หมด .. คนจะได้ดูถูก ชอบ ขี้เหลือง ASVT ชอบ แม้ว VoiceTV ชอบแมลงสาบ BlueSky
ถ้ายังไง พวก สลิ่มๆหลายๆสี แก้วสรร ... หมอทำคลอด ... เก็บไปด้วยให้หมดนะครับ ไหนๆก็ไหนๆ

มีช่องแล้ว หวังว่า แสดงพลังเที่่ยวหน้า ขอเยอะๆหน่อยนะครับ ...

เพราะ ข้ออ้างที่ว่า สีอื่นเค้ามี TV มันหมดไปแล้ว...

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#26 someone

someone

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 12:01

เบื่อแพร่ดว่ะ กระทู้ไหนๆ มันก็พูดวนๆ แต่เรื่องเดิม

#27 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 12:15

แพรต รู้มั่ย ใครจะมาอยู่ที่นี้อีก "พิม" นะ จัดคู่กะ ปูจิตรกร
คงคุยถึง แพรต เอ้ย แป๊ะลิ้มบ้างก้อได้ รอชมนะ แพรต เป็นห่วงจิงๆ

เวลา 8:00 น. "ฟ้าวันใหม่" กับ อภิสิทธิ์ โพนอินสดๆ
เวลา 9:00 น. "ลิปสติกสีฟ้า" โดย ดร.เปี่ยมสุข อ.ตรีดาว
เวลา 10:00-11:00 น. ทุกวันจันทร์-ศุกร์ "เสียงชนบทไทย" โดย จ่าพงศ์ สารคาม และพ้องเพื่อน
เวลา 10:00 -12:00 น. ทุกวันเสาร์ "คุยกฏหมายกับทนายวันชัย" โดย อาจารย์ทนายวันชัย สอนสิริ ร่วมกับคุณมัลลิกา (ติ่ง)
เวลา 11:00 น. "อาสาประชาชน" โดย คุณถนอม อ่อนเกตุพล
เวลา 12:00-13:00 น. "ข่าวฟ้าเที่ยง" อับเดทๆข่าวกัน
เวลา 14:00 น. "เวลาฟ้าใส" โดย คุณถนอม อ่อนเกตุพล กับวิทยากร อาจารย์เจิมศักดิ์ ปิ่นทอง
เวลา 16:00 น. "ฟ้าทะลายโจร" โดย จั๊ดธีมะ (คุณธีมะ กาญจนไพริน)
เวลา 17:00-19:00 น. ทุกวันจันทร์-ศุกร์ "ร้อยข่าว" โดย อ. กฤษณพงศ์ เกียรติศักดิ์ และ อัญชะลี ไพรีรักษ์
เวลา 18:00 น. ประจำทุกวันจันทร์-วันเสาร์ สรุปข่าวรอบวันกับ "บลูสกายนิวส์"
เวลา 19:00 -20:00 น. "สายล่อฟ้า" ทุกวัน โดย 3หนุ่มสายล่อฟ้า (คุณศิริโชค-เทพไท-ชวนนท์)

#28 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 12:17

แล้วทำไมไม่ทำวิทยุชุมชน แบบ 9225 มั่ง

#29 nhzreiv

nhzreiv

น้องใหม่

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:32

ผู้อกหักจาก astv ทั้งนั้น ต่อไปคงมี สมสัก โกสัยสุก

ดีแ้ล้วที่เลิกเป็นอีแอบ หลอกใช้สีเหลืองเขา

ทามมาย กลบเกลื่อนตัวเองแบบนี้อ่ากั๊ฟ อับอายอารายนักเหรอว
ป๋มคิเกียจหมักใหม่แล้วน้าาาาาา มานเปลืองอีแม๊ววววววววววววววววฮรัฟ <_<
ลบ sign เปลี่ยน avatar เปลี่ยน user บ่อยจริง อายทำไมเหรอคัฟ ก็แค่ โจรเสื้อแดงปิดบ้านเผาเมือง เอง Posted Image