Jump to content

ใครเป็นใครในห้องมืด

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
20 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 17:23

เรียนเชิญสมาชิกห้องมืดครับ

พักนี้ หายกันไปไหน อิอิ

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#2 G.Maniac

G.Maniac

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:14

สวัสดีครับ / ไปห้องมืดในระยะหลังๆ เจอห้องร้างประจำเลยครับ / คิดถึง พี่พิงค์ พี่เสือฟี พี่น้าผี คุณซอมฯ และอีกหลายๆคนนะครับ

นึกถึงตอนน้ำท่วม แล้วผมติดอยู่บ้าน เล่นเน็ต คุยในห้องมืดแลกเปลี่ยนความเห็นสารพัดเรื่อง ทุกเช้า พร้อมดื่มกาแฟ ทานขนม

เป็นการอยู่บ้านช่วงน้ำท่วมที่มีความสุข-สนุก มากครับ

เมื่อก่อนชื่อ s.sensei (ชื่อตัวละครในนิยายของปราบดา หยุ่น ซึ่งเป็นปรมาจารย์ด้านคอมฯ แต่ร้ายมาก และไม่มีใครเคยเห็นตัวเห็นตน)

แต่เปลี่ยนเป็น GermanManiac ครับ (บ้า(ฟุตบอล)เยอรมัน โดยเฉพาะ ทีมชาติ กับ บาเยิร์น มิวนิค)

ด้วยเหตุผลเรื่อง ม.112 ครับ เลยต้องเปลี่ยน :P

Edited by GermanManiac, 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:14.

#3 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:22

ช่วงตอนปลายปี จนถึงต้นปีมันยุ่งๆ อะครับ

ตอนนี้เริ่มว่างแล้ว

เข้ามาตั้งกระทู้ถามหา อิอิ

BlackFire , Blacksatan ณ ห้องมืด

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#4 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 23:16

pink pinkpan pinkpanda แล้วแต่ว่า ถ้าหลุด อันไหนซ้ำ ก็เข้าอันใหม่ อิอิ

#5 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 02:07

อะไรคือห้องมืด?

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#6 zombie!!!ภูธร

zombie!!!ภูธร

ขาประจำ

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 06:26

sleeping_zom รายงานตัวฮับ หายไปผ่าไส้ติ่งอักเสบมา กับภารกิจวิทยานิพนธ์ T_T แวบไปแวบมาแถวนี้แหละฮับ B)

Edited by zombie!!!ภูธร, 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 06:27.

ปูไม่รู้ ปูงงค่ะ !!!

#7 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 08:51

ห้องมืดไม่รู้จัก รู้จักแต่ห้องไฟ -_-
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#8 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 10:39

อะไรคือห้องมืด?

ห้องที่เอาไว้ ล้างรูป อะครับ มื๊ด มืดดดดดดดดดด

#9 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 12:29

ห้องมืดไม่รู้จัก รู้จักแต่ห้องไฟ -_-

ห้องไฟ...ไปโหลดอะไรหว่า :rolleyes: (ทำหน้าตาใสซื่อ)

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#10 zombie!!!ภูธร

zombie!!!ภูธร

ขาประจำ

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:38

พี่ไฟ คิดถึงค่ะ วันนี้เข้าบอร์ด เข้าตรอกด้วย แต่ยังไม่ได้ไปที่ห้องมืดเลย B)
ปูไม่รู้ ปูงงค่ะ !!!

#11 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:48

พี่ไฟ คิดถึงค่ะ วันนี้เข้าบอร์ด เข้าตรอกด้วย แต่ยังไม่ได้ไปที่ห้องมืดเลย B)

คิดถึงเหมือนกันครับ วิทยานิพนธ์ เสร็จแล้ว คงได้พักผ่อนแล้ว เนอะ

#12 ploychanpen

ploychanpen

น้องเก่า

ตอบ 29 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 00:08

ไม่ฉะบายอ่ะ เกือยตายคิดถึงทุกคนนะ เอ่เอี

#13 ploychanpen

ploychanpen

น้องเก่า

ตอบ 29 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 00:09

เอ่เอ๊

#14 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

ตอบ 29 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 11:44

เอ่เอ๊

ป้าหายดีอะยัง

#15 Majung

Majung

ขาประจำ

ตอบ 29 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:35

คนป่วยทุกท่าน หายเร็วๆนะคะ ^^ :D

Majung ใช้ชื่อนี้แหละ แวะไปเยี่ยมเยียน ห้องมืดแล้วจ้า ^_^
ธมฺมจารี สุขํ เสติ

#16 ploychanpen

ploychanpen

น้องเก่า

ตอบ 29 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 16:23

ไม่มีไข้แล้วจ้า แต่ยังไออยู่เลย อากาศเปลี่ยนบ่อยต้องพึ่งยานอนหลับนิดหน่อยจ้า คิดถึงทุกท่านนะคร้า :D

#17 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 11:35

ห้องไฟ...ไปโหลดอะไรหว่า :rolleyes: (ทำหน้าตาใสซื่อ)

ผมหมายถึงห้องที่เปิดไฟเฉยๆ นะ ไม่ใช่ห้องไฟ ที่อยู่ข้างๆ หอสมุด :rolleyes:
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#18 G.Maniac

G.Maniac

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:16

คิดถึงพี่ๆเพื่อนๆในห้องมืด และห้องสว่าง(บอร์ด) จังเลยครับ

งานยุ่งมากครับ ช่วงนี้ ไม่ได้เปิดเน็ตเลย :(

กลับถึงบ้านก็หมดแรง อาบน้ำนอน ครับ

#19 ตะนิ่นตาญี

ตะนิ่นตาญี

La vie en rose

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:34

คิดถึงพี่ๆเพื่อนๆในห้องมืด และห้องสว่าง(บอร์ด) จังเลยครับ

งานยุ่งมากครับ ช่วงนี้ ไม่ได้เปิดเน็ตเลย Posted Image

กลับถึงบ้านก็หมดแรง อาบน้ำนอน ครับ

วันนี้ไม่มี ของทาน มาฝากหรือครับ? Posted Image

ตะนิ่นตาญี
"จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา"

#20 G.Maniac

G.Maniac

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:54

งานยุ่งมากครับ ช่วงนี้ ไม่ได้เปิดเน็ตเลย Posted Image

วันนี้ไม่มี ของทาน มาฝากหรือครับ? Posted Image

ตะนิ่นตาญี

ขอเวลาสักสองสามวัน มีมาฝากแน่ครับ :P

#21 ploychanpen

ploychanpen

น้องเก่า

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 02:07

รอสูตรเนื้อเค็มอยู่นะคะอาจารย์ อิอิ