Jump to content

- - - - -

ถาม dragonworld ว่าใครยุให้ปฏิวัติ

• Please log in to reply
51 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:38

กรุณามาตอบด้วย

#2 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:39

มันมาแล้วจะฟังมันพล่ามรู้เรื่องเหรอ

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#3 tawan

tawan

น้องเก่า

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:44

โง่จริง หรือ ตอแหลแกล้งโง่วะสลิ่ม

#4 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:45

โง่จริง หรือ ตอแหลแกล้งโง่วะสลิ่ม

อ้าวก็อยากรู้เห็นพูกัน บอกมาสิควายแดงหน้าโง่
ไปหาภาพตัดต่อบิดเบือนมาแปะเร้ว

Edited by JSN, 14 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:46.

#5 อย่าหลอกตัวเอง

อย่าหลอกตัวเอง

ขาประจำ

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:45

เค้าคงไม่ว่างมาตอบสักเท่าไรหรอกครับ

ตอนนี้ดังแล้ว  เป็นศูนย์กลางจักรวาลไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

มีแค่คนอยากคุยด้วยเต็มไปหมด  สมใจเค้าแล้วหล่ะ

แดงกลายพันธุ์  แดงลอยคอกลางทะเล  กำลังดิ้นเฮือกสุดท้าย  อาการจะเป็นอย่างไร  รอดูกันไปครับ

#6 SNTNBN

SNTNBN

ขาประจำ

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:50

ผมก็นั่งรอ นอนรอ ด้วยใจระทึก  อย่าเชื่องช้าล่ะครับ  

#7 อย่าหลอกตัวเอง

อย่าหลอกตัวเอง

ขาประจำ

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:51

สลิ่มอร่อยดี  รับสักถ้วยไหมจ๊ะ

กินสลิ่มบ่อยๆจะทำให้ฉลาดขึ้นน่ะ  คลุกคลีอยู่กับสลิ่มบ่อยๆก็จะทำให้ฉลาดขึ้นเช่นกัน

มาสลิ่มด้วยกันไหมละครับ 

ปล.  ถามท่านอื่นๆที่ผ่านไปมา   " วันนี้คุณ สลิ่ม แล้วหรือยัง "  :)

แดงกลายพันธุ์  แดงลอยคอกลางทะเล  กำลังดิ้นเฮือกสุดท้าย  อาการจะเป็นอย่างไร  รอดูกันไปครับ

#8 DeathRoseTH

DeathRoseTH

ขาประจำ

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:52

อย่าไปใส่ใจเลยครับ เดี๋ยวจะผิดกฎตามมันเปล่าๆ

ผืนแผ่นดินไทยมีไว้ให้คนไทยอยู่

คนเขารู้จากใจว่าแลกมาด้วยเลือดกษัตริย์และบรรพชนไทย

คนผิดอย่ามาโทษเกม

#9 DoctorK

DoctorK

ช่างท.บ.กิ๊กก๊อก

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:54

แปลกจังแฮะ

ถามหา dragon แต่ tawan มาตอบแทน  :ph34r:

ผัวเมีย เอ๊ย ผัว-ผัว กันเปล่าครับเนี่ย  :lol:

ภาษาบ้านผมเขาเรียก เสรือก

:lol:

Edited by DoctorK, 14 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:54.

รักที่สุดคือพ่อหลวง ห่วงที่สุดคือคนที่รักประชาธิปไตยจนเสียสติ

หากโพสไหนไม่เหมาะสม MODลบได้เลยนะครับ

#10 ma_ya

ma_ya

น้องเก่า

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:15

ผมโง่จริงครับวอนท่านผู้รู้ tawan ช่วยตอบผมทีครับ

ว่าใครยุให้ปฏิวัติ :(

#11 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:18

เฮ้ย เอ็งพิมพ์ "ใครๆก็รู้" ตกไปนะ 

#12 ฟาตอนี

ฟาตอนี

น้องใหม่

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:51

มีคำพูดที่ได้ยินจากการชุมนุมบ่อยๆว่า "หลับเถิดทหารกล้า ปวงประชาจะคุ้มภัย"

เข้าใจว่าเป็นคำพูดเย้ยหยันจากความน้อยเนื้อต่ำใจที่ทหารไม่ออกมา ทำตามใจ

ประชาชน บางคนจึงเข้าใจเอาว่า ไปยุให้ทหารปฎิวัติ เอาก็ได้

#13 nattapat_a

nattapat_a

น้องเก่า

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:56

แปลกจังแฮะ
ถามหา dragon แต่ tawan มาตอบแทน :ph34r:

ผัวเมีย เอ๊ย ผัว-ผัว กันเปล่าครับเนี่ย :lol:

ภาษาบ้านผมเขาเรียก เสรือก
:lol:

สงสัยลืมเปลี่ยน log in

#14 หลวงประดิษฐ ดูมันทำ

หลวงประดิษฐ ดูมันทำ

ขาประจำ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 23:15

อยากเตะปากสวะบางตัวว่ะ  ;)  ;)

คนที่อยากเลือกตั้ง ก็ไม่ต่างอะไรกับ คนที่ต้องการมี เพศสัมพันธ์ ????? ต่อให้เค้ารู้ว่าเมื่อเลือกไปก็เกิดปัญหา

ซึ่งก็ไม่ต่างอะไรกับกับการที่มีเพศสัมพันธ์ทั้ง ๆ ที่รู้ว่า กำลัง อึ๊-บ ปี๊ กับคนที่เป็นเอดส์

#15 temp

temp

ขาประจำ

ตอบ 18 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:13

<_<  https://www.facebook...234293263429099

ควายตัวนี้สีขาว

#16 Bayonet

Bayonet

ขาประจำ

ตอบ 18 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:24

ไอ้บ๊วบ ไอ้ท้อป  ....เอ็งยังไม่ยกครัวไปโดดน้ำตาย อีกหรือ.. -_-

#17 ธีรเดชน้อย

ธีรเดชน้อย

เมพ

ตอบ 18 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:33

ตามลิ้งค์ท่าน temp เข้าไปครับ เลยก็อปมาให้ท่านอื่นๆด้วย  :)

ก็ให้ องค์กรอิสระ ที่ตั้งขึ้นมาโดยคณะรัฐประหาร
เป็นฝ่ายออกหน้า หาทางเชือดรัฐบาล
หาทางตัดแข็ง ตัดขา โครงการดีๆ ที่เป็นประโยชน์ต่อประชาชน
อีกส่วนนึงก็ให้ กปปส. คอยยั่วยุ สร้างสถานการณ์ความรุนแรง

เพื่อให้ คนเสื้อแดง ทนไม่ไหว สั่งเคลื่อนทัพออกมา

ตอนนี้แหละ .. ที่จะเข้าทางทหาร ที่เค้าต้องการ และ รออยู่

จะใช้โอกาสอันดีนี้ ประกาศว่า .. 
ออกมารักษาความสงบ ประกาศใช้ กฏอัยการศึกให้ได้

ประกาศกฏอัยการศึก เพื่อรักษาความสงบรึ ??

ไม่ใช่ !! ... แต่ใช้เป็นเครื่องมือกวาดล้าง 
แกนนำ และ คนเสื้อแดง ต่างหาก
เพราะ ปัญหาใหญ่ของฝ่ายอำมาตย์ 

ที่ทำตามอำเภอใจ ไม่ได้ .. ก็เพราะติด คนเสื้อแดง นี่แหละ

แต่นี่ ปี 57 องค์กรเสื้อแดง แข็งแกร่ง ด้วยมวลชน 26 ล้าน

รักกันเหนียวแน่น ประดุจพี่น้อง

เห็นว่าพรุ่งนี้ กวป. นัดกันไป ปปช. 

" จุดเริ่มของการรัฐประหาร 22 พ.ค. 2557 หลังจากรัฐบาลเพื่อไทยได้บริหารประเทศล้มเหลวมาตลอด 2 ปีเศษ มีการทุจริตคอรัปชั่นมากมาย มีการนำพรบ.นิรโทษกรรมมาอนุมัติผ่านสภาฯเพื่อช่วยเหลือ น.ช. ทักษิณ ทำให้มวลมหาประชาชนลุกขึ้นประท้วงต่อต้าน แม้จนกระทั่ง ศาลรัฐธรรมนูญและปปช. ได้ตัดสินและชี้มูลความผิดจนต้องพ้นออกจากตำแหน่งแล้วก็ตาม ทำให้ประเทศชาติต้องหยุดนิ่ง สุดท้ายเมื่อ พลเอก ประยุทธ ผบ.ทบ.ได้เรียกทุกฝ่ายเข้ามาคุยเพื่อหาทางออกแล้ว โดยขอให้ ครม.ที่ยังคงเหลือลาออกเพื่อตั้งนายกฯเพื่อการปฎิรูปประเทศ แต่ไร้ซึ่งการตอบสนองและการเสียสละ ทำให้พลเอกประยุทธ จันทร์โอชา จำเป็นต้องประกาศยึดอำนาจ   "

#18 แม้ว ม.7

แม้ว ม.7

ขาประจำ

ตอบ 18 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:49

ลืมพาสล๊อกอินเก่า เลยเข้ามาตอบไม่ได้

พ.ต.ท.ทักษิณ ยังได้พูดตัดพ้อกับคนที่เดินทางไปพบว่า “พรรคเพื่อไทยมีคนเก่งๆ เยอะ ทั้งนักวิชาการ ด็อกเตอร์ ทูต แต่ไม่กล้าออกมาสู้ คนหน้าตาดีไม่ออกมา พวกที่ออกมาหน้าตาไม่ค่อยดี ไม่เหมือนกับพรรคประชาธิปัตย์ ฝ่ายตรงข้าม คนมีความรู้ นักวิชาการออกมาเยอะแยะเลย คนจริงใจกับผมมันน้อย วางยาผม เพราะตัวเองอยากอยู่นานๆ เห็นว่านายกฯ ไม่แข็ง แต่ท่านนายกฯ ก็ดี แต่คนรอบข้างไม่เป็นการเมือง ผมส่งคนเป็นการเมืองไปนายกฯ ก็ไม่เอา ผมก็สงสารนายกฯ จึงไม่อยากจู้จี้ แต่คนที่เมืองไทยมันไม่ได้ดั่งใจ” 

http://astv.mobi/AlgEYM7

แปลสั้นๆ เขาด่าไอ้เสร่อแกนนำแดงว่า"โง่แต่ขยัน"

#19 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:57

มันมาแล้ว

#20 dragonworld

dragonworld

ขาประจำ

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 00:55

ไม่ใช่ สุเทพหรอครับ ยุไห้ทหารปฏิวัติ เอาหลักฐานมมั้ยครับ

#21 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 01:03

ไม่ใช่ สุเทพหรอครับ ยุไห้ทหารปฏิวัติ เอาหลักฐานมมั้ยครับ

เอาครับ

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#22 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 02:04

เอาครับ ไหนครับ

#23 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 02:08

ถ้าไม่ตอบจะมีอีกกระทู้นะครับ

#24 raylovelove

raylovelove

น้องใหม่

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 02:10

รออยู่นะครับ อย่าหายนะ

#25 คนอีสาน

คนอีสาน

ขาประจำ

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 02:23

เอาด้วยคนครับเพื่อผมจะได้ฉลาดขึ้น อย่านานนะ

#26 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 04:56

โง่จริง หรือ ตอแหลแกล้งโง่  ^^ 

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#27 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 07:06

โปรแกรม Bot ตัวนี้*** อ่อนว่ะ โต้ตอบได้แค่เนี้ยยยยย...

แล้วใครเค้าจะโหลดมาใช้วะ กระจอก :lol: :lol:

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#28 spartacus

spartacus

ขาประจำ

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 07:20

คงไม่ว่างมาตอบ..หรอกครับ..หลักฐานมันไม่มี เพราะมันไม่เคยฟังปราศรัย หรือการวิเคราะห์ทางการเมืองของอีกฝั่งนึง
เขาดูและฟัง แต่ช่องแดง..ซึ่งในช่องนั้น..มันจะใส่ควาย..เฮ้ยใส่ความสารพัด..ว่า สุเทพยุให้ทหารออกมาปฏิวัติ...ทั้งที่..มีข่าวว่า..ไอ้เหลี่ยมอยากให้ทหารฝ่ายมันทำปฏิวัติรัฐประหารรัฐบาลตัวเองด้วยซ้ำ
แต่แผนนี้ดูจะไม่เข้าท่า...เลยอยากให้ทหารปฏิวัติจริงๆ..เพื่ออะไร...จะได้มีความชอบธรรมในการปลุกระดมผู้คน..ออกมารักษาความเป็นประชาธิปไตยต่อต้านการปฏิวัติ

แต่อย่างว่าละครับ..ช่องแดง..มันก็ไม่โง่นะ...บางเรื่องมันแกล้งโง่ ... เพื่อตอแหล...และมีแถ....ดำน้ำดำดิน..ไปเรื่อยๆ..ให้ข่าวสารกับ สาวก..ที่ติดตามเปรียบเสมือน..การป้อน..หญ้าแพรก(ของนังโง่)ใส่ปากให้....เคี้ยวเป็นการประทังชีวิต..แต่ไม่บำรุงสมองและสติปัญญา..บำรุงให้ดุ..พร้อมขวิดได้อย่างเดียว
..จะเรียกร้องหาหลักฐานจากพวกมัน คงไม่มี มันการไม่ได้หรอกครับ..มันทำได้..ก็แค่..มาตอบได้เท่าที่เห็นนั่นแหละครับ
...
เคยเห็น dragonworld. .มาตอบอะไรที่ชัดเจนไหม....นี่บอกมีหลักฐาน...พวกเราจะเอาหลักฐานไหม...พอบอกจะเอา..เดี๋ยวมันก็เงียบตามฟอร์ม และกมลสันดาน

ขิงนางโง่

Edited by spartacus, 21 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 07:22.

#29 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 08:33

เอาด้วยคนครับ

ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#30 5250401101

5250401101

ขาประจำ

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 10:37

ปูเสื่อรอครับ

#31 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 10:42

เห็นมาเสนอตัวว่ามีหลักฐาน

งั้นผมขอรอหลักฐานจากคุณ dragonworld ด้วยคน..  :)  

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#32 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 10:51

เอาด้วยคนครับ

ดันๆๆๆ เห็นมีเวลาไปแปะข่าวข้าวโพดอยู๋นิ

"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#33 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 10:59

หลายหนแล้วที่โดนเสื้อแดงท้าแบบนี้ หลายเดือนผ่านไป หลักฐานก็ยังไม่มา  -_-

#34 นิจนิรันดร์

นิจนิรันดร์

ขาประจำ

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:21

เอาครับ

หลักฐานอยู่ในเว็บ เยอะแยะไป  ต้องให้เอามาป้อนให้เหรอครับ  ของแค่นี้

ใคร ๆ ก็รู้ 

:D

#35 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:51

ไหนหลักฐานเหรอ

#36 spartacus

spartacus

ขาประจำ

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:21

เอาครับ
หลักฐานอยู่ในเว็บ เยอะแยะไป  ต้องให้เอามาป้อนให้เหรอครับ  ของแค่นี้

เอ้า..แล้ว..ถามทำไม.."ว่าเอาหลักฐานไหมครับ"..
พอเขาตอบว่าเอา....
ก็ไม่เอามาให้....
แล้วตอนแรก..ดันถามทำไมว่าจะเอาหลักฐานไหม..ถามทำไม???ว่ะครับ...
พอท่านสมาชิกในบอร์ด..ตอบมาว่า. เอา..ครับเอามาโชว์หน่อย..เสือกบอกให้ไปหาเอาเอง...ไม่แมนเลยครับ
ไม่ต้องใช้คำว่าม่ป้อนหรอกครับ...แค่คุณ..เอาหลักฐานมาโชว์ตามที่ท้าคนอื่นไว้ก็จบ

ใคร ๆ ก็รู้ 

#37 นิจนิรันดร์

นิจนิรันดร์

ขาประจำ

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:10

เอาครับ

เอ้า..แล้ว..ถามทำไม.."ว่าเอาหลักฐานไหมครับ"..
พอเขาตอบว่าเอา....
ก็ไม่เอามาให้....
แล้วตอนแรก..ดันถามทำไมว่าจะเอาหลักฐานไหม..ถามทำไม???ว่ะครับ...
พอท่านสมาชิกในบอร์ด..ตอบมาว่า. เอา..ครับเอามาโชว์หน่อย..เสือกบอกให้ไปหาเอาเอง...ไม่แมนเลยครับ
ไม่ต้องใช้คำว่าม่ป้อนหรอกครับ...แค่คุณ..เอาหลักฐานมาโชว์ตามที่ท้าคนอื่นไว้ก็จบ

ใคร ๆ ก็รู้ 

อิอิ   ท่านไม่มองบรรทัดล่างสุดเหรอครับ 

มันเป็นหลักฐานที่เชื่อถือได้ ของเหล่าชาวเสื้อแดงเลยนะครับ

#38 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:12

ใครๆก็รู้ :D

#39 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 22 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 08:21

ไหนวะ หลักฐาน

#40 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 22 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 09:34

หลักแถ ยังไม่มาอีกเหรอ ??? หาเป็นวันเลย ???

อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#41 นิจนิรันดร์

นิจนิรันดร์

ขาประจำ

ตอบ 22 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 16:35

มาแถแทน หนอนน้อย กลายเป็น แดง QC ไปเลย 

มีควายแดง ชื่อละมั่ง มากด like ให้ด้วย

ไอ้ละมั่ง นี่มันไม่รู้เลยเหรอว่า ตรูประชด

#42 yaister7

yaister7

ขาประจำ

ตอบ 22 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 23:36

ไหนหลักฐาน รอนานแล้วนะ  :huh:

#43 คนในเมือง

คนในเมือง

น้องเก่า

ตอบ 22 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 23:51

มาแถแทน หนอนน้อย กลายเป็น แดง QC ไปเลย 

มีควายแดง ชื่อละมั่ง มากด like ให้ด้วย

ไอ้ละมั่ง นี่มันไม่รู้เลยเหรอว่า ตรูประชด

ถ้ารู้ จะเรียกว่า ควายแดง หรือครับ

#44 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 22 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 23:56

ทำไมมังกือ ชอบพิมพ์คำว่า ให้ ผิดง่ะ

ไม้มลายกับไม้ม้วนบนแป้นพิมพ์ห่างกันตั้งเยอะ

gladiator 1.jpg

#45 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 23 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 00:36

รอหลักฐาน

#46 bangkaa

bangkaa

ขาประจำ

ตอบ 23 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 00:42

ที่ผ่านมา รัฐบาลที่มาจากการเลือกตั้ง  กับ รัฐบาลที่มาจากรัฐประหาร....

ผมก็ไม่เห็นมันจะมีแบบไหน ดีไปกว่ากันสักเท่าไร

ก็ ห่วยๆพอกัน

ดังนั้น ที่มา มันจะสลักสำคัญ อะไรนักหนาฟระ....

ไม่เข้าใจ............................ ตรรกะ....

มาทำหน้าที่ ใช้หนี้แผ่นดิน และมาทำบุญ...

#47 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 23 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 15:08

มาตอบด่วน

#48 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 24 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:09

หลักแถยังไม่ได้อีกเหรอครับ ??? หลายวันแล้วนะ  -_-

อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#49 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 24 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 16:10

หลายวันแล้วนะ กล้าๆหน่อย

Edited by JSN, 24 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 16:10.

#50 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 24 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 18:25

ขอดัน เห็นมังกือมาตอบกระทู้อื่นแว๊บๆ  :wub:

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน