Jump to content

- - - - -

22มค.55 นายอภิสิทธิ์ หน.พรรคประชาธิปัตย์ เป็นปธ.ในพิธีเปิดการสัมมนา ส.ส. ประธานสาขาฯ และอดีตผู้สมัคร ส.ส. ที่ จ.อุบลฯ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
ยังไม่มีผู้แสดงความเห็นในกระทู้นี้

#1 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2555 - 04:06

22 ม.ค.55 นาย อภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ หัวหน้าพรรคประชาธิปัตย์ เป็นประธานในพิธีเปิดการสัมมนา ส.ส. ประธานสาขาฯ และอดีตผู้สมัคร ส.ส. ที่ รร.สุนีย์แกรนด์ จ.อุบลราชธานี

Plearn Sp เดินสายให้ทั่วทั้งอีสาน เลยคับท่าน ผมเอาใจช่วย
ตะต้อม ฮาเลยกู กลับมาเป็นนายกให้คนไทยเร็วๆนะครับ
ชมพู รักในหลวง นายกในดวงใจตลอดกาลลลลล
Opor Arisara Chatchanyakron อยู่อุบลนานมั๊ยค่ะ อยากไปเป็นกำลังใจค่ะ ไปที่ไหนบ้างแจ้งได้ไหมค่ะ อยากเจอคุณอภิสิทธิ์มากเลยค่ะ
Pisamia Srilar สุดยอดผู้นำท่านยิ้มเสมอ....ไม่เคยเห็นท่านเหนื่อยเลย...
Kullachat Usaneerungruang เป็นกำลังใจและแอบชื่นชมเสมอต้นเสมอปลาย
เกรียงศักดิ์ หลักคำ นำคุณธรรม จริยธรรม กลับมาสูบ้านเมืองด้วยครับ
Nuch Jidapa นายกในใจเมื่อวานก็เพิ่งไปถ่ายรูปกับท่านมาที่หอศิลป์ท่านสุภาพและน่ารักมากๆเลยค่ะ ที่สำคัญเป็นนายกที่เก่งที่สุดของไทยเลยล่ะค่ะ555รักนายกอภิสิทธิ์ที่ท่านเป็นคนดีของประเทศมากๆค่ะ
Kirati Rattana ได้ข่าว แวะไปบ้านผมมาเหรอครับ ที่บ้านผมคงดีใจเพราะสนับสนุนคุณ อภิสิทธิ์ เกือบทั้งบ้าน
Chantima Jirathanakhun ช่วยเหลือทุกภาคไม่เว้นแม้แต่คนที่ไม่เลือกนี่คือผู้นำที่ดี ไอ้ปูแดงต้องเอาเป็นแบบอย่าง
Kru Geng Pm เสียดายจังค่ะ เพิ่งไปตึกสุนีย์มาเมื่อวาน ถึงว่าเห็นป้ายต้อนรับท่าน
สาธิมา ทองนอก เรื่องการเป็นองค์ปาฐกท่านอภิสิทธิ์ท่านยอดเยี่ยมอยู่แล้ว ไม่ต้องอ่าน."โพย"เหมือนนายกบางคน