Jump to content

นายกปู ไส่เสื้อไม่ซ้ำกันเลย ถ้าอยู่4ปี คงไส่ 1200 ชุด

• Please log in to reply
71 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 blacksmith

blacksmith

น้องเก่า

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:49

สุดยอดด ลงกินเนสบู๊ด แน่ ๆ

#2 มารุจัง

มารุจัง

ขาประจำ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:50

โคตรไร้สาระเลยจริง ๆ งานการไม่ทำ เอาแต่แต่งตัว....
หากคนดีเกรงกลัวและท้อถอย คนเลวก็จะยิ่งเหลิงวางอำนาจบาตรใหญ่Forum rules!- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด

#3 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:51

เท่าที่จำได้ซ้ำนะ

ช่วงน้ำท่วมมีชุดเก่ง 2-3 ชุดใส่สับกัน

อย่าดันให้นายกที่คุณรักกลายเป็นพวกฟุ่มเฟือยเกินพอดีสิ

#4 Tee

Tee

น้องเก่า

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:53

ไปหาไรกินดีครับ

#5 conservative

conservative

ขาประจำ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:54

โคตรไร้สาระเลยจริง ๆ งานการไม่ทำ เอาแต่แต่งตัว....

พอๆกับคนที่คอยอวยให้พี่แกครับ

#6 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:54

วันนี้ผมซื้อเอแคลร์มา ลืมดูฉลากบนกล่อง เป็นรสใบเตยครับ

ว้า.....เซ็งเรย
gladiator 1.jpg

#7 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:56

วันนี้ผมซื้อเอแคลร์มา ลืมดูฉลากบนกล่อง เป็นรสใบเตยครับ

นึกว่ายาถ่ายหมดอายุ

#8 มารุจัง

มารุจัง

ขาประจำ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:57

พอๆกับคนที่คอยอวยให้พี่แกครับ

เค้ากำลังทำงานอยู่ค่ะ
:lol: :lol: :lol:
หากคนดีเกรงกลัวและท้อถอย คนเลวก็จะยิ่งเหลิงวางอำนาจบาตรใหญ่Forum rules!- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด

#9 rinrin1356

rinrin1356

ขาประจำ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:58

ถ้าใส่เสื้อไม่ซ้ำแล้วทำให้ข้าวแกงจาน 25 บาท
น้ำมันราคาต่ำกว่าสมัยพรรค ปชป เป็นรัฐบาล
ไข่ฟองละ 4 บาท

ยิ่งลักษณ์เปลี่ยนเสื้อวันละสามชุดก็เปลี่ยนเถอะค่ะ
แต่ถ้าใส่เสื้อไม่ซ้ำแล้วทุกอย่างที่ว่ามาราคาสูงแทบจะต้องจุดธูป
กราบมันล่ะก็ ช่วยไปเปลี่ยนไกลหน่อยได้มั้ย จ้างมาทำงานไม่ใช่มาทำโง่

เข้าใจนะคะ
ผู้มีปัญญาแพ้คนหน้าด้าน เพราะยิ่งลักษณ์ "เอาอยู่" เลยท่วมอย่างบูรณาการ

#10 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:02

นึกว่ายาถ่ายหมดอายุ

ป๋มไม่ใช่ใจดีน้า............................................... ไลอ้อนคิง สิงห์โลโมติ้ลลล :D :D

#11 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:04

ที่น่าลงกินเนสต์บุ๊คมากกว่า คือนายกปูว์ทำงานไม่เป็นแต่ใบ้หวยได้มากกว่าครับ บอกเลขเด็ดได้โดยไม่ต้องขูด :rolleyes:

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#12 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:05

อืม...พวกเพ่เลือกมาเป็นนายกหรือเป็นหุ่นลองเสื้ออ่ะ?

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#13 ธงไชยคนเขียนโพย

ธงไชยคนเขียนโพย

ขาประจำ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:06

แสดงว่าเป็นคนเบื่อง่าย เปลี่ยนผู้ชายบ่อย เปลี่ยนที่นอนบ่อย

ใครอยู่เบื้องหลังการอุ้มฆ่าเอกยุทธ์ อัญชัญบุตร

#14 นักเรียนตลอดชีพ

นักเรียนตลอดชีพ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:08

ผมอยากได้ นายกครับ ... ไม่ได้อยากได้ พริตตี้เสื้อผ้า เป็นนายก ...

คุณ blacksmith ไม่รู้หรือว่าตำแหน่งนายก งานเขามีอะไรบ้าง ...

.. เห็นได้ชัด ประชาธิปไตย เสียงส่วนใหญ่ ไม่ได้ทำให้ได้มา ซึ่งผู้นำที่เก่ง และ ฉลาด ..

ที่นำความอยู่ดี กินดี มาให้ประชาชนได้ แล้วคุณยังจะอ้างประชาธิปไตยเสียงส่วนใหญ่ทำไม

#15 ธงไชยคนเขียนโพย

ธงไชยคนเขียนโพย

ขาประจำ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:08

ปีที่แล้วคอนติเนนตัล ปีนี้โฟร์ซีซั่น

ใครอยู่เบื้องหลังการอุ้มฆ่าเอกยุทธ์ อัญชัญบุตร

#16 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:09

สุดยอดด ลงกินเนสบู๊ด แน่ ๆ

เปลี่ยนเสื้อหรือเปลี่ยนแปมเพ๊อะวะ

ทัวร์นกแก้วคิดอย่างเดียวต้องเอาอยู่ๆ

จึงต้องเปลี่ยนแปมเพ๊อะทุกชั่วโมง
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#17 G.Maniac

G.Maniac

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:09

เสื้อ กับ ผัว อะไรมีมากกว่ากันวะ ดำสมวย

Edited by GermanManiac, 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:09.

#18 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ผมอยากได้ นายกครับ ... ไม่ได้อยากได้ พริตตี้เสื้อผ้า เป็นนายก ...

คุณ blacksmith ไม่รู้หรือว่าตำแหน่งนายก งานเขามีอะไรบ้าง ...

ก็เอาอยู่ไงครับ ทำไมจะไม่รู้ :D

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#19 แตงดุ๊ด

แตงดุ๊ด

แsดอย่างสงบตบเมื่อจำเป็นสะตออย่างเยือกเย็นเพราะน้องเป็นไฮโซ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:13

อย่างอิปูจะเอากุ๊ดชี่หรือจะเอาผ้ามุ้งมาห่อค่าก็เท่ากันเพราะยังไงมันก็ยังโง่เหมือนเดิม

ต่อต้านนังเพศแม่เสื้อแดงมือเปื้อนเลือดแถมเปื้อนน้ำกาม

#20 วิท

วิท

ขาแพง

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:18

นี่คือข้อดีข้อแรกและข้อเดียว ที่แบ็กมิดคิดออก

ป.ญ.อ มักๆ

#21 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:18

เจ้าของกระทู้เป็นอะไรมากเปล่าครับ :D
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#22 โคนัน

โคนัน

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:34

:lol: :lol: มีหน้าที่มาอวยนังปูเหรอ เป็นไง เลียปูอร่อยเปล่า

#23 Shart

Shart

Secret Member

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:40

"ไส่" มันมีในภาษาไทยด้วยหรอ
ไ- กับ ใ- มีอยู่กับคนละแป้นพิมพ์เลย

แต่ดูจากเนื้อหาก็รู้แล้ว ว่า คนๆนั้นมีความคิดขนาดไหน

#24 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:55

ใจดี ชัวร์....

ระวังล็อคอินผิด เป็น tam ....มันเสียฟอร์ม...

เปลี่ยนล็อคอินแล้วยังไร้สาระ ไร้สมองเหมือนเดิม

:)

#25 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 20:01

อย่างน้อยก็มีชุดนึง ที่พวกคุณๆไม่ได้เห็น

(ถ้าอยากเห็น ก็ไปทำธุรกิจอสังหาซะนะครับ)
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#26 G.Maniac

G.Maniac

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 20:01

ระวังล็อคอินผิด เป็น tam ....มันเสียฟอร์ม...

เปลี่ยนล็อคอินแล้วยังไร้สาระ ไร้สมองเหมือนเดิม

สมองก้อนเดิม ที่รอยหยักเท่ากับลูกฟุตบอลแบบนี้ จะให้มีแก่นสารอะไรได้ล่ะครับ

:P

#27 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 20:04

ดำศะมิด ไม่มุดดูชั้นในด้วยละ ว่าใส่ซ่ำๆป่าว

#28 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 20:04

หา??? :o

#29 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 20:06

ถ้าทำงานได้ดีซักครึ่งหนึ่งของการแต่งตัวกรูจะไม่ด่าซักคำ
ตกลงเมิงเลือกมันมาเป็นนายกหรือเลือกมันมาเป็นนางแบบว่ะblacksmith
ไร้ราคา
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#30 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 20:19

ไม่รู้จะอวยแม่เทพธิดาของเสื้อแดงยังไงแล้วเหรอ เลยเอาเรื่องไร้สาระมาเล่น โคตรฮาว่ะ
เอาเวลาแต่งตัว ไปหาความรู้ใส่สมองจะดีกว่าไหม ดำมิด
ต่อให้หล่อนแต่งสวยขนาดไหนแต่ความโง่ของหล่อนก็เหมือนเดิม
อนาถใจจริงๆ

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#31 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 20:25

มาดูคนรับจ้างตั้งกระทู้ครับ อาชีพเห่ๆก็ขยันทำไปดีๆนะ ดำมิด

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#32 Ricebeanoil

Ricebeanoil

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 20:45

คือประมาณว่า ไม่มีอะไรจะพูดแล้วไงครับ เลยตั้งกระทู้เพื่อเบี่ยงเบนประเด็น 4ss นะครับ
เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#33 กล้วยหอมจอมป่วน

กล้วยหอมจอมป่วน

ขาประจำ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 20:52

เย็นนี้กินไรดีหว่า :P

#34 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 21:32

วันที่ไป 4SS ใส่กี่ชุดหรอ

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#35 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 21:35

ทุเรศ!พูดมาได้
นึกถึงคนยากจน
ที่แทบจะไม่มีเสื้อผ้าห่อหุ้มร่างกายบ้างมั้ย
ยิ่งเลียมากเท่าไร่
นายกหญิงยิ่งดูทุเรศมากขึ้น :angry:

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#36 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 21:35

อีปูมีดีแค่ใส่เสื้อไม่ซ้ำกัน แค่นั้นหรือ สงสารควายแดงว่ะ หลงเงิน หลงคนรวย สุดท้ายเป็นได้แค่ขี้ข้า

#37 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 22:23

รับจ้างมาตั้งกระทู้ก็งี้แหละครับ นายจ้างสั่งว่าทำไงก็ได้ให้มีกระทู้อวยนายกและรัฐบาลทุกวัน แต่ทำไงได้ล่ะ

ผลงานนายกกับรัฐบาลไม่ค่อยมี เงินก็ต้องใช้ ตั้งกระทู้อะไรก็ได้ดีกว่า ถึงหาสาระไม่ได้ก็เถอะ 55555
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#38 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 22:26

เป็นการยืนยันได้อย่างชัดเจน จากการใส่เสื้อไม่ซ้ำกันเลย !
ว่านี่แหละ นี่คือ สุดยอดนายกฯรัฐมนตรีเท่าที่ประเทศไทยเคยมีมา :)

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#39 คืนหมาหอน

คืนหมาหอน

ขาประจำ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 22:27

เอ่อเ้วย.......ถ้าอินังยกปูว์มันสวยเหมือน นางแบบ Victoria's Secret .......นางฟ้าใส่ปีก ก็ว่าไปอย่าง

แต่มาอวยอินังป้าปูว์ปากเบี้ยวแบบนี้ไม่ไหวว่ะ.......จินตนาการถึงแล้ว เซ็กซ์เสื่อมหมด.....บร่ะ วัยรุ่นเซ็ง
"คนดีนั้นก็เหมือนคนบ้า หากไม่มีปัญญา"

#40 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 22:38

ขอบอกว่าอึ้งมากกับกระทู้นี้
สนใจเรื่องอะไรเนี่ยคุณ
เรียกร้องให้มดเดอเรเตอร์ย้ายกระทู้ด่วน

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#41 me999

me999

ขาประจำ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 22:43

ผมว่าน่าจะมากกว่านั้นเยอะนะ
เนื่องจากภาระกิจ"เอาอยู่"วันนึงๆนั้นเยอะมาก
อาจต้องใส่วันละหลายชุด เปลี่ยนบรรยากาศ

#42 ต้นหอม

ต้นหอม

ขาประจำ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 22:49

ดำสนิทเคยอ่านประวัตินายกยูเครนป่ะ

ยูลิยา ทีโมเชงโกยูลิยา โวโลดีมีริฟนา ทีโมเชงโก เธอคนนี้สวยกว่า รวยกว่า ตำแหน่งสูงกว่า....คนที่อยู่ประเทศสารขัณฑ์ แต่สุดท้ายเธออยู่ได้แค่แปดเดือนล่ะ แล้วยังต้องโทษปิดท้ายด้วยนะ....สุดท้ายความสวยก็ไม่สามารถช่วยคนเลวไว้ได้

ผิดกับขี้เหร่ๆอย่างเจ๊แองจี้ ป้าแทตเชอร์ แต่งตัวก็เชยๆเห่ยซะไม่มี ทำไมต่ออายุรัฐบาลของตัวเองได้น๊านนาน มันเป็นเพราะอะไรน๊าาาาาา

มันจะทำให้เราคิดก่อนพูดได้ดีขึ้น เมื่อเชื่อว่าคำพูดที่ออกไปเหล่านั้นคือคำที่เราจะได้ยินเองในอนาคต

และถ้าเราจะทำดีได้มากขึ้น เมื่อเชื่อว่าเราจะได้เจอสิ่งดีๆในอนาคต

แม้ว่าวันนี้เราจะยังไม่เห็นว่ามันดีอย่างไรแต่อย่างน้อยทำให้เราผ่านวันนี้ไปได้อย่างราบรื่น

#43 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 22:57

กินข้าวดีกว่ากินขี้นะตัวเธอ
นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชานักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรค์ธรรมนักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ นักการเมืองยุให้รำฯ ในหลวงย้ำให้ทำดี

#44 marrykate

marrykate

ขาประจำ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 23:10

งานหลักของเค้าอยู่แล้วหนิ พริ๊ตตี้สูงวัย ทำได้มากสุดก็แค่นี้แหละ หุหุ

Edited by marrykate, 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 23:10.

อย่าให้ความ "โง่" ของตัวเอง กลายเป็นความผิดของคนอื่น เข้าใจมั๊ยค๊าาาาาาาาา

#45 mairukumoa

mairukumoa

ขาใครนี่

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 23:12

มาดูควายอวยควาย

#46 stormtrooper

stormtrooper

ขาประจำ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 23:39

เดาว่าไอ้นี่คือโปกลุก เพราะมันตั้งกระทู้เลียเป็นงานหลัก แถมเลียได้ปํญญาอ่อนมาก ๆ ตกลงค่าของคนมันอยู่ที่เสื้อผ้า หรือ tablet ใข่มั้ยวะ บ่งบอกว่าระดับไอคิวของเอ็งมันต่ำประมาณ 70-80 เห็นจะได้

#47 LOP

LOP

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 00:00

วันที่ไป 4SS ใส่กี่ชุดหรอ

ใส่ชุดเดียว ชุดวันเกิด

ฝากดำสมิดไปบอกนางกลวงด้วยว่าจะเปลี่ยนวันละหลายๆชุดยังไงมันก็ไม่ทำให้นางกลวงมันจะฉลาดขึ้นมาได้เลย
ซึ่งมันตรงกับคำพังเพยที่ว่า"ข้างนอกสุกใสข้างในเป็นโพรง"

#48 Hi~~♥

Hi~~♥

น้องเก่า

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 02:16

เปลี่ยนเยอะไปใช่ว่าจะมีความฉลาดเพิ่ม

#49 numdee

numdee

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 02:33

ถ้าใส่ซ้ำกันไม่ยอมซัก คงเหม็นตายชัก
"หนึ่งเสียงที่จริงใจ ดังกว่าเสียงมหาชน"

#50 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 04:19

ช่วยเขียนภาษาไทยให้มันถูกหน่อย
เดี๋ยวพวกสลิ่มจะหาว่ากินแต่หญ้า

ไส่ = ใส่
สุดยอดด = สุดยอด
กินเนสบู๊ด = กินเนสบุ๊ค

-_-

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน