Jump to content

- - - - -

ซัมยอง ต้องรีบแปลงร่างเป็น superman เนื่องจากโดนแจ้งหมิ่นจากกระทู้ก่อน และยังโพสไม่เข้าเป้าเบิกตังค์ไม่ได้

• Please log in to reply
20 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 galaxy2

galaxy2

ขาประจำ

ตอบ 6 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:39

ยังไงก็ขอให้ซัมยองเอาตัวให้รอดจากคดีหมิ่นนะ..และก็ให้โพสได้เยอะๆ  จะเป็นกำลังใจและคอยช่วยตอบให้นะครับ...อีกอย่างที่คุณทำตัวแบบขี้ข้าน่ะ  มันเป็นกรรมหนักนะครับ โกหกพกลม ใส่ร้ายป้ายสี  ระวังจะเป็นมะเร็งปาก หรือ ธาลัสซีเมีย แบบใครบางคนนะ   ...หัดทำดีไว้มั่งก่อนที่ความชั่วมันจะลากคุณลงนรกตั้งแต่บนพื้นดิน

#2 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 6 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:44

ล็อกอินซัมยองไม่โดนแบนเลย ไม่รู้ต้องเปลี่ยนล็อกอินใหม่ทำไม

gladiator 1.jpg

#3 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 6 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:44

พวกเดียวกับพวกที่สะใจกับที่เด็กตายนี่ ไม่นับว่าเป็นคนครับ

#4 Bayonet

Bayonet

ขาประจำ

ตอบ 6 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:47

พวกเดียวกับพวกที่สะใจกับที่เด็กตายนี่ ไม่นับว่าเป็นคนครับ

แบบนี้ ถ้ามันต้องติดคุกนี่ต้องไปติดคุกที่ กรมราชทัณฑ์  หรือ กรมปศุสัตว์  กันล่ะครับ  -_-

#5 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 6 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:49

แบบนี้ ถ้ามันต้องติดคุกนี่ต้องไปติดคุกที่ กรมราชทัณฑ์  หรือ กรมปศุสัตว์  กันล่ะครับ  -_-
นรกครับ เพราะ มันเลวกว่าสัตว์อีก

#6 ma_ya

ma_ya

น้องเก่า

ตอบ 6 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:49

เนื่องจาก 

webboard.serithai.net/topic/48043-เตรียมรัฐประหารแล้ว-วาสนาแฉ-ป/page-2

คุณซัมครับ... ถ้าคุณซัมนั่งยองๆเสร็จ ผมแนะนำให้ขี้เลยครับ.... :D

Edited by ma_ya, 6 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:50.

#7 แม้ว ม.7

แม้ว ม.7

ขาประจำ

ตอบ 6 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:01

ล็อกอินซัมยองไม่โดนแบนเลย ไม่รู้ต้องเปลี่ยนล็อกอินใหม่ทำไม

กลัวโดนเก็บ ip

พ.ต.ท.ทักษิณ ยังได้พูดตัดพ้อกับคนที่เดินทางไปพบว่า “พรรคเพื่อไทยมีคนเก่งๆ เยอะ ทั้งนักวิชาการ ด็อกเตอร์ ทูต แต่ไม่กล้าออกมาสู้ คนหน้าตาดีไม่ออกมา พวกที่ออกมาหน้าตาไม่ค่อยดี ไม่เหมือนกับพรรคประชาธิปัตย์ ฝ่ายตรงข้าม คนมีความรู้ นักวิชาการออกมาเยอะแยะเลย คนจริงใจกับผมมันน้อย วางยาผม เพราะตัวเองอยากอยู่นานๆ เห็นว่านายกฯ ไม่แข็ง แต่ท่านนายกฯ ก็ดี แต่คนรอบข้างไม่เป็นการเมือง ผมส่งคนเป็นการเมืองไปนายกฯ ก็ไม่เอา ผมก็สงสารนายกฯ จึงไม่อยากจู้จี้ แต่คนที่เมืองไทยมันไม่ได้ดั่งใจ” 

http://astv.mobi/AlgEYM7

แปลสั้นๆ เขาด่าไอ้เสร่อแกนนำแดงว่า"โง่แต่ขยัน"

#8 superman

superman

น้องใหม่

ตอบ 6 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 21:45

ควายแท้ พวกคุณนี้แค่ผมเป็นแดง ก็โบ้ยไห้เป็นคนนู้นคนนี้ เอางี้ผมท้าให้คุณไปกราบ wmเลย บอกว่าถ้าผมเป็นคนเกียวกะที้คุณว่า มาแบนได้เลย

ใจคอนี้จะอวยกันเองในนีเตลอดชาติหรอฮะ

#9 gaiser

gaiser

ขาประจำ

ตอบ 7 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 02:04

น่าจะเป็นที่ศูนย์สัตว์ทดลองทางการแพทย์นะครับ

#10 tommyrocker

tommyrocker

น้องเก่า

ตอบ 7 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 02:47

ควายแดงเลวทุกตัว

#11 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 7 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 06:56

ควายแท้ พวกคุณนี้แค่ผมเป็นแดง ก็โบ้ยไห้เป็นคนนู้นคนนี้ เอางี้ผมท้าให้คุณไปกราบ wmเลย บอกว่าถ้าผมเป็นคนเกียวกะที้คุณว่า มาแบนได้เลย

ใจคอนี้จะอวยกันเองในนีเตลอดชาติหรอฮะ

ควายแท้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :lol: :lol:

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#12 galaxy2

galaxy2

ขาประจำ

ตอบ 7 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 08:25

อยากรู้จังว่าที่บอกว่าเป็นแดงอ่ะ ...เป็นแดงประเภทไหน   1.พวกแดงอีแอบล้มเจ้า   2.พวกแดงโง่ควายแกนนำควายแดงพูดไรเชื่อหมดคิดว่ามันจะวิเศษวิโส   หรือ 3.พวกแดงฉลาดฉกฉวยประโยชน์และอำนาจจากระบอบทักสินโดยไม่สนใจว่าชาติจะชิหายอย่างไร.....ช่วยบอกหน่อยสิคุณเป็นแดงประเภทไหน   ที่ดีกว่า 3 ข้อนี้ไม่เห็นว่ามีอยู่ในพวกแดงทั้งหลายนะ

Edited by galaxy2, 7 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 08:25.

#13 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 7 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 08:26

ต้องฟ้องให้รู้สำนึก

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#14 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 7 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 08:26

เอ้า ควายมาตอบแล้ว หดหัวอยู่ตั้งนาน ซักพักก็หดหัวอีกแล้วเหรอ กลับไปอวยในกะลารากดำนาต่อเถอะ ควาย ถ้าเถียงไม่ได้ก็เงียบๆไป
ถ้าเป็นแดงแล้วโง่แบบคุณ ผมภูมิใจที่ไม่แดงหว่ะ
:D

Edited by JSN, 7 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 08:28.

#15 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 7 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 08:35

ใช้ชีวิต อยู่ในดลกของความจริง แค่ครึ่งเดียว อีกครึ่ง อยู่ในโลกแห่งความเพ้อฝัน

ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#16 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 7 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 08:49

กลัวโดนเก็บ ip

จริงๆ ไม่ต้องกลัวหรอก

IP มันเก็บตลอดอยู่แล้ว เปลี่ยน login ก็ช่วยไม่ได้ 

ทั้งนี้ ตาม พรบ. คอมพิวเตอร์ที่บังคับให้ผู้บริการเก็บข้อมูลการสื่อสารไว้นะครับ

ไม่ใช่การละเมิดสิทธิส่วนบุคคลแต่อย่างใด  ^_^

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#17 ชายน้ำ

ชายน้ำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 7 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 09:56

ซัมยอง superman กากลี ฯลฯ

เปลี่ยนล็อคอินไปเรื่อยๆก็สร้างสีสันนะครับ เพราะความคิดความเห็นส่อระดับความคิดและสติปัญญา

เผื่อมีเยาวชนเข้ามาในเสรีไทย เขาจะได้มีข้อสรุปตรงกันว่า

แดงนี่แม่งควายจริงๆ

#18 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 8 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:08

จากเกาหลีเป็นอเมริกัน......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#19 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 8 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:26

รอวันมันโดนตำรวจมาจับไปขึ้นศาล

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#20 นิจนิรันดร์

นิจนิรันดร์

ขาประจำ

ตอบ 8 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:55

Mod จะไม่แจ้งข่าวหน่อยเหรอครับ ว่าตะกวดได้ทำหนังสือมาขอ log file หรือยัง

ผมจะได้เตรียมตัวเอาหญ้าไปเยี่ยม ยอง ยอง ฉี่  อ่ะครับ 

#21 galaxy2

galaxy2

ขาประจำ

ตอบ 8 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:57

Mod จะไม่แจ้งข่าวหน่อยเหรอครับ ว่าตะกวดได้ทำหนังสือมาขอ log file หรือยัง

ผมจะได้เตรียมตัวเอาหญ้าไปเยี่ยม ยอง ยอง ฉี่  อ่ะครับ 

เปลี่ยน ล็อกอิน หนีไปหลายรอบแล้วนี่...จะรอดหรือป่าวก็ไม่รู้...ได้ข่าวว่าผู้เสียหายเอาจริง  งานนี้ตัวใครตัวมัน...ซัมยอง หรือ superman คงได้ไป ยอง ยอง  ขี้  ในคุกล่ะ....เสียดายซัมยองหายไปหนึ่งคน  ชื่อล็อกอินอาจหายไปเยอะในเวบบอร์ดแห่งนี้

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน