Jump to content

แนะนำให้เสื้อแดงลองทำ IQ เทส

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
6 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 22 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 00:25

ลองดูครับว่าความเป็นแดงสัมพันธ์กับความโง่หรือเปล่า
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#2 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 22 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 00:25

http://www.iqtest.dk

Edited by ดราม่า, 22 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 00:26.

"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#3 ความตาย ของผม

ความตาย ของผม

ขาประจำ

ตอบ 22 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 06:54

http://www.iqtest.dk

ขอบคุณครับพี่ ผมไปลองเล่นมาแล้วมันดีครับชอบ ผลที่ได้ก็ตามภาพครับ ลองเล่นดูครับทุกท่านสนุกดี

ในที่สุด แมนตู ของยู ก็ตกรอบ UPA ทำไมมันเป็นงี้

#4 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 22 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 07:39

ให้พวกเค้าเขียน ก.ไก่ ถึง ฮ.นกฮูก ให้ถูกก่อนดีกว่าไหมครับ

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#5 ความตาย ของผม

ขาประจำ

ตอบ 22 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 10:58

ให้พวกเค้าเขียน ก.ไก่ ถึง ฮ.นกฮูก ให้ถูกก่อนดีกว่าไหมครับ

ก็ว่าไปเนอะพี่ ^_^
ในที่สุด แมนตู ของยู ก็ตกรอบ UPA ทำไมมันเป็นงี้

#6 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 22 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 12:34

สารภาพตรงๆ ผมยังไล่ผิดเลย 555+

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#7 ความตาย ของผม

ขาประจำ

ตอบ 22 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 12:38

สารภาพตรงๆ ผมยังไล่ผิดเลย 555+

พี่ไล่ผิด แต่ผมไม่ครบนี้สิ 555555+