Jump to content

- - - - -

ดูสันดานมัน

• Please log in to reply
16 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 20:59

ด่ากลับไปแล้วเหมือนกัน ด่าเสร็จหายหัว สันดานควายแดงมันแบบนี้ทุกตัวใช่มั้ยครับ

Attached Images

Edited by JSN, 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 21:03.

#2 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 21:00

ด่ากลับไปแล้วเหมือนกัน ด่าเสร็จหายหัว สันดานควายแดงมันแบบนี้ทุกตัวใช่มั้ยครับ

งง

:wacko: :blink:

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#3 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 21:03

งง

ลืมรูปครับ

#4 อิสระเสรีชน

อิสระเสรีชน

ทักษิณ เมื่อไหร่ตาย 5555

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 21:05

โหดร้าย :wacko:

"ไม่มีพระราชาองค์ใด ยิ่งใหญ่เทียบเท่าเสมอเหมือน พระราชาของพวกเราปวงชนชาวไทย"

Long Live My King

....................................................

#5 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 21:05

งง

ลืมรูปครับ

:o :o

มีงี้ด้วย

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#6 อิสระเสรีชน

อิสระเสรีชน

ทักษิณ เมื่อไหร่ตาย 5555

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 21:06

คือผมเข้าใจคนพวกนี้นะครับ วันนี้ชุมนุมแตกหัก คนแค่หลักร้อยสองร้อย คงอึดอัด จขกท อย่าไปเครียดมากครับ :D :D

"ไม่มีพระราชาองค์ใด ยิ่งใหญ่เทียบเท่าเสมอเหมือน พระราชาของพวกเราปวงชนชาวไทย"

Long Live My King

....................................................

#7 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 21:08

คือผมเข้าใจคนพวกนี้นะครับ วันนี้ชุมนุมแตกหัก คนแค่หลักร้อยสองร้อย คงอึดอัด จขกท อย่าไปเครียดมากครับ :D :D

อ้อเปล่าครับ แค่อยากให้เห็นสันดานมันครับ ผมก็ด่ามันกลับไปแรงเหมือนกันครับ

Edited by JSN, 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 21:09.

#8 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 21:09

โหดร้าย :wacko:

ขำมากกว่าครับ นี่แสดงถึงระดับสติปัญญาของมันเลยครับ

#9 หลวงประดิษฐ ดูมันทำ

หลวงประดิษฐ ดูมันทำ

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 21:11

เดี๋ยวกำนันมีแถลงการณ์ที่ฉากหลัง คือ ในตึกสันติไมตรี พวกชั้นต่ำจะดิ้นกว่านี้ครับ  :D  :D

คนที่อยากเลือกตั้ง ก็ไม่ต่างอะไรกับ คนที่ต้องการมี เพศสัมพันธ์ ????? ต่อให้เค้ารู้ว่าเมื่อเลือกไปก็เกิดปัญหา

ซึ่งก็ไม่ต่างอะไรกับกับการที่มีเพศสัมพันธ์ทั้ง ๆ ที่รู้ว่า กำลัง อึ๊-บ ปี๊ กับคนที่เป็นเอดส์

#10 เสือยิ้มยาก

เสือยิ้มยาก

เมพ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 21:14

อุย..มีแอบแทงหลังบ้านด้วย

ผมวางระเบิดไว้เยอะซะด้วยซิ :o

shotgun.gif       d444.gif        cheesy.gif

#11 ธีรเดชน้อย

ธีรเดชน้อย

เมพ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 21:15

อาจเพราะว่า คิดว่าอีกหน่อยตัวเองจะไม่เหลือที่ยืนแล้วมั้งครับ แจ้งมอดไปหรือยังครับ 

• JSN likes this

" จุดเริ่มของการรัฐประหาร 22 พ.ค. 2557 หลังจากรัฐบาลเพื่อไทยได้บริหารประเทศล้มเหลวมาตลอด 2 ปีเศษ มีการทุจริตคอรัปชั่นมากมาย มีการนำพรบ.นิรโทษกรรมมาอนุมัติผ่านสภาฯเพื่อช่วยเหลือ น.ช. ทักษิณ ทำให้มวลมหาประชาชนลุกขึ้นประท้วงต่อต้าน แม้จนกระทั่ง ศาลรัฐธรรมนูญและปปช. ได้ตัดสินและชี้มูลความผิดจนต้องพ้นออกจากตำแหน่งแล้วก็ตาม ทำให้ประเทศชาติต้องหยุดนิ่ง สุดท้ายเมื่อ พลเอก ประยุทธ ผบ.ทบ.ได้เรียกทุกฝ่ายเข้ามาคุยเพื่อหาทางออกแล้ว โดยขอให้ ครม.ที่ยังคงเหลือลาออกเพื่อตั้งนายกฯเพื่อการปฎิรูปประเทศ แต่ไร้ซึ่งการตอบสนองและการเสียสละ ทำให้พลเอกประยุทธ จันทร์โอชา จำเป็นต้องประกาศยึดอำนาจ   "

#12 templar

templar

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 21:23

น่าจะเป็นอีกอาการนึงของเสื้อแดง  ช่วงนี้น่ะคับ  :P

อย่ามาเห่าว่ากรูมาจากการเลือกตั้ง  เพราะการเลือกตั้งไม่ใช่ทุกอย่างของประชาธิปไตย

การตรวจสอบบ้านเมืองอย่างเข้มข้น  ทั้งฝ่ายนิติบัญญัติและตุลาการ  จำเป็นสำหรับประเทศไทย

สิ่งที่บ่งบอกว่าประเทศไหนพัฒนาแล้วไม่ได้ดูที่  มีตึกสูงมากเท่าไร  มีห้างเยอะไหม  มีจีดีพีสูงแค่ไหน

แต่ดูที่การศึกษา  และ คุณภาพของบุคลากรภายในประเทศ

#13 เขียวคราม

เขียวคราม

น้องใหม่

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 21:32

ช่วงนี้คงอึดอัดไม่ได้ดั่งใจ น่าจะไประบายออกบ้างที่หน้าเวทีถนนอักษะ แกนนำรออยู่นะ ^_^

• JSN likes this

#14 ParaDon

ParaDon

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 21:34

มันคงเครียดน่ะครับ  :D

" รัฐธรรมนูญไม่มีมาตราใด อนุญาติให้รัฐบาลที่มาจากประชาธิปไตย โกงบ้านกินเมืองได้โดยไม่ผิดกกหมาย "

#15 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 21:36

ด่าเสร็จแล้วเผ่นเลย ก๊ากกกกกกกกกกกก
ดูท่าทางกวนตีนมันสำเร็จ

#16 NongTooN

NongTooN

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 22:49

เค้าน่าจะเก็บกดมาก

คนบางคนคุยด้วยก็ไม่ได้คุย แต่มาหาเรื่อง

บางที่ก็สงสาร บางทีก็สมเพช ได้แต่แผ่เมตตาให้ :lol:

เรียกพวกนี้ว่าไรดี ผีเปรต ขอส่วนบุญ รึเปล่านะ?

==> คนที่ว่าเนี่ยคือนักเลงบอร์ด เ ห ล่ า ฮู ยังไงซะก็ ระวังตัวไว้กันหน่อยนะ ทุกคน<<==

#17 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 22:57

เหมือนมันเคยโดนผมต้อนมาแล้วเลย กรั๊กๆๆๆๆ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน