Jump to content

- - - - -

ใครมีคลิปกิตติรัตน์ที่ถ้าลาออกบ้างรึเปล่าครับ

• Please log in to reply
3 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 น้ำหวาน

น้ำหวาน

ขาประจำ

ตอบ 18 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 08:28

ที่ให้สัมภาษณ์ถ้าจำนำข้าวเจ๊งจะลาออกครับ ผมไปดูคลิปเก่าจากเรื่องเล่าฯไม่มีแล้วครับ

นักการเมืองต้องกราบกรูซิ ไม่ใช่ให้กรูไปกราบนักการเมือง

#2 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 18 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 08:31

ท่านไม่ได้พูดว่าจะลาออกหนิครับ ... ท่านพูดแค่ว่าถ้าจำนำข้าวเจ๊ง ในฐานะที่เป็น รมต.ไม่ต้องถามเลยว่าจะรับผิดชอบยังไง

ท่านคงหมายความว่า อย่าถามหาความรับผิดชอบ เพราะท่านไม่คิดจะรับผิดชอบอะไร  :lol:

อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#3 น้ำหวาน

น้ำหวาน

ขาประจำ

ตอบ 18 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 08:54

ท่านไม่ได้พูดว่าจะลาออกหนิครับ ... ท่านพูดแค่ว่าถ้าจำนำข้าวเจ๊ง ในฐานะที่เป็น รมต.ไม่ต้องถามเลยว่าจะรับผิดชอบยังไง

ท่านคงหมายความว่า อย่าถามหาความรับผิดชอบ เพราะท่านไม่คิดจะรับผิดชอบอะไร  :lol:

นั่นซิครับ ผมจึงพยายามหาหลักฐาน เพราะท่านโดนโจมตีเรื่องนี้อย่างหนัก น่าเห็นใจครับ

นักการเมืองต้องกราบกรูซิ ไม่ใช่ให้กรูไปกราบนักการเมือง

#4 Octavarium

Octavarium

ขาประจำ

ตอบ 18 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 08:59

โดนโจมตีก็เลี่ยงไปแบบศรีธนญชัย คนแบบนี้โกหกมากี่ครั้งไม่เคยคิดจะรับผิดชอบอะไรอยู่แล้ว

Invoke ExitWindowsEx, EWX_SHUTDOWN | EWX_POWEROFF | EWX_FORCEIFHUNG, SHTDN_REASON_MAJOR_SYSTEM

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน