Jump to content

- - - - -

มาดูๆภาพจะๆ!!! มัดคอ"รบ.ปู"-หลักฐานชัดกองกำลังแบ่งแยกดินแดนมีจริง -โชว์หรา"รูปแรมโบ้อิสาน"????

• Please log in to reply
26 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ma_ya

ma_ya

น้องเก่า

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 09:45

ทีมา Tnew

ใช่แรมโบ้มั้ยขอภาพชัดๆใครพอจะมีบ้าง

#2 spartacus

spartacus

ขาประจำ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 10:10

แหม..ด้วยความเคารพนะครับ ผมยังลังเลว่า เป็นภาพจริงหรือตัดต่อครับ..
ถ้าจริงก็กล้าเหิมเกริมมากๆแต่ถ้าตัดอย่าเอามาเล่นแบบนี้กันเลยนะครับ

#3 grand_v

grand_v

ขาประจำ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 10:18

*
POPULAR

เอิ่ม วางยากันเองแล้ว

ภาพตัดต่อครับ ตรวจสอบกันบ้างครับ

ควายมันจะขวิดเอา

Edited by grand_v, 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 10:19.

#4 ma_ya

ma_ya

น้องเก่า

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 10:19

ภาพตัดต่อครับ

ขอบคุณครับ

#5 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:07

เอาเป็นว่า จะเกี่ยวหรือไม่เกี่ยวกับพรรคเพื่อไทย

แต่ควรไปลากคอไอ้แรมโบ้มาก่อน เพราะยังไงมันเกี่ยวแน่

:D 

#6 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:55

ย้ายเนื้อหาไปรวมกับกระทู้แก้ข่าวให้ถูกต้องดีมั้ยครับ?

http://webboard.seri...ข่าวให้ถูกต้อง/

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#7 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:07

*
POPULAR

กระทู้นี้คือศักดิ์ศรีของชาวเสรีไทยนะครับ

ที่นี่ไม่ยอมให้ความเท็จผ่านออกไปเด็ดขาด

ขอคารวะ

#8 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:53

ไมชอบตัดต่อภาพกันจัง

:D 

#9 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:55

โห ถ้าไม่ได้ท่าน grand_v นี่ผมหลงเชื่อไปแล้วนะครับ

เดี๋ยวนี้ผมต้องเพิ่มโฟลเดอร์ใหม่ในหมวดรูปการเมืองของผมเลยว่า "ข้อมูล+แชร์รูปเท็จ"

ต้องเก็บไว้เป็นหลักฐานอ้างอิงเลย เพราะเยอะจัด

gladiator 1.jpg

#10 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:10

รูปมันดูไม่ค่อยน่าเชื่อด้วยครับ ตัวหนังสือมันตรงเกินไป อย่างกับวางอยู่บนกระจก

---------------------------------------

ส่วนอาสาสมัครพิทักษ์ประชาธิปไตย(แบบเสื้อแดง) ก็คงเป็นอะไรทำนองนี้ เฮ้อ!!

#11 Familie

Familie

ขาประจำ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 15:18

ขอคารวะครับ
เสรีไทยเรา อุดมไปด้วยคนเก่งและคนดี
จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

#12 Familie

Familie

ขาประจำ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 15:21

ชาวบ้านทั่วไปอย่างผม
สติปัญญาและความรู้ก็น้อย
บางทีแยกแยะไม่ออกครับ
ว่าอันใหนจริง อันใหนตัดต่อ
จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

#13 Familie

Familie

ขาประจำ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 15:29

กระทู้นี้คือศักดิ์ศรีของชาวเสรีไทยนะครับ

ที่นี่ไม่ยอมให้ความเท็จผ่านออกไปเด็ดขาด

ขอคารวะ

อ่านแล้ว หึกโหมและภูมิใจจัง

#14 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 15:54

รูปมันดูไม่ค่อยน่าเชื่อด้วยครับ ตัวหนังสือมันตรงเกินไป อย่างกับวางอยู่บนกระจก

---------------------------------------

ส่วนอาสาสมัครพิทักษ์ประชาธิปไตย(แบบเสื้อแดง) ก็คงเป็นอะไรทำนองนี้ เฮ้อ!!

ข้อ 4 นี่คือหลักฐานความเป็นควาย

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#15 สัตยวาที

สัตยวาที

ขาประจำ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 16:34

แก้ไขเถอะ  ย้ายกระทู้  หรือแก้ไขในข้อความหัวกระทู้  

มีพลาดนิดพลาดหน่อย  แดงในนี้ชอบเอามาเล่น  อย่ายื่นอุปกรณ์ให้คนชั่ว    :) 

ขอสาบแช่งคนเลวร้ายทำลายชาติ ให้ไร้สุข มีแต่ทุกข์ ไร้คนรักดูแล อุดมด้วยคนเกลียดชังรังแก

เจ็บป่วย ทรมาน งานการไม่ก้าวหน้า ทำสิ่งใดให้ฉิบหาย วอดวาย อย่าได้พบความสุขใดในทุกชาติภพ

#16 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 16:44

โห ถ้าไม่ได้ท่าน grand_v นี่ผมหลงเชื่อไปแล้วนะครับ

เดี๋ยวนี้ผมต้องเพิ่มโฟลเดอร์ใหม่ในหมวดรูปการเมืองของผมเลยว่า "ข้อมูล+แชร์รูปเท็จ"

ต้องเก็บไว้เป็นหลักฐานอ้างอิงเลย เพราะเยอะจัด

แก้ไขเถอะ  ย้ายกระทู้  หรือแก้ไขในข้อความหัวกระทู้  

มีพลาดนิดพลาดหน่อย  แดงในนี้ชอบเอามาเล่น  อย่ายื่นอุปกรณ์ให้คนชั่ว    :) 

มันเป็นไปได้ 2 กรณี

1. ทางฝ่ายต้านแม้วเอง คึกจัด หรืออาจจะทำเล่นๆ แต่ดันแพร่ไปไวเกิน  หรือเอาจริงๆ ก็ว่า ด้วยจุดประสงค์ที่จะโจมตีเขา เลยทำขึ้นมา

2. ทางฝ่ายแม้วแม้วเอง ทำภาพตัดต่อผิดๆ ออกมา ให้แพร่ไปทั่ว ให้ ฝ่ายต้านแม้วเอาไปใช้ จากนั้นก็ออกมาบอกว่า มันตัดต่อ แล้วเหมาเอาว่า เห็นมั้ย ข้อมูลทั้งหมดของฝ่ายต้านแม้ว ล้วนเป็นเท็จ

โอกาสเป็นไปได้เท่าๆ กันนะ ผมว่า

:mellow:

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#17 Octavarium

Octavarium

ขาประจำ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 18:02

มันเป็นไปได้ 2 กรณี

1. ทางฝ่ายต้านแม้วเอง คึกจัด หรืออาจจะทำเล่นๆ แต่ดันแพร่ไปไวเกิน  หรือเอาจริงๆ ก็ว่า ด้วยจุดประสงค์ที่จะโจมตีเขา เลยทำขึ้นมา

2. ทางฝ่ายแม้วแม้วเอง ทำภาพตัดต่อผิดๆ ออกมา ให้แพร่ไปทั่ว ให้ ฝ่ายต้านแม้วเอาไปใช้ จากนั้นก็ออกมาบอกว่า มันตัดต่อ แล้วเหมาเอาว่า เห็นมั้ย ข้อมูลทั้งหมดของฝ่ายต้านแม้ว ล้วนเป็นเท็จ

โอกาสเป็นไปได้เท่าๆ กันนะ ผมว่า

:mellow:

ข้อ 2 น่ะ มันถึงกับตั้งเพจสลิ่มปลอมขึ้นมาเพื่อการนั้นเลยนะครับ :lol:

Invoke ExitWindowsEx, EWX_SHUTDOWN | EWX_POWEROFF | EWX_FORCEIFHUNG, SHTDN_REASON_MAJOR_SYSTEM

#18 P2onTheGo

P2onTheGo

ขาประจำ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 18:03

ฟ้าทะลายโจรเอาไปเล่าแล้ว ช้าไปแล้ว

สยามจงเจริญ  :) 

#19 ขุนสำราญ

ขุนสำราญ

ขาประจำ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 18:06

ข้อ 4 นี่คือหลักฐานความเป็นควาย

อันนี้ของจริงรึปล่าวครับ

ปกป้องด้วยชีวิตเลยเหรอครับ ตระกูลนี้ ทำเพื่อชาวหนองกุงศรีได้มากมายขนาดนั้นมานับชั่วชีวิตเลยเหรอครับ

โอ้ว  พระเจ้าช่วย กล้วยทอก

#20 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 18:13

ปกป้องด้วยชีวิตเลยเหรอครับ ตระกูลนี้ ทำเพื่อชาวหนองกุงศรีได้มากมายขนาดนั้นมานับชั่วชีวิตเลยเหรอครับ

โอ้ว พระเจ้าช่วย กล้วยทอก

ปฏิญญากาฬสินธุ์ปกป้องประชาธิปไตยพิทักษ์ตระกูลชินวัตร

จริงแท้แน่นอนครับ มีเป็นคลิปเลยครับ :)

#21 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 19:26

ปฏิญญากาฬสินธุ์ปกป้องประชาธิปไตยพิทักษ์ตระกูลชินวัตร

จริงแท้แน่นอนครับ มีเป็นคลิปเลยครับ :)

คลิปทำมาเพื่อตลกเล่นกันมังครับ คนกาฬสินธุ์ ทำไมมันเยอะจัง :rolleyes:

#22 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 19:37

ภาพตัดต่อครับ ตรวจสอบกันบ้างครับ

ควายมันจะขวิดเอา

แม้ตัวหนังสือไม่เหมือนกัน.....!

ถ้าถามสุภรณ์และพวกในภาพว่า....

พวกมันเป็น'กองกำลังอาสาแบ่งแยกดินสกลนคร' หรือ 'กองกำลังอาสาพิทักษ์ประชาธิปไตยแห่งชาติจังหวัดสกลนคร'....!

สุภรณ์และแกนนำไม่กล้าตอบคำถามอย่างตรงไปตรงมาแน่นอน....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#23 grand_v

grand_v

ขาประจำ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 19:40

"คลิปทำมาเพื่อตลกเล่นกันมังครับ คนกาฬสินธุ์ ทำไมมันเยอะจัง  :rolleyes:"

ตัวเองยังจะเอาไม่รอด ปกป้องตระกูลชินวัตร

ฮาาาาาาาาาามั่ก 55555555

#24 ขุนสำราญ

ขุนสำราญ

ขาประจำ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 21:06

คลิปทำมาเพื่อตลกเล่นกันมังครับ คนกาฬสินธุ์ ทำไมมันเยอะจัง :rolleyes:

ผมดูจากหน้าตาแต่ละคนแล้ว รู้สึกสงสารครับ

หน้าตาของแต่ละคนก็บ่งบอก การผ่านร้อน ผ่านหนาวมามากพอสมควร

ผมว่าคนพวกนี้คงไม่น่าจะทันเล่ห์กลของพวกขี้ข้าตระกูลนี้ ที่คอยป้อนข้อมูลผิดๆใส่หัวเขาแน่ๆครับ

#25 ma_ya

ma_ya

น้องเก่า

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 21:50

อยากให้มองลึกๆครับ อย่าคิดว่าไม่มีประโยชน์ โพสนี้ถึงแล้วครับ  :)

#26 papa05

papa05

ขาประจำ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:08

เห็นเอาจังหวัด สกลนครมาเล่นแบบนี้ ไม่ค่อยถูกกาลเทศะปานใด๋(เท่าไหร่

เมืองสกลมีตำนานนักสู้ภูพาน  (ครูเตียง   ศิริขันฑ์)    เขาเป็นตำนานักต่อสู้แต่ไม่เคยที่จะแยกดืนแดน

แต่มายุคนี้จะต่อสู้เพื่อประชาธิปไตย  หัวใจมันสีอะไร  ทำไมถึงลบหลู่ตำนานแบบนี้

ระวังจะไม่มีแผ่นดินอยู่

ขอฝันใฝ่ในฝันอันเหลือเชื่อ ขอสู้ศึกทุกเมื่อไม่หวั่นไหว ขอทนทุกข์รุกโรมโหมกายใจ ขอฝ่าฟันผองถัยด้วยใจทนง[b] http://www.facebook....me.php?sk=group

#27 คนอีสาน

คนอีสาน

ขาประจำ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:24

เฮาเป็นคนสกลรัก ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์  ผู้ได๋มาทำลายแบ่งแยกผู้นั้นมันต้องตาย

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน