Jump to content

- - - - -

ไปเลือกตั้งมาครับ ไปแสดงออกชัดเจนถึงท่านนายก ปู และท่านทักษิณ

• Please log in to reply
3 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 annykun

annykun

ขาประจำ

ตอบ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 12:46

เขตผมประชาธิปไตยเบ่งบานครับ  ไม่มีการขัดขวางการเลือกตั้งแต่อย่างใด  ภูมิใจมากๆครับ

คุณแม่จากที่มักถามว่าพรรคเพื่อไทยเบอร์อะไร?  มาคราวนี้  ไม่ถงไม่ถามซักคำ  เดินดุ่มๆ

เข้าไปกาอย่างเชี่ยว  บอร์ดติดป้ายผู้สมัครยังไม่ดูเลยครับ  สุดยอดมากครับท่านแม่ :)

น้องสาวบังเกิดเกล้า  แสดงออกถึงความชื่นมื่นในการเลือกตั้งครั้งนี้  ด้วยการวาดรูป  แมวคิตตี้  น่ารักๆ

ลงในบัตรเลือกตั้งทั้ง 2  ใบด้วย  น่าอิจฉาเธอจริงๆเรยครับ  ผมซะอีกดันทำพลาดมหันต์  ไปหนึ่งใบ

เสียดายสุดๆครับ  ใบนึงวาดถึงท่านทักกี้ได้สมบูรณ์แบบ  หน้าเหลี่ยม  มีเขา  ลิ้นสองแฉก  เรียบร้อย

แต่อีกใบนี่ดิ  พี่ตะกวด  เอ็ย  ตำรวจ  ดันมาจ้องหน้าเขียว  เรยตื่่นเต้นวาดผิดวาดถูก  ลืมใส่  ก้ามปู

ไปซะได้  จากปูผูกโบว์น่ารักเรยกลายเป็น  แมงอะไรไปแล้วก็ไม่รู้  เสียดายสุดๆเรยครับ :lol:

แบบนี้  กกต.  เค้าจะรู้มั๊ยว่าผมสื่อถึงท่านนายก   ไม่ใช่ว่าตัดสินให้เป็นบัตรเสียไปนะ  เสียดาย

อุตส่าห์  ตั้งใจวาดเป็นนานสองนาน  :(

ปล.  ตอนแรกกะจะถ่ายรูปมาโชว์  แต่โดนเจ้าหน้าที่ห้ามไว้ง่ะ  :mellow:

คุณสมบัติที่สำคัญที่สุดของผู้ชนะสงคราม  คือ   ความแข็งแกร่ง และ อุดมการณ์ที่สอดคล้องกับความเป็นจริง

คุณธรรมที่พร้ำสอน  ล้วนเป็นสิ่งที่จำเป็นรองลงมา   ส่วน  ประชาธิปไตยน่ะรึ  เอาเข้าจริงๆ  สำคัญอันใด?? 

#2 KENSHIN

KENSHIN

น้องใหม่

ตอบ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 13:46

สุดยอดครับ :D  

#3 เปลี่ยนDisplay Nameได้แล้ว

เปลี่ยนDisplay Nameได้แล้ว

ขาประจำ

ตอบ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 13:56

ตั้งใจว่าจะเข้าไปทำอะไรแบบนั้นเหมือนกัน แต่หน่วยที่บ้าน ปิด เพราะไม่มีกรรมการ ซะงั้น อดเลย

#4 Vekakav Vkkn

Vekakav Vkkn

ขาประจำ

ตอบ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 20:10

ถ่ายมาโชว์คงผิดกฎหมายน่ะครับ เห็นโวยวายกันอยู่

ปรับสองแสนมั้ง 

ต้องขอบคุณเจ้าหน้าที่ที่ห้ามไว้ให้นะครับ

วันนี้ถ้ามีการจัดเลือกตั้ง ว่าจะซื้อของกินไปฝากเจ้าหน้าที่หน่อย เห็นเหนื่อยเครียดกันมานาน

แต่ดันหายจ้อยหมดทั้งคนทั้งหีบ

โหมด ผ่อนคลาย

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน