Jump to content

- - - - -

คุณคิดหรือไม่ว่าปูเน่าเพราะแดงเชียร์

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
11 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 chanbaan

chanbaan

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 10:44

ปูจ้า แดงยิ่งเชียร์ ปูยิ่งเน่า หยุดเชียร์ปูคงดีขึ้น
ยิ่งดูผลงานของปูแล้ว หากนิ่งๆ โชว์ความสวย ผมว่าผมยังคงเทคะแนนพิษสวาทให้อีกหนึ่งสมัย จนกว่าปูจะโสดบริสุทธิ์ผมเทให้สามสมัยติดต่อกันเลย เพราะปูสวย หากสวยแล้วโสด อันนี้ผมรักหมดใจ
อุดมการณ์ไม่ใช่คลิก แต่ต้องคิด คิดไปเรื่อยเลยวุ่ยพุทธเจ้านำทาง ธรรมประคองใจ จิตใจวุ่นวาย ผิดพลาดพลั่งเผลอ มันเป็นสัจจะธรรมของคนที่ยังคน(เราเอง)"เกลียดปฏิวัติไทยคม ชื่นชมปฏิวัติสีขาว เกลียดนักการเมืองขี้ฉอ ชื่นชอบนักการเมืองยึดมั่นอุดมการณ์"

#2 rinrin1356

rinrin1356

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 11:11

เลือกมาเป็นผู้นำเพราะเธอสวย..........
ผู้มีปัญญาแพ้คนหน้าด้าน เพราะยิ่งลักษณ์ "เอาอยู่" เลยท่วมอย่างบูรณาการ

#3 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 11:12

เเนะนำให้ไปตัดเเว่นสาขาใกล้บ้าน อีกหน่อยเเดงก็หมดประโยชน์เเล้ว สิบปียี่สิบปี เเต่-ไม่รู้ถึงตอนนั้นประเทศไทยจะปกครองระบอบอะไรนะ

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#4 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 13:24

ปูจ้า แดงยิ่งเชียร์ ปูยิ่งเน่า หยุดเชียร์ปูคงดีขึ้น
ยิ่งดูผลงานของปูแล้ว หากนิ่งๆ โชว์ความสวย ผมว่าผมยังคงเทคะแนนพิษสวาทให้อีกหนึ่งสมัย จนกว่าปูจะโสดบริสุทธิ์ผมเทให้สามสมัยติดต่อกันเลย เพราะปูสวย หากสวยแล้วโสด อันนี้ผมรักหมดใจ

สวยเหรอ ผู้หญิงด้วยกันยังเมินหน้าหนี 555

#5 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 13:26

แต่เราหนับหนุนให้อยู่ 8 ปีนะ เพราะถึงตอนนั้นคนจนคงหมดไป จริงๆ 555555555555555

คนจนจะตายก็ช่างหัวมัน เพราะชั้นรวยยยยยยยยยยยยย วันนี้ได้กำไรจากหุ้นอีกแล้ว

#6 ryukendo

ryukendo

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 13:26

สเปคเดียวกับไอ้หรั่งตัญหากลับคนนั้นเลยนะครับ :lol:
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#7 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 13:27

ปูสวยหรือไม่ต้องถามพี่บิณฑ์ครับ 555+

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#8 ไอโอดีนแมน

ไอโอดีนแมน

มันเป็นศาสตร์ของความฮา!

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 13:29

สวยหรือไม่ ต้องถามพี่กี้ โอบซะ!!

:D :D :D
"If you tell the truth, you don’t have to remember anything."

#9 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 13:30

ตอบตามตรงเลยนะครับ
ปูสวยไหม-สวย แต่ไม่สวยจัด เค้าสวยบ้านๆ ซึ่งสวยขึ้นเพราะทำศัลยกรรมมาด้วย

แต่ด้วยอำนาจเงินที่ปูมี กลับไม่สามารถขจัดริ้วรอยไปได้ เธออายุ 40 กว่า แถมรวยพอจะศัลย์ จะบำรุง จะเสริมความเด้งได้เยอะมาก แต่เธอแพ้กรรมพันธุ์
เลยเหี่ยวย่นเป็นริ้วทั้งหน้า ตา คอ ซะขนาดนั้น

ดูอย่างพี่เปิ้ลจารุณี กับ พี่แหม่มจินตหราสิครับ ไม่ทำอะไรกับหน้าตัวเองเลย แต่งหน้าก็ไม่จัดเท่าปูด้วย
ทำไมถึงได้สวยเอาสวยเอาทั้งอายุมากกว่าปูตั้งหลายปีขนาดนั้น
gladiator 1.jpg

#10 Grimmy

Grimmy

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 13:32

สวยด้วยโบท็อกซ์แบบนี้ จูบไมลงครับ :P

#11 chanbaan

chanbaan

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:09

ตอบได้บิดเบี้ยวมาก เพราะหากปูไม่มีแดงนปช ผมว่าคนเลือกกันทั้งประเทศ ยิ่งแดงนปชออกมาโอบกอดประคองคอหอยพอกแบบนี้มีหวังปูเน่าสมเจตนารมณ์ ล้มทุน ล้มปืน แล้วค่อยตั้งตนเป็นหัวหน้ากลุ่มพรรคการเมืองใหม่ที่ควบรวมกิจการของพรรคเพื่อไทยพรรคคอมมิวนิสต์แห่งประเทศไทยมาเป็นเครือข่ายเดียวกัน ฮาฮาฮา ไม่แน่นะ สนธิ รัก ทักษิณ ยอมพลีชีพเพื่อป้องการฟ้องร้องอดีตนายกฯ รวมพลจำลอง ศรีเมืองขัดตาทัพหมายยกทักษิณให้เทียบชั้นเจ้า แต่สุดท้่ายเจอทหารปฏิวัติ 19 กันยายน 2549 ต่อมาพันธมิตรตั้งพรรคการเมืองใหม่ แต่มีเอี่ยวอยู่ในวังวนของการโฆษณาใน ASTV เพื่อหาทุนลับช่วยเหลือนปช แล้วปล่อยให้เหยื่อในพันธมิตรรับเคราะห์ตายหลายคน สุดท้ายตอนนี้สนธิก็ยังต้องรักษาตัวเพราะพิษบาดแผลที่ถูกรุมยิงหลังฝ่ายเอี่ยวกลัวสนธิเปิดเผยความลับในการยกทักษิณเทียบเจ้า จนกลายเป็นแผนยกระดับดึงฟ้าต่ำดันดินสูงของพรรคคอมมิวนิสต์แห่งประเทศไทยที่ต่างก็แยกย้ายกันไปเพียงแค่สร้างภาพหน้าฉากหลังฉากในการโจมตีสถาบันแบบหวังการสุกงอมเท่านั้น

Edited by chanbaan, 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:10.

อุดมการณ์ไม่ใช่คลิก แต่ต้องคิด คิดไปเรื่อยเลยวุ่ยพุทธเจ้านำทาง ธรรมประคองใจ จิตใจวุ่นวาย ผิดพลาดพลั่งเผลอ มันเป็นสัจจะธรรมของคนที่ยังคน(เราเอง)"เกลียดปฏิวัติไทยคม ชื่นชมปฏิวัติสีขาว เกลียดนักการเมืองขี้ฉอ ชื่นชอบนักการเมืองยึดมั่นอุดมการณ์"

#12 Bob Lee Swagger

Bob Lee Swagger

น้องเก่า

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:20

ภาพนี้รึเปล่าเป็นภาพตัดต่อนะครับ คือตัดเอามาเฉพาะสองคนนี้ :lol:

Attached Images

Edited by Bob Lee Swagger, 20 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:21.

เมื่อก่อนยิงเพื่อศักดิ์ศรี วันนี้ยิงเพื่อความยุติธรรม