Jump to content

- - - - -

รบกวนเพื่อนๆ นิดนึงครับ

• Please log in to reply
1 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ชามู

ชามู

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 08:46

วันนี้ ถ้ามีท่านใดทราบนัดหมาย ยัดอ่าแมคที่ไหนอีก (หรือยังเป็นที่เดิมที่เสาวร๊ย์)

รบกวนแจ้งนิดนึงครับ....

เพราะเมื่อวานนี้ ผมพยายามเลี่ยงเส้นทางนั้น ไปทางอื่น แต่รถราคอดติด

วันนี้พอได้เห็น ได้ยินคลิปพี่ทหาร ขอเสียงคนดูคอนเสิร์ต

เลยอยากช่วย

โดยวันนี้ ผมจะเลี่ยงไม่ไปทางอื่น แล้วไปทางนั้น หาพวกมันครับ

ปล. ถ้าจะมายืนใกล้ผม รบกวนดูนิดนึงครับ อย่าให้เกิน 5 คน

ชามู ปลาวาฬตัวใหญ่ ใจดี

#2 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 13:11

ตกลงมันจะมาอีกไหมเนี่ย

เมื่อวานเล่นเอาเดินซะเมื่อย เพราะบีทีเอสปิด

ถ้ามา..ทหารควรยึดที่มั่นอยู่ใต้สะพานหรือสถานี

แล้วทำควายแดดเดียวครับ ;)

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน