Jump to content

- - - - -

ข่าวจาก CIA สมช.และ UN ตรงกันว่าแม้วจะสังหารหมู่พวกเดียวกัน

• Please log in to reply
19 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 no name

no name

น้องเก่า

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 20:55

ข่าวจาก CIA สมช.และ UN ตรงกันว่าแม้วจะสังหารหมู่พวกเดียวกัน คราวนี้เป็นการสังหารหมู่ครั้งใหญ่โดยให้ทหารรับจ้าง สังหารหมู่พวกเดียวกันอย่างน้อย 300 - 500 คนขึ้นไปเพื่อใส่ร้ายทหารได้ปลุกแนวร่วมแบ่งแยก...ดินแดน และยังมีคาร์บอมม์ที่หลุดรอดมาได้ 3 คันตามสายข่าวรายงานแต่น่าจะสกัดได้ยกเว้นเอามาบอมส์เสื้อแดงเองก็คงทำอะไรไม่ได้... นั่นคือเหตุผลว่าทำไมลุงกำนันต้องพาพี่น้องมวลชนไปอยู่สวนลุมเพราะทหารก็ไม่มั่นใจว่าจะควบคุมเหตุร้ายฆ่าหมู่กลางเมืองได้ แต่...ทหารป้องกันปชช.ได้ สำหรับทุกท่านที่สงสัยว่าในเมื่อทหารรู้แผนการเช่นนี้แล้วจะจัดการยังไง ตอบ = ทหารกำลังทำกันเต็มที่พี่น้องมวลชนไม่ต้องตกใจเพราะทหารหาญปกป้องพวกเราเต็มที่ ในขณะน้ี ทหารติดอาวุธแล้วยกเว้นทหารฝ่ายเสนารักษ์จะมีทีมคุุ้มกัน... แต่สำหรับเสื้อแดงก็ไม่สามารถทำอะไรเพราะเกิดจากการจงใจกระทำของฝ่ายตัวเอง แต่ก็พยายามหาทางป้องกันเพื่อไม่ให้เกิดเหตุร้ายเต็มที่ เราต้องเชื่อมั่นในทหารหาญนะค่ะ ที่ต้องมาโพสต์เตือนก็เพื่ออยากให้พี่น้องมวลชนของเราช่วยเตือนเสื้อแดงที่เป็นญาติหรือเพื่อนที่เดินทางมาในครั้งนี้ด้วยนะค่ะ ช่วยๆกันค่ะเสื้อสีไหนไม่สำคัญยังไงพวกเราก็เป็นคนไทยด้วยกัน มวลชนเสื้อแดงส่วนมากโดนปลุกระดมค่ะ ช่วยๆกันนะค่ะถือว่าช่วยเพื่อนมนุษย์...ขอบคุณมากค่ะ... สำหรับพี่น้องท่านใดเป็นห่วงหลวงปู่ที่เวทีแจ้งวัฒนะอยากบอกพี่น้องว่าที่เวทีแจ้งวัฒนะหลวงปู่บารมีมากมีทหารทั้งกองพลคอยดูแลอยู่ค่ะ

มีการแชร์ใน fb เห็นแล้วก็มาแปะให้ทราบ

#2 ไทยไม่ทน

ไทยไม่ทน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 20:58

เอ่อ เรื่อง CIA กับ UN คงไม่ให้ข่าวรั่วออกมาแบบนี้หรอกครับ

น่าจะเป็นการแถลงมากกว่า

ผมไม่เชื่อจนกว่าจะได้เห็นข่าวชัดๆ

llllllllllllllllllllllllllllll

llllllllllllllllllllllllllllll

#3 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 21:01

-_-  การสกัดกั้นก็อาจต้องใช้การป่าวประกาศบ้างแหละมั้งขอรับ ถ้าพิจารณาแล้วปล่อยให้เกิดหรือสกัดกั้นในทางลับไม่บังเกิดผล... ลับ ลวง พราง จริงอาจเป็นเท็จ เท็จอาจเป็นจริง แต่ที่แน่ๆก็ชะงักไปนั่นแหละข่าวออกเสียขนาดนี้...

:) Sometime...Sun shine through the rain...

#4 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 21:02

โห ระดับซีไอเอกับสหปชช. สามารถทำข่าวรั่วแล้วแชร์ในเฟซบุ๊กได้เนี่ยนะครับ.................

อืมม์..... เชื่อคนง่ายไปหน่อยไหมครับ  เพลีย

gladiator 1.jpg

#5 วิท

วิท

ขาแพง

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 21:02

เรื่องจำนวนคนที่จะตายผมว่ามันเวอร์ไปหน่อย

แต่วิธีฆ่ามวลชนทักษิณ. อาจเอามาใช้ใหม่เมื่อมันจนตรอกและคาดว่าคงจะเร็วๆนี้

#6 Googeee

Googeee

ขาประจำ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 21:12

เรื่อง CIA ไม่รู้แต่พวกนี้คิดจะสังหารหมู่แน่ๆ ที่ออกข่าวว่าเจอ ถังดับเพลิงใส่ปุ๋ยยูเรียติดซีโฟว น๊ะ

#7 แมวนอนหวด

แมวนอนหวด

ขาประจำ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 21:17

*
POPULAR

ผมเชื่อครับ 

ไม่ไช่เชื่อว่าจะเป็นข่าวที่ออกมาจากหน่วยงานดังกล่าวนะครับ

แต่เชื่อว่า ถ้ามีโอกาส ไอ้แม้วมันทำแน่ครับ

ชีวิตคนเสื้อแดงก็เหมือนไก่ที่เลี้ยงใว้ไต้ถุนบ้าน เมื่อจัดงานใหญ่ก็ต้องเชือดมาต้มอยู่แล้ว

เป็นการลดข้าวเปลือกที่ใช้เลี้ยงไปด้วยในตัว

บางทีอาจเชือดควายที่เลี้ยงใว้ในคอกด้วยก็ได้ ใครจะไปรู้

เมื่อคิดจะเป็นสัตว์เลี้ยงเขา กินข้าวเขาจนอ้วน ก็ต้องเตรียมใจใว้ เมื่อถึงวันที่เขาเชือดกินนะ

:lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:

#8 หลวงประดิษฐ ดูมันทำ

หลวงประดิษฐ ดูมันทำ

ขาประจำ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 21:27

ให้ดูสถานการณ์ข้างหน้าเป็นตัวประกอบครับ จากการเรียกระดมพลเสื้อแดงบ่อย ๆ ในช่วงนี้ ก็อาจจะเป็นไปได้ !!!

อย่าประมาทดีสุดครับ 

คนที่อยากเลือกตั้ง ก็ไม่ต่างอะไรกับ คนที่ต้องการมี เพศสัมพันธ์ ????? ต่อให้เค้ารู้ว่าเมื่อเลือกไปก็เกิดปัญหา

ซึ่งก็ไม่ต่างอะไรกับกับการที่มีเพศสัมพันธ์ทั้ง ๆ ที่รู้ว่า กำลัง อึ๊-บ ปี๊ กับคนที่เป็นเอดส์

#9 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 21:29

ถ้าเป็นข่าวลือเรื่องร้ายๆของ กปปส. แชร์ในโซเชี่ยล แล้วอ้าง CIA UN 

พี่น้องเสื้อแดงจะเชื่อทันที  :lol:

อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#10 baboon

baboon

ขาประจำ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 21:49

งั้นรอคอนเฟิมจาก CNNBCBS ก่อนนะครับ

#11 DNN11322

DNN11322

น้องใหม่

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:13

ทำไมต้องแจ้งทหารล่ะ....แล้วตะกวดเราจ้างไว้ทำไร....

#12 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:17

ระวังไว้ก็ดีเหมือนกัน อย่าประเมินความชั่วช้าของระบอบทักษิณต่ำกว่าความเป็นจริง 

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#13 jimmydna95

jimmydna95

ขาประจำ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:23

ถ้าเป็นเช่นนั้นจริง ก็ชั่วเหนือคำบรรยาย

#14 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:25

ไม่ต้องมีข่าว หลายๆคนก็เดาถูก ปี 53 มันยังทำมาแล้ว ปีนี้มันจะทำอีกก็ไม่แปลก

เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#15 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:31

จริง ๆ แล้ว ไม่แปลกใจครับ

อย่าว่า แต่หน่วยงานความมั่นคงเลย

แม้แต่เรา ๆ ท่านๆ ยังรู้เลยว่า ไอ้พวกเนี้ยมา-หี้ย มันเลว ขนาดไหน

จริงไหมครับ

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#16 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:55

300 คน นี่ ผมขอเป็น สส ปัจจุบัน ของ พรรค เพื่อทุยได้ไหมครับ ยิงปืนนัดเดียว ได้ควายสองตัว
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#17 Binladong

Binladong

ขาประจำ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 23:18

300 คน นี่ ผมขอเป็น สส ปัจจุบัน ของ พรรค เพื่อทุยได้ไหมครับ ยิงปืนนัดเดียว ได้ควายสองตัว

ยังไม่ได้เป็น สส. นี่ครับ กกต.ไม่ขานชื่อนี่  ตกลงตอนนี้ทุกพรรคไม่มี  สส.

"ถ้า คนในชาติยังไม่สำนึกว่า ความเจริญ ก้าวหน้าในปัจจุบันนี้ เกิดจากบรรพบุรุษช่วยกันสร้างสมเป็นมรดกตกทอดมา และยังขาดความรู้ความสนใจเรื่องของตัวเอง วัฒนธรรมของตนเองและสิ่งที่บรรพชนมอบให้ เท่ากับว่า ความเจริญที่เกิดขึ้นมานั้นจะไม่มั่นคงและถาวร"

พระโอวาท : สมเด็จพระเจ้าบรมวงศ์เธอ กรมพระยาดำรงราชานุภาพ

#18 ซุ่มเงียบ

ซุ่มเงียบ

ขาประจำ

ตอบ 5 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 00:20

ผมเชื่อครับ 

ไม่ไช่เชื่อว่าจะเป็นข่าวที่ออกมาจากหน่วยงานดังกล่าวนะครับ

แต่เชื่อว่า ถ้ามีโอกาส ไอ้แม้วมันทำแน่ครับ

ชีวิตคนเสื้อแดงก็เหมือนไก่ที่เลี้ยงใว้ไต้ถุนบ้าน เมื่อจัดงานใหญ่ก็ต้องเชือดมาต้มอยู่แล้ว

เป็นการลดข้าวเปลือกที่ใช้เลี้ยงไปด้วยในตัว

บางทีอาจเชือดควายที่เลี้ยงใว้ในคอกด้วยก็ได้ ใครจะไปรู้

เมื่อคิดจะเป็นสัตว์เลี้ยงเขา กินข้าวเขาจนอ้วน ก็ต้องเตรียมใจใว้ เมื่อถึงวันที่เขาเชือดกินนะ

ถึงไม่มีหลักฐาน แต่หลายๆคนก็เชื่อมั่นในความชั่วช้าสารเลวของไอ้แม้ว

#19 CPU

CPU

น้องเก่า

ตอบ 5 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 00:27

และมันต้องเป็นแบบนั้น เสร็จนาฆ่าโคถึก เสร็จศึกฆ่าขุนพล ท่าน ดร.ปุระชัย รู้ดี

#20 paknam

paknam

ขาประจำ

ตอบ 5 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 00:28

ผมเชื่อครับ 

ผมเห็นภาพตามเลยครับ

เห็นควายมีปีกและจงอยปากแบบไก่ กำลังจิกกินเมล็ดข้าวเปลือก

:blink: :blink: :blink:

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน