Jump to content

- - - - -

น้ำใจคนกรุงหลั่งไหลช่วยชาวนาชุมนุมหน้ากระทรวงพาณิชย์ "สิ่งของบริจาควางตั้งเป็นกองโตสูงท่วมหัว"

• Please log in to reply
72 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 freeman911

freeman911

ขาประจำ

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 19:27

*
POPULAR

http://politics.spiceday.com/?p=6628

ราชดำเนิน http://pantip.com/topic/31633991

#2 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 20:02

ยามทุกข์ร้อน คนไทยไม่เคยทิ้งกัน

ไทยจึงเป็นเอกราชมาจนทุกวันนี้

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#3 สัตยวาที

สัตยวาที

ขาประจำ

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 23:03

คนที่ทำถุงยังชีพค้างคืนนี่ดูรายการแล้วรอบคอบ คิดการเตรียมพร้อมดีมาก มีพอสำหรับค้างได้เลย

หวังว่ามีคนดูแลแล้ว คนที่อยากเอาของไปบริจาค ก็จะได้วางใจส่วนหนึ่งบ้าง การต่อสู้นี้ยังอีกยาว 

ขอสาบแช่งคนเลวร้ายทำลายชาติ ให้ไร้สุข มีแต่ทุกข์ ไร้คนรักดูแล อุดมด้วยคนเกลียดชังรังแก

เจ็บป่วย ทรมาน งานการไม่ก้าวหน้า ทำสิ่งใดให้ฉิบหาย วอดวาย อย่าได้พบความสุขใดในทุกชาติภพ

#4 kairyuramon

kairyuramon

ขาประจำ

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 23:30

เห็นว่าพรุ่งนี้จะมีชาวนาบางส่วนไปสมทบที่เวทีแจ้งวัฒนะ ที่นั่นอาหารการกินสมบูรณ์มาก ไม่มีอดแน่นอน

#5 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 00:56

ใครบอกคนไทยไม่รักกัน

นี่คือหลักฐานประจักษ์ชัดแล้วครับ :wub:

gladiator 1.jpg

#6 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 01:07

นี่คือหลักฐานประจักษ์ชัดแล้วครับ :wub:

-_- นึกถึงตอนน้ำท่วมปี 54 เลยครับ... คนไทยแสดงน้ำใจบริจาคให้กันอย่างล้นหลาม

แต่เสียอย่างเดียวคนบริหารจัดการดันเป็น ศปภ ของเลยไปไม่ถึง...

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#7 ไทยไม่ทน

ไทยไม่ทน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 01:13

-_- นึกถึงตอนน้ำท่วมปี 54 เลยครับ... คนไทยแสดงน้ำใจบริจาคให้กันอย่างล้นหลาม

แต่เสียอย่างเดียวคนบริหารจัดการดันเป็น ศปภ ของเลยไปไม่ถึง...

แถมของบริจาคที่อมไว้ ลอยตามน้ำออกมาตอนน้ำท่วมศูนย์ดอนเมืองซะด้วย

ผมนึกถึงโกดังเก็บข้าวเลยแฮะ ถ้าเปิดที คงเจอเรื่องบัดซบเพียบ 

ความเหมือนที่แตกต่างจริงๆ 

llllllllllllllllllllllllllllll

llllllllllllllllllllllllllllll

#8 kim

kim

ขาประจำ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 01:26

ชาวนาลุกครั้งนี้ ขอให้ลุกเพื่อล้างบางกับความผิดที่พวกท่านได้ก่อไว้ด้วยการเลือกพวกนารีกาหรี่บ้านกาลีเมืองมาบริหารบ้านเมืองด้วยเถอะ

ไม่ใช่โดนเงินปิดปากแล้วขนของกลับบ้านหน้าด้านๆนะจ๊ะ

#9 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 03:23

แม้ผมจะไม่ใคร่เห็นด้วยในบางแนวทาง
แต่ฝากดูทาง คปท และกองทัพธรรมบ้างนะครับ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#10 charlie24

charlie24

ขาประจำ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 05:19

คนไทยรักกันครับ

แต่ชอบเอาหูไปนาเอาตาไปไร่

ปล ผมชอบเขียนลอยๆอย่างนี้มาเยอะๆแล้ว ไม่รู้เข้าใจคนเมารักหรือเปล่า อิๆๆ

บอกให้ผมหยุด ผมหยุดได้นะครับ

#11 เดือนเอก

เดือนเอก

ขาประจำ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 06:47

วันนี้ เป็นบทพิสูจน์ที่ดี

ว่ารู้รักสามัคคี เป็นอย่างไร

ปล.ใช้เฉพาะกับคนดีและมีสำนึกนะครับ 

#12 ชายน้ำ

ชายน้ำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 07:05

ถุงยังชีพ ให้ชาวนา

"ถุงยาง"ชีพ ให้นายกฯ

#13 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 08:01

บอกตรง ๆ คนไทยลืมง่าย เดี๋ยวโดนนโยบายประชานิยมก็กลับเข้าลูปเดิม ๆ -_-

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#14 อะไรนะครับ

อะไรนะครับ

น้องเก่า

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 08:52

รักคนไทย แต่จะปล้น สิทธิการเลือกผู้นำของคนไทยคนอื่น รัก หรือ เสียสติ

#15 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 08:55

รักคนไทย แต่จะปล้น สิทธิการเลือกผู้นำของคนไทยคนอื่น รัก หรือ เสียสติ

เพราะสิทธิการแสดงออกทางการเมืองถูกพวกคุณปล้นไปก่อนหน้า เราเลยมาขอคืน

#16 อะไรนะครับ

อะไรนะครับ

น้องเก่า

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:01

ขอคืนจากใครกันแน่รัฐบาลหรือประชาชน สิทธิในการเลือกผู้นำประชาชนได้คืนตั้งแต่ยุบสภาแล้ว ถ้าจะทะเราะกับรัฐบาลก็ทะเราะไปมายุ่งอะไรกับสิทธิคนอื่น

#17 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:08

ขอคืนจากใครกันแน่รัฐบาลหรือประชาชน สิทธิในการเลือกผู้นำประชาชนได้คืนตั้งแต่ยุบสภาแล้ว ถ้าจะทะเราะกับรัฐบาลก็ทะเราะไปมายุ่งอะไรกับสิทธิคนอื่น

ขอคืนจากพวกคุณ ไม่เชื่อไปถามแก๊งโกตี๋ได้ ชอบยกพวกไปทุบตีคนเห็นต่าง ยกพวกไปข่มขู่ ไปขู่เด็กถึงโรงเรียนแบบควายแดงเชียงใหม่กับควายแดงอยุธยา หรือไม่ก็เอาปืนไปไล่ยิงคนอื่น
หรือไม่ก็ไปยึดโรงพยาบาลตั้งด่านปล้นทรัพย์ยิงM79ใส่คนสีลม ปล้นเซเว่น ปล้นห้างแล้วเผา
มาทีไรห้างปิดหนีทุกที ก็มีแต่โจรนี่ ใครจะอยากเปิดหล่ะ
ห่วงแต่สิทธิตัวเอง แถมขโมยสิทธิคนอื่นไปแอบอ้างอีก ไม่เชื่อถามเขมรเสื้อขาวสิ เลือกตั้งอะไรไม่มีบัตรประชาชน
ตีกินเสียงคนอื่นจนเขาไม่อยากออกมาใช้สิทธิ ทุจริตซื้อเสียงคนอื่น จับได้เต็มๆ

ทะเลาะเขียนแบบนี้ครับ

Edited by JSN, 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:13.

#18 อะไรนะครับ

อะไรนะครับ

น้องเก่า

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:12

ขอคืนจากพวกคุณ ไม่เชื่อไปถามแก๊งโกตี๋ได้ ชอบยกพวกไปทุบตีคนเห็นต่าง ยกพวกไปข่มขู่ ไปขู่เด็กถึงโรงเรียนแบบควายแดงเชียงใหม่กับควายแดงอยุธยา
หรือไม่ก็ไปยึดโรงพยาบาลตั้งด่านปล้นทรัพย์ยิงM79ใส่คนสีลม ปล้นเซเว่น ปล้นห้างแล้วเผา
มาทีไรห้างปิดหนีทุกที ก็มีแต่โจรนี่ ใครจะอยากเปิดหล่ะ

ที่ว่า พวกคุณ นี่พวกไหน คร้าบบบบ จะด่าคนไม่อวยพวกคุณว่าควายแดงอีกหรอ ตรรกะแบบนี้สิคนถึงน้อยลงๆ  คนที่เขาไม่ชอบเสื้อแดงเขาก็ทน กปปส ไม่ไหวเหมือนกัน โว้ย

#19 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:13

ขอคืนจากพวกคุณ ไม่เชื่อไปถามแก๊งโกตี๋ได้ ชอบยกพวกไปทุบตีคนเห็นต่าง ยกพวกไปข่มขู่ ไปขู่เด็กถึงโรงเรียนแบบควายแดงเชียงใหม่กับควายแดงอยุธยา
ที่ว่า พวกคุณ นี่พวกไหน คร้าบบบบ จะด่าคนไม่อวยพวกคุณว่าควายแดงอีกหรอ ตรรกะแบบนี้สิคนถึงน้อยลงๆ คนที่เขาไม่ชอบเสื้อแดงเขาก็ทน กปปส ไม่ไหวเหมือนกัน โว้ย
ไม่ต้องมาแอ๊บ แบบคุณนี่เยอะครับ
ทำไมต้องอาย คนน้อยลงไม่น้อยลงลองไปดูเองสิครับ ตอนกำนันเดิน แนะนำนะอย่าเชื่อไอ้ภราดร คนๆนี้เป็นคนโง่ คิดเองไม่เป็น พอได้อำนาจก็เชิดทิ้งเพื่อนฝูง มาแสดงความโง่ด้วยตัวเอง

Edited by JSN, 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:17.

#20 อะไรนะครับ

อะไรนะครับ

น้องเก่า

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:16

ที่ว่า พวกคุณ นี่พวกไหน คร้าบบบบ จะด่าคนไม่อวยพวกคุณว่าควายแดงอีกหรอ ตรรกะแบบนี้สิคนถึงน้อยลงๆ  คนที่เขาไม่ชอบเสื้อแดงเขาก็ทน กปปส ไม่ไหวเหมือนกัน โว้ย
ไม่ต้องมาแอ๊บ

เถียงเหตุผล ไม่ได้ก็ด่าเขา แอป กระจอก วะ

#21 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:18

ที่ว่า พวกคุณ นี่พวกไหน คร้าบบบบ จะด่าคนไม่อวยพวกคุณว่าควายแดงอีกหรอ ตรรกะแบบนี้สิคนถึงน้อยลงๆ คนที่เขาไม่ชอบเสื้อแดงเขาก็ทน กปปส ไม่ไหวเหมือนกัน โว้ย
ไม่ต้องมาแอ๊บ
เถียงเหตุผล ไม่ได้ก็ด่าเขา แอป กระจอก วะ
จะว่าเขาถามตัวเองก่อนเถอะ ว่าเหตุผลอะไรไปเถียงเขา
ไอ้หน้าโง่

Edited by JSN, 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:19.

#22 อะไรนะครับ

อะไรนะครับ

น้องเก่า

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:20

ถรุย พวกสลิ่มมันเป็นแบบนี้ทุกคนป่าววะ ถามตัวเองก่อนเถอะ ไอ้หน้าโง่ พวกมึงไม่ทางชนะ หรอก รอวันดู สาสดา มึงแพ้ได้เลย

#23 อะไรนะครับ

อะไรนะครับ

น้องเก่า

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:23

ไอ้พวก ฟาสซิสต์ ไอ้ กบด ถรุย

#24 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:24

ถรุย พวกสลิ่มมันเป็นแบบนี้ทุกคนป่าววะ ถามตัวเองก่อนเถอะ ไอ้หน้าโง่ พวกมึงไม่ทางชนะ หรอก รอวันดู สาสดา มึงแพ้ได้เลย

สลิ่มไม่โง่เหมือนควายแดงหรอกครับ สลิ่มไม่มีศาสดา ไม่ต้องพึ่งไอ้แม้วกับแกนนำสู้แล้วรวย ไอ้หน้าโง่ ดีครับ ถ่อยออกมาเรื่อยๆ ผมจะรอดูวันแพ้ของรัฐบาล

#25 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:26

ที่มารู้จักด้วยเหรอ
พวกคุณมันก็พวกฮิตเลอร์ครับ

ไปหัดเขียนไทยให้ถูกหน่อยนะครับ

#26 อะไรนะครับ

อะไรนะครับ

น้องเก่า

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:28

นี่ก็อีกตัวเห็นใครก็ด่าเป็นควายแดง กูละขำ จะชนะยังไงวะ คนน้อยลงๆ ก็เพราะพวกมึงด่าเขาเป็นควายแดงไปหมด รัฐบาลก็ช่างแม่มดิ กูสู้เพื่อ สิทธิกู กูไม่ได้สู้เพื่อรัฐบาล พวกมึงมันโจรในระบอบประชาธิปไตย ไอ้ ฟาสซิสต์ ไอ้ ดักดาน 2557 แล้วโว้ย

#27 อะไรนะครับ

อะไรนะครับ

น้องเก่า

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:30

ไปหัดเขียนไทยให้ถูกหน่อยนะครับ

แขวะกัด ย้องแย้ง เป็นตุ้ด ทุ้ย จะพิมแบบนี้ อะทำไม ด่ากูไม่รักชาติ สิ ไอ้พวกรักชาติ จนเสียสติ

#28 อะไรนะครับ

อะไรนะครับ

น้องเก่า

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:31

สู้เรื่องปล้นสิทธิคนอื่น ไม่ได้ก็เบี่ยงประเด็นไปเขียนถูกเขียนผิด กากฉิบ

#29 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:33

นี่ก็อีกตัวเห็นใครก็ด่าเป็นควายแดง กูละขำ จะชนะยังไงวะ คนน้อยลงๆ ก็เพราะพวกมึงด่าเขาเป็นควายแดงไปหมด รัฐบาลก็ช่างแม่มดิ กูสู้เพื่อ สิทธิกู กูไม่ได้สู้เพื่อรัฐบาล พวกมึงมันโจรในระบอบประชาธิปไตย ไอ้ ฟาสซิสต์ ไอ้ ดักดาน 2557 แล้วโว้ย

ดูจากสันดานต่ำๆของคุณ วลี"พวกชนกลุ่มน้อย" นี่เป็นวลีที่ควายชอบเอามาเยาะเย้ยฝ่ายตรงข้ามเมื่อเถียงสู้เขาไม่ได้
โถ ไอ้พวกนาซี ด
ผมดักดานอะไรมิทราบ

#30 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:34

สู้เรื่องปล้นสิทธิคนอื่น ไม่ได้ก็เบี่ยงประเด็นไปเขียนถูกเขียนผิด กากฉิบ

โถ กลับไปอ่านดีๆไอ้หน้าโง่

#31 อะไรนะครับ

อะไรนะครับ

น้องเก่า

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:35

ดูจากสันดานต่ำๆของคุณ วลี"พวกชนกลุ่มน้อย" นี่เป็นวลีที่ควายชอบเอามาเยาะเย้ยฝ่ายตรงข้ามเมื่อเถียงสู้เขาไม่ได้
ผมดักดานอะไรมิทราบผิดกระทู้แล้ว ไอ้สมองน้อย ชนกลุ่มน้อยกูพิมอีกกระทู้นู้น

กูพิมชนกลุ่มน้อยอีกกระทู้นึงนู้น สมองไปแล้วเมิง สมเพศวะ   เยาะเย้ยสิวะ ชนกลุ่มๆๆๆ เก่งจริง เลือกตั้ง สิ ฟาย 555

#32 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:35

แขวะกัด ย้องแย้ง เป็นตุ้ด ทุ้ย จะพิมแบบนี้ อะทำไม ด่ากูไม่รักชาติ สิ ไอ้พวกรักชาติ จนเสียสติ
กลับไปดูข้อความคุณเองเถอะ สู้เขาไม่ได้ก็ด่า
เอาแล้วๆ ไอ้พวกรักแม้วจนเสียสติ
กระบือจริงๆ
สะใจอ่ะ วันนี้ตบควายสบายใจ

Edited by JSN, 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:36.

#33 อะไรนะครับ

อะไรนะครับ

น้องเก่า

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:37

โถ กลับไปอ่านดีๆไอ้หน้

อย่าชวนกูไปดักดานเหมือนมึงดิ ย้อนนั้นย้อนนี่ ย้อนเก่งจนไป พิศวาส ระบอบ ฟาสซิสต์ กูละยอมมึง 555

#34 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:37

ผมดักดานอะไรมิทราบผิดกระทู้แล้ว ไอ้สมองน้อย ชนกลุ่มน้อยกูพิมอีกกระทู้นู้น
กูพิมชนกลุ่มน้อยอีกกระทู้นึงนู้น สมองไปแล้วเมิง สมเพศวะ   เยาะเย้ยสิวะ ชนกลุ่มๆๆๆ เก่งจริง เลือกตั้ง สิ ฟาย 555
อ้าว แล้วมันต่างยังไงครับ ก๊ากกกกกกกกกกกกก
เลือกตั้งแน่ ถ้าเลิกเอาเสื้อขาวไม่มีบัตรมาเลือกด้วย
:D

#35 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:38

โถ กลับไปอ่านดีๆไอ้หน้ 

อย่าชวนกูไปดักดานเหมือนมึงดิ ย้อนนั้นย้อนนี่ ย้อนเก่งจนไป พิศวาส ระบอบ ฟาสซิสต์ กูละยอมมึง 555
ควายแดงไม่อ่านหนังสือก็งี้

#36 อะไรนะครับ

อะไรนะครับ

น้องเก่า

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:38

กลับไปดูข้อความคุณเองเถอะ สู้เขาไม่ได้ก็ด่า
เอาแล้วๆ ไอ้พวกรักแม้วจนเสียสติ
กระบือจริงๆ

เจ็บอะเด้ ปลอบใจตัวเองซะงั้น โคตรฮา สลิ่ม นี่ดักดานสุดๆจริง 5555

#37 อะไรนะครับ

อะไรนะครับ

น้องเก่า

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:39

เจ้าข้าเอ้ยมาดูสลิ่มสลิ่ม "เงิบ" จร้าาาาา

#38 อะไรนะครับ

อะไรนะครับ

น้องเก่า

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:40

เงิบเป็น อาชีพเปล่าวะไอ้ ฟาสซิสต์

#39 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:40

กระบือจริงๆ
เจ็บอะเด้ ปลอบใจตัวเองซะงั้น โคตรฮา สลิ่ม นี่ดักดานสุดๆจริง 5555
อู้ยๆๆๆๆๆๆๆ
เจ็บจุงเบย
จินตนาการต่อไปนะ สลิ่มเขาไม่ดักดานเหมือนควายแดงหรอกครับ
ก๊ากกกกกกก

#40 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:41

เจ้าข้าเอ้ยมาดูสลิ่มสลิ่ม "เงิบ" จร้าาาาา

เงิบเป็น อาชีพเปล่าวะไอ้ ฟาสซิสต์

เงิบอ่ะ ไอ้ควายแดงตัวนี้

#41 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:42

ปลอบใจตัวเองไปนะไอ้กาสรแดง ก๊ากกกกกกกกกกก

#42 อะไรนะครับ

อะไรนะครับ

น้องเก่า

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:43

ตอบกูให้ได้เซ้ ว่ามายึดสิทธิคนอื่นทำไม ตอบได้หรอ หรือ ไม่สมอง

#43 อะไรนะครับ

อะไรนะครับ

น้องเก่า

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:43

ม่ายยยยยย มี สมองงงงงงง

#44 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:45

ตอบกูให้ได้เซ้ ว่ามายึดสิทธิคนอื่นทำไม ตอบได้หรอ หรือ ไม่สมอง

ตอบแล้วอยู่ข้างบน ที่บอกว่ามาทวงสิทธิคืน

#45 อะไรนะครับ

อะไรนะครับ

น้องเก่า

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:46

ทวงจากใครวะ

#46 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:46

ม่ายยยยยย มี สมองงงงงงง

รู้แล้วครับว่าคุณไม่มี บอกทำไม เขารู้กันตั้งนานแล้ว

#47 JSN

JSN

เมพ

ทวงจากใครวะ

จากควายแดงไง

#48 อะไรนะครับ

อะไรนะครับ

น้องเก่า

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:47

อ้าว ทวงจากใครตอบไม่ด้าย ซะแล้วววว ม่ายยยยยย มี สมองงงงงงงงง

#49 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:47

ขอคืนจากพวกคุณ ไม่เชื่อไปถามแก๊งโกตี๋ได้ ชอบยกพวกไปทุบตีคนเห็นต่าง ยกพวกไปข่มขู่ ไปขู่เด็กถึงโรงเรียนแบบควายแดงเชียงใหม่กับควายแดงอยุธยา หรือไม่ก็เอาปืนไปไล่ยิงคนอื่น
ห่วงแต่สิทธิตัวเอง แถมขโมยสิทธิคนอื่นไปแอบอ้างอีก ไม่เชื่อถามเขมรเสื้อขาวสิ เลือกตั้งอะไรไม่มีบัตรประชาชน
ตีกินเสียงคนอื่นจนเขาไม่อยากออกมาใช้สิทธิ ทุจริตซื้อเสียงคนอื่น จับได้เต็มๆ
ทะเลาะเขียนแบบนี้ครับ
อันนี้

#50 อะไรนะครับ

อะไรนะครับ

น้องเก่า

คนมีสิทธิเลือกตั้งทุกคนเป็น ควายแดง ตรรกะสลิ่ม โคตรฮาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ม่าย มี สมองงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง ฮ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาๆๆๆๆๆ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน