Jump to content

ต้องการลบกระทู้ ที่โพสไว้ค่ะ แต่เป็นกระทู้เก่ามากแล้วต้องทำไงบ้างค่ะ ติดต่อemailไหนค่ะ

ลบกระทู้

• Please log in to reply
2 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 อลิศรา

อลิศรา

น้องใหม่

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 10:28

คือสำคัญมากค่ะต้องการลบกระทู้ที่โพสด่วนค่ะ  แต่เป็นกระทู้ เมื่อปีที่แล้วอะค่ะ ขอบคุณค่ะ

#2 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:16

จำชื่อกระทู้ได้ไหมครับ? ถ้าจำได้ใช้การค้นหาเลย

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#3 MOD_01

MOD_01

ขาประจำ

• Moderators_S

ตอบ 28 เมษายน พ.ศ. 2557 - 15:04

ชื่อเก่าที่ใช้โพสต์กระทู้นั้น

ชื่อกระทู้หรือเนื้อหากระทู้ที่ต้องการลบ

ตอบทางหลังไมค์ผู้ดูแลก็ได้ครับ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน