Jump to content

- - - - -

jaidee20...อย่าปอดแหกครับ เข้ามาอ่านกระทู้นี้หน่อยนะ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
23 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 12:47

จำนวนผู้ใช้งานที่กำลังอ่านกระทู้ในห้องนี้คือ 202 ท่าน

สมาชิก 67 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 124 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 11 ท่าน

Leonet,
แตงไทย,
warmer,
zombie!!!ภูธร,
naphon,
human,
จอมโจรคิด,
Gear2528,
roilee,
koong,
พลฯซุ่มดู,
จันทร์ในน้ำ,
ชาวสวน,
NightMare,
phoosana,
ดาร์ค สวอน,
ทัชชี่,
ปังตอ,
Gop,
jaidee20,
KaTi รักพระเจ้าอยู่หัว,
redfrog53,
Shariff,
hinn,
beta,
kwun,
mairukumoa,
Charlie,
skyblue,
aumstar,
DumpDump,
เช neverdie,
ONETHAI,
Shama90,
emujack,
อาวุโสโอเค,
unook,
nnnn43,
> mj <,
ฝ่าดงกุ้ย,
tyler,
serithai11,
HiddenMan,
3.5v,
Tohchida,
TH_BorderBoy,
caveman,
overtherainbow,
novic,
Lucas Leiva Benitez,
momoki,
pochi,
นิติราม,
notcomeng,
hinotori,
Yasuhiro,
H-edge,
อาเฮียป้อม,
แสงแต้ม ยกหงส์,
jaiyen20,
phoebus,
ความตาย ของผม,
joecth2003,
baezae,
Classic,
tonythebest,
เพื่อนร่วมชาติ
จดี คุณอย่าไประราญกระทู้อื่นเค้าเลย ถ้าตราบใดที่คุณไม่เคลียร์ตัวเอง จากกระทู้เหล่านี้ คุณมันก็แค่สมาชิกที่รกบอร์ดไร้ค่า ก็เท่านั้นครับ

http://webboard.seri...9%86-%E0%B9%80/
http://webboard.seri...B8%94%E0%B8%B5/

Edited by Leonet, 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 12:49.

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#2 KaTi รักพระเจ้าอยู่หัว

KaTi รักพระเจ้าอยู่หัว

ขาประจำ

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 12:56

อ๊ายยยย ทำไมชื่อหนูต้องอยู๋หลังมันด้วย อ๊ายยยยย

#3 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 12:58

สงสัยไปกินซกเล็กที่แคมป์คนงานอยู่ ไม่ว่างมาตอบ :P

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#4 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 13:02

ใจดีนี่ฮ๊อทจริงๆ เราน่าจะก้าวข้ามใจดีไปได้แล้วมั้ง B)

#5 Leonet for VENDETTA

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 13:05

จะมาไม้ไหนอีก บ่ายแล้วต้องรีบไปดูงานชั้น 24 หรอ
หรือว่าเตรียมตัวยื่นภาษีอยู่อ่ะ

เรียนท่านสมาชิกครับ มาช่วยกันทายดีกว่าว่าจะแถไปไหนอีก :lol: :lol: :lol:

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#6 Ja-Ded

Ja-Ded

ขาประจำ

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 13:05

ช่วงพักเที่ยง คงไปต่อแถวกินข้าวในโรงทาน ...

#7 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 13:06

เค้าคงไปคุมก่อสร้งชั้น 25 อยู่

ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#8 Leonet for VENDETTA

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 13:08

ใจดีนี่ฮ๊อทจริงๆ เราน่าจะก้าวข้ามใจดีไปได้แล้วมั้ง B)

ตอนแรกก็ว่าจะข้ามไปอยู่ครับ แต่ขอครั้งสุดท้ายแล้วกัน สำหรับคำถามที่ผมอยากได้คำตอบครับ
เพราะคนแบบนี้ไม่ค่อยอยากจะยุ่งด้วยเท่าไหร่ หาความจริงใจไม่มี
พูดอะไรออกมาที ต้องเอา 10 หาร เอาตะแกรงร่อน สุดท้ายเอานิ้วก้อยแตะน้ำลาย แล้วจิ้มไป เชื่อได้แค่นั้นครับ

#9 beta

beta

ขาประจำ

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 13:10

ใช่คนที่ตามหาหรือเปล่าอ่ะ

ตร.รวบมือฆ่าผัว-แฉเมียจ้างวาน

เมื่อเวลา 10.00 น. วันที่ 8 ก.พ. พ.ต.อ.ภุชงค์ ภัทรพงศ์สินธ์ ผกก.สภ.เมืองเลย จ.เลย พร้อมด้วย พ.ต.ท.ทวนทอง พุทธเสน สว.สส หัวหน้าชุดสืบสวนสอบสวน สภ.เมืองเลย ร.ต.ท.พรชัย ประพิณ ร้อยเวรเจ้าของคดี และตำรวจชุดสืบสวนสอบสวน สภ.เมืองเลย คุมตัวนายปฐมพงษ์ การพงษ์ อายุ 34 ปี บ้านเลขที่ 68 หมู่ 5 ต.โนนปอแดง อ.ผาขาว จ.เลย พร้อมปืนลูกซองสั้น 1 กระบอก และนายแบงค์ แสนศรี อายุ 30 ปี บ้านเลขที่ 112 บ้านใหม่สีชมพู ต.ห้วยสีเสียด อ.ภูหลวง จ.เลย พร้อมมีดปลายแหลม 1 เล่ม ข้อหาร่วมกันฆ่าผู้อื่นโดยเจตนาและไตร่ตรองไว้ก่อน

สืบเนื่องจากเมื่อวันที่ 5 ม.ค. เวลา 22.00 น. นายใจดี โกมลสัย อายุ 44 ปี บ้านเลขที่ 21 หมู่ 4 บ้านน้ำภู ต.เมือง ถูกฆาตกรรมที่ทุ่งนาบ้านปากภู โดยคำบอกเล่าของญาติกล่าวหาว่านางมะลิ โกมลสัย ภรรยาผู้ตายฆ่าสามีของตนเอง ห่างกัน 2 วัน นางมะลิก็ผูกคอตาย เจ้าหน้าที่สอบสวนทราบว่านางมะลิเป็นคนฆ่านายใจดีจริง โดยมีคนหามือปืนมาให้

โดยผู้ต้องหาสารภาพว่า รับจ้างจากนางมะลิให้ฆ่าสามีเป็นเงิน 60,000 บาท ได้มาก่อน 10,000 บาท แต่นางมะลิผูกคอตายก่อนจึงยังไม่ได้ที่เหลือ คืนวันเกิดเหตุ นางมะลิโทร.เรียกสามีมาที่ทุ่งนาบ้านปากภู จากนั้นนายปฐมพงษ์ยิงปืนใส่ผู้ตายจนล้มลง นายแบงค์จึงเอามีดแทงซ้ำจนตาย แล้วพากันหลบหนี ทั้งนี้ นายปฐมพงษ์ เพิ่งพ้นโทษจำคุก 16 ปี ข้อหาพยายามฆ่าคนตาย ส่วนนายแบงค์เพิ่งพ้นโทษจำคุก 1 ปี 6 เดือน ข้อหาทำร้ายร่างกาย ทั้งสองรู้จักกันในคุกและออกมาพร้อมกัน

#10 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 13:11

อิจฉาใจดีดีมะวะ แฟนเยอะจัง
กลัวเด๋วใจดีจะเผลอไปหลงรักสาวแมงสาบอะดิ
ใจแข็งไว้นะใจดี ยังไงก็เอาประชาธิปไตยดีกว่าเอาแมงสาบนะจ๊ะ

#11 Ricebeanoil

Ricebeanoil

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:46

ใจดีบอกว่า ไม่ว่าง กำลังคุมงานสร้างตก 24 ชั้นอยู่ครับ
เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#12 The Pock

The Pock

แพงทั่งแผ่นดิน

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:51

รับ ใจดำ20 ก่อนสักที่ไหมครับ
แก๊งค์น้ำปู

#13 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:54

เอาแค่พอหอมปากหอมคอเถอะคับ

ไล่หมาอย่าให้จนตรอกเลย

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#14 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 16:15

น้าเย็นมาโนหวิคยังไม่เล่าให้ฟังเลยครับ ทำไมเปลี่ยนเป็นใจเย็นละครับ

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#15 yaister7

yaister7

ขาประจำ

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 16:23

ใจดี20 นี่ออกแนวแดงสมองกลวง :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

#16 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 16:32

น้าเย็นมาโนหวิคยังไม่เล่าให้ฟังเลยครับ ทำไมเปลี่ยนเป็นใจเย็นละครับ

เกาะกระแสดาราคับ :lol: :lol:

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#17 เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 16:38

อ๋อ... มันเป็นอย่างนี่เอง ได้ผลซะด้วย เดี๋ยวเอามั่งดีฝ่า

:D :D

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#18 Kepler-22b

Kepler-22b

น้องใหม่

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:06

อ๋อ... มันเป็นอย่างนี่เอง ได้ผลซะด้วย เดี๋ยวเอามั่งดีฝ่า

:D :D

อย่าเลยครับเดี๋ยวชาวบ้านเค้าจะตามหาเจ้าภาพงานศพลำบาก :D
เอ้ยไม่ใช่ เจ้ามือครับเจ้ามือ :D
เสียงส่วนมากบริหารประเทศด้วยการมีเสียงที่เหลือตรวจสอบ ไม่ใช่มีเสียงเยอะแล้วไม่เห็นหัวใครและไม่สามารถใช้เสียงส่วนมากทำเรื่องที่ผิดกฎหมาย จริยธรรมได้

#19 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:10

ไม่ได้ปอดแหก.........แค่ตาขาว

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#20 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:01

เอามั่งๆๆ จาก korkang เป็น jaikang :lol:

#21 เช never die

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:09

เอามั่งๆๆ จาก korkang เป็น jaikang :lol:

เอาด้วยๆ เช neverdie ขอเป็น jai neverdie ด้วยคนครับ

(เกาะกระแสดาราดัง) :D :D :D

#22 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:14

เอาด้วยๆ เช neverdie ขอเป็น jai neverdie ด้วยคนครับ

หุหุหุ... เป็น jai... OK มั่งดีกว่าวุ๊ย ขอคนแก่เกาะกระแสด้วยคนจิ :P
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#23 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:20

หุหุหุ... เป็น jai... OK มั่งดีกว่าวุ๊ย ขอคนแก่เกาะกระแสด้วยคนจิ :P

เปลี่ยนชั่วคราวน๊าอ๊าพพ พอเป็นกษัย :lol:

#24 เช never die

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:24

เท่ดีครับ jai... ok

:D