Jump to content

- - - - -

ขอบคุณท่านโจโฉที่ออกมาให้ข้อมูล..และเรียนสมาชิกด้วยกันว่ากรุณาโพสและโต้ตอบด้วยความสร้างสรรค์นะครับ..งดการเกทับบลับแหลก..สร้างแนวทางไปสู่ความสงบครับ..

• Please log in to reply
6 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 galaxy2

galaxy2

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 22:05

ใครเห็นด้วยก็ช่วยกันนะครับ...ช่วงนี้เอาแต่เรื่องจริงและเหตุผลมาคุยกัน ดูตัวอย่างแบบท่านโจโฉ  น่านับถือครับ คุยด้วยเหตุผลแบบผู้ใหญ่ งดการต่อว่ากันหรือ เกทับกัน ...

#2 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 22:07

คุณโจ เล่น ใบ้ ปริศนา ตัวย่อ ผมยังมึนตึ๊บๆ เลย กับ เสี่ย พ.
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#3 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 22:28

คุณโจ เล่น ใบ้ ปริศนา ตัวย่อ ผมยังมึนตึ๊บๆ เลย กับ เสี่ย พ.

พูดตรงๆก็โดนฟ้องร้องพาดพิง เดือดร้อนไปทั่วดิครับ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#4 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 04:13

พูดตรงๆก็โดนฟ้องร้องพาดพิง เดือดร้อนไปทั่วดิครับ

เสี่ยเพล้ง เพล้ง เพล้ง 

.............เปล่า ผมพูดถึงเสียงจานแตกนะคับ  อย่ามาทำรัยเก๊านะ เก๊ากัววว

gladiator 1.jpg

#5 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 07:55

http://blog.imaginar...2012/10/page/2/

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#6 ผู้พิทักษ์ความดี

ผู้พิทักษ์ความดี

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 08:55

แหมม ง่ายกว่าเกมส์โชว์ใบคำอีกนะครับนี่ หุๆ

#7 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 10:17

เสี่ยเพล้ง เพล้ง เพล้ง 

.............เปล่า ผมพูดถึงเสียงจานแตกนะคับ  อย่ามาทำรัยเก๊านะ เก๊ากัววว

เอ๊ะ คุ้น ๆ ว่า จานแตกนี่ มันพอ ๆ กะ หน้าแตกเพล้ง ๆ ของเสี่ย พ เรื่องหนึ่งปะครัช

ปล. ผมพูดเรื่องหน้าแตกเพล้ง ๆ นะครัช

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน