Jump to content

- - - - -

'บิ๊กเน'จัดดาราAVร่วมงานสงกรานต์

This topic is in the process of being archived.
77 replies to this topic

#1 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

Posted 29 February 2012 - 06:00

http://youtu.be/PsOWo6lLvT0
'เนวิน' จัดหนัก หลังผุดไอเดียจัดงานฉลองมหาสงกรานต์บุรีรัมย์
ด้วยการเชิญศิลปินเกิร์ลกรุ๊ปจากญี่ปุ่นร่วมงานปาร์ตี้โฟม
หวังดึงดูดนักท่องเที่ยว

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#2 Mike Saimai

Mike Saimai

ขาประจำ

Posted 29 February 2012 - 06:12

รถใครว่างบ้าง ผมขอติดรถไปด้วย :lol: :lol: :lol:
*เราอยู่ได้ทุกวันนี้ ก็เพราะเรามีฐานะความจนที่มั่นคง***ไม่โกรธ ไม่เกลียด แต่จำได้ทุกรายละเอียดที่ทำ*****อดึตช่างมัน ปัจจุบันช่างเเม่ง***

#3 เมารัก

เมารัก

ขาประจำ

Posted 29 February 2012 - 08:30

ว้าว เสี่ยเนวิน จัดหนัก

#4 Grimmy

Grimmy

ขาประจำ

Posted 29 February 2012 - 08:33

ที่ไหนครับ อยากเจอตัวเป็นๆมานานแว้ววววว

#5 ter162525

ter162525

มหาอำมาตย์ใต้พระบาทตลอดกาล

Posted 29 February 2012 - 08:35

ไปหนองคายผ่านบ้างหรือเปล่าหว่า ต้องหาทางแวะ
บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

#6 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

Posted 29 February 2012 - 08:55

ไปหนองคายผ่านบ้างหรือเปล่าหว่า ต้องหาทางแวะ

ต้องอ้อมไกลเลยนะ เรียกว่าออกนอกเส้นทางกันเลยทีเดียว
ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#7 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

Posted 29 February 2012 - 09:03

ใครทำน้องริโอร้องไห้วะ :angry:

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#8 phoosana

phoosana

เมพ

Posted 29 February 2012 - 09:10

เป็นเพราะสงกรานต์ปีนี้น่าจะสงบไม่มีการเผามั้งครับ :D
We love fender.

#9 Majestic

Majestic

ขาประจำ

Posted 29 February 2012 - 09:43

เป็นการกระตุ้นการท่องเที่ยวให้คนไปเที่ยวบุรีรัมย์ , โปรโมตทีมบุรีรัมย์ แถม สร้างฐานแฟนบอล ข้ามจังหวัดได้อีก เป็นแผนการตลาดที่ยอดมาก

Edited by Majestic, 29 February 2012 - 09:44.

#10 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

Posted 29 February 2012 - 09:46

อาาา
ไม่รู้จักสักคน :mellow:
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#11 คืนหมาหอน

คืนหมาหอน

ขาประจำ

Posted 29 February 2012 - 09:51

แหมๆๆๆ.....ท่านริดคุน......ทำเป็นไม่รู้จักนะครับ ......สงสัยจะรู้จักแต่มรกต มณีฉาย หรือ ทัดทรวง มณีจันทร์ :lol:
"คนดีนั้นก็เหมือนคนบ้า หากไม่มีปัญญา"

#12 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

Posted 29 February 2012 - 10:00

แหมๆๆๆ.....ท่านริดคุน......ทำเป็นไม่รู้จักนะครับ ......สงสัยจะรู้จักแต่มรกต มณีฉาย หรือ ทัดทรวง มณีจันทร์ :lol:

ดีนะที่ไม่ไปรู้จักบิลลี่

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#13 คืนหมาหอน

คืนหมาหอน

ขาประจำ

Posted 29 February 2012 - 10:08

5555........พึ่งรู้ว่าท่าน Solidus มีรสนิยมแบบนั้นด้วย :lol:
"คนดีนั้นก็เหมือนคนบ้า หากไม่มีปัญญา"

#14 JUR1ST

JUR1ST

ขาประจำ

Posted 29 February 2012 - 10:10

อา... จองที่พักที่บุรีรัมย์ตอนนี้ทันไหมครับนี่ :D

#15 ryukendo

ryukendo

สมาชิกขั้นสูง

Posted 29 February 2012 - 10:10

แดงอย่ายอมแพ้ครับ ส่งอีโง่ไปรำวงถวายหม้อที่งานสงกรานต์เมืองหลวงรัฐไทยใหม่เลย

เสี่ยเนฯ เสร็จแน่ ^_^

ปล.พาน้องนมดำกับน้องดัดฟันไปด้วยนะครับ :lol: :lol: :lol:

Edited by ryukendo, 29 February 2012 - 10:11.

บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#16 Et tu Brute?

Et tu Brute?

Posted 29 February 2012 - 10:26

นี่ดาราเอวีหมดเลยเหรอ :mellow:

It's us against the world

#17 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

Posted 29 February 2012 - 10:32

5555........พึ่งรู้ว่าท่าน Solidus มีรสนิยมแบบนั้นด้วย :lol:

ผมไม่ได้นิยมแบบนั้น แค่รู้เข้าโดยบังเอิญแค่นั้น เวลาดูรีีวิวพวกฟิกม่า เห็นมาแจมอยู่บ่อย ๆ :lol: :lol: :lol:

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#18 notcomeng

notcomeng

Posted 29 February 2012 - 10:35

อยากไปเที่ยวสงกรานต์ที่บุรีรัมย์จังเลย :lol:

#19 moonoi

moonoi

น้องเก่า

• Banned

Posted 29 February 2012 - 10:54

:wub:ปปช. อาจจะตามไปยึดทรัพย์ ทีมฟุตบอล ยี้ห้อย รวม ทั้งสนาม ฟุตบอล ด้วย
หัวหน้า พรรคการเมือง ของ ยี้ห้อย เตรียมลาออก และ เลิกเล่นการเมือง แล้ว เพื่อหลบหลีกหนี การ ยึดทรัพย์ ของ ปปช.

#20 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

Posted 29 February 2012 - 10:58

กระทู้นี้ สรท ฝ่ายชายดี๊ด๊าน่าดู

:D :lol:

พูดถึงพี่เน
แกจัดงานอีเว้นท์ได้เยี่ยมยอดมาก
อย่างงานเฉลิมพระชนมพรรษาในหลวง ในสมัยรัฐบาลมาร์ค
จัดได้ดีเลิศประเสริฐศรี ;)
ผิดกับรัฐบาลปูเน่า
ขนาดวโรกาสพิเศษ ครบ 84 พรรษา
มันยังจัดแบบ.....เฮ้อ..... นะ :(

#21 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

Posted 29 February 2012 - 11:03

เห็นแล้วเพลีย
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#22 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

Posted 29 February 2012 - 11:49

เอวี คืออะไร ไม่รู้จัก?

ว่าแต่ มิยาบิจะมาด้วยมั้ย?

Edited by Jaimah20, 29 February 2012 - 11:50.

เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#23 เมารัก

เมารัก

ขาประจำ

Posted 29 February 2012 - 12:26

สู้เจ๊ปูแดง คำผกา ไม่ได้ หุหุ

#24 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

Posted 29 February 2012 - 13:10

น้าๆ เกิดยุคไหนกันครับนี่ :blink: .... <_<

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#25 คืนหมาหอน

คืนหมาหอน

ขาประจำ

Posted 29 February 2012 - 13:19

น้าๆ เกิดยุคไหนกันครับนี่ :blink: .... <_<

ยุค AI Iijima........เอิ๊กๆๆๆ

#26 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

Posted 29 February 2012 - 13:39

ก็ดีนะที่ยังไม่ถามว่ารู้จักพวก
ปรียา รุ่งเรือง
แก่นใจ มีนะกนิษฐ์
โขมพัสต์ อรรถยา
ฯลฯ

#27 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

Posted 29 February 2012 - 13:45

ไอ้ย่ะ...

นี่รุ่นไหนครับ
อันนี้ไม่ถึงจริงๆ สาบานครับ

<_<

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#28 คืนหมาหอน

คืนหมาหอน

ขาประจำ

Posted 29 February 2012 - 13:51

ก็ดีนะที่ยังไม่ถามว่ารู้จักพวก
ฯลฯ

อ่าาาาา.........รุ่นนั้น ผมยังใส่ผ้าอ้อมอยู่เลยมั้ง ^_^

#29 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

Posted 29 February 2012 - 13:59

มีเหล่าดาราจาก "หนังสือผู้ใหญ่" เหล่านี้
มาร่วมแจมเล่นสงกรานต์ด้วยอ๊ะป่าวครับ... ;)

เชื่อว่าหลายๆท่านในนี้ คงชอบใจหรือไม่ก็ ติดตามอยู่... :lol:

Edited by Suraphan07, 29 February 2012 - 14:07.

#30 pooyong

pooyong

Posted 29 February 2012 - 14:48

อาาา
ไม่รู้จักสักคน :mellow:

โกหกนั้นตาย ตก นา...รก
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#31 ter162525

ter162525

Posted 29 February 2012 - 14:54

มีเหล่าดาราจาก "หนังสือผู้ใหญ่" เหล่านี้
มาร่วมแจมเล่นสงกรานต์ด้วยอ๊ะป่าวครับ... ;)

เชื่อว่าหลายๆท่านในนี้ คงชอบใจหรือไม่ก็ ติดตามอยู่... :lol:

ถ้าเจอรุ่นนี้เสี่ยเน บ้านเอ็งเตรียมเอามาทำถ่านขายแน่ 55555
บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

#32 pooyong

pooyong

Posted 29 February 2012 - 15:00

บิ๊กเน กล่าวว่า ตนต้องการให้ จ.บุรีรัมย์
เป็นศูนย์กลางของงานเทศกาลมหาสงกรานต์ของเมืองไทย
ซึ่งไม่แพ้ถนนข้าวสาร ,ถนนสีลม และเชียงใหม่ โดยงานจะมีขึ้น
ในวันที่ 13-14 เม.ย.นี้ ตั้งแต่เวลาบ่าย 2 โมง ไปจนถึงเที่ยงคืน เข้าชมฟรี

ชมฟรี แล้วจะเข้าใกล้ โซระ อาโออิ น้องอ้อย ได้งัยวุ้ย
ข่าวว่า เป็นผู้นำทีม ดารา 25 คนที่มาในงานนี้

#33 pooyong

pooyong

Posted 29 February 2012 - 20:15

สภาวัฒนธรรมบุรีรัมย์พร้อมแฟนบอล ขานรับ

ไอเดีย "เนวิน" ขนนางเอกหนัง เอ.วี.ญี่ปุ่น ร่วมเล่นสาดน้ำเทศกาลสงกรานต์

เชื่อกระตุ้นส่งเสริมท่องเที่ยวได้ แนะควรวางมาตรการป้องกันไม่ให้เกิดความเสียหาย

#34 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

Posted 29 February 2012 - 20:16

ว้าวววว...ชอบทุกคนเลย ไม่ว่าจะเป็น...
อากิโฮ โยชิซากิ
ริน ซากิซึจิ
อาอิโน กิชิ
ริสะ ซึคิโนะ
เจสซิกะ คิซากิ
ยูอิ ทัตสึมิ
คาเอเดะ ฟูยุซึกิ
.
.
.
.
โอ้ววว ถ้าให้ผมอยู่ร่วมสาวๆเหล่านี้ คืนเดียว...
ยอมไม่หลับล่ะครับ

โกงชาวนา ฆ่าเด็กตาย ขายแผ่นดิน โคตรชั่วตระกูลชิน...!

#35 ryukendo

ryukendo

Posted 29 February 2012 - 20:19

อยากไปครับ แต่คงไม่ได้ไปแน่ๆ..เสียดายจัง

ขอชมถ่ายทอดสดทางทีวีแทนได้ไหมครับ :wub: :wub: :wub:
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#36 คนสับปะหลี้

คนสับปะหลี้

สูงสุดแดนสยาม

Posted 29 February 2012 - 22:57

เป็นไงเหรอดารา AV
แล้ว ซาโอริ ฮาร่า มาหรือเปล่า ^^

"ดีใดไม่มีโทษ ดีนั้นชื่อว่าดีเลิศ" - หลวงปู่มั่น ภูริทัตโต

"คนเราสามารถเปลี่ยนต้นไม้ประหลาด ให้เป็นต้นไม้ศักดิ์สิทธิ์ เปลี่ยนคนผิดให้เป็นพระเจ้า เปลี่ยนสีขาวให้เป็นสีดำ เพียงเพราะความเชื่อของตัวเองเพียงเท่านั้น"

#37 pipopipo

pipopipo

น้องใหม่

Posted 1 March 2012 - 10:07

'เนวิน' จัดหนัก หลังผุดไอเดียจัดงานฉลองมหาสงกรานต์บุรีรัมย์
ด้วยการเชิญศิลปินเกิร์ลกรุ๊ปจากญี่ปุ่นร่วมงานปาร์ตี้โฟม
หวังดึงดูดนักท่องเที่ยว

ไม่รู้ว่าจะใส่เสื้อผ้าทำไม ผมเห็นจนถึงไส้ติ่ง หมดทุกคนแล้ว
การเมืองทำให้คนแตกแยก การกระแทกทำให้คนแตกใน

#38 hinotori

hinotori

ขาประจำ

Posted 1 March 2012 - 10:12

ดูหนังที่พวกเธอแสดงทีไร จำหน้าไม่ค่อยได้ จำได้แต่อย่างอื่น

เอ๊ะ ยังไง?

#39 นักเรียนตลอดชีพ

นักเรียนตลอดชีพ

Posted 1 March 2012 - 10:17

ระเบียบรัตน์ ออกมา เหน็บ เสี่ยเนฯ แกแล้ว ...

อีตอน 4SS เจ๊เบียบ แกเงียบเป็นเป่าสาก ...

.. เห็นได้ชัด ประชาธิปไตย เสียงส่วนใหญ่ ไม่ได้ทำให้ได้มา ซึ่งผู้นำที่เก่ง และ ฉลาด ..

ที่นำความอยู่ดี กินดี มาให้ประชาชนได้ แล้วคุณยังจะอ้างประชาธิปไตยเสียงส่วนใหญ่ทำไม

#40 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

Posted 1 March 2012 - 10:25

มาครบป่าวววววว!!!

#41 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

Posted 1 March 2012 - 10:35

ระวังข้อมือซ้นกันหน่อยนะครับ

เตือนด้วยความหวังดี

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#42 ter162525

ter162525

Posted 1 March 2012 - 10:35

ขันติ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่ติแล้วโวย เจอรูป คุณกบแดงเข้าไป ถ้า มาครบจะแกล้งบอกหน้ารถว่าหลงทาง 5555

#43 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

Posted 1 March 2012 - 10:43

โอะฮาโยะโกไซอิมัส = สวัสดีตอนเช้า
คอนนิจิวะ = สวัสดีตอนบ่ายๆ
คอมบังวะ = สวัสดีตอนเย็น
ซาโยนาระ = ลาก่อน ...

วาตาชิวะ___(ชื่อของเรา)___ เดส โดโสะ โยโรชิคุ โอเนะไกชิมัส

แปลว่า---- กระผม ชื่อ ........ ครับ

ยินดีที่ได้รู้จัก ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วย

:D :P :)

Edited by Suraphan07, 1 March 2012 - 11:04.

#44 pooyong

pooyong

Posted 1 March 2012 - 10:59

ระเบียบรัตน์ ออกมา เหน็บ เสี่ยเนฯ แกแล้ว ...

อีตอน 4SS เจ๊เบียบ แกเงียบเป็นเป่าสาก ...

เจ๊เบียบ แกกลัวผัวแกหนีไปเที่ยว บุรีรัมย์ :D :D :D :D :D

#45 winwin191

winwin191

ขาประจำ

Posted 1 March 2012 - 11:53

เนวิน ถ้าแกไม่รีบกลับมาเล่นการเมืองแบบเปิดเผยแกอาจได้กลับมาแบบยิ่งใหญ่ แต่ก็อย่างว่าถ้าไม่รีบกลับมาลูกน้องก็อาจโดน พท ดูดแน่
คนเก่งเป็นง่าย คนดีเป็นยาก

#46 ZipPa

ZipPa

ขาประจำ

Posted 1 March 2012 - 12:50

เอวี คืออะไร ไม่รู้จัก?

ว่าแต่ มิยาบิจะมาด้วยมั้ย?

แหนะ (สูงปรี๊ดดด) :lol: :lol: :lol:

#47 ZipPa

ZipPa

ขาประจำ

Posted 1 March 2012 - 12:55

ระวังข้อมือซ้นกันหน่อยนะครับ

เตือนด้วยความหวังดี

บร้า ๆ ๆ
:lol:
:lol:

โอะฮาโยะโกไซอิมัส = สวัสดีตอนเช้า
คอนนิจิวะ = สวัสดีตอนบ่ายๆ
คอมบังวะ = สวัสดีตอนเย็น
ซาโยนาระ = ลาก่อน ...

วาตาชิวะ___(ชื่อของเรา)___ เดส โดโสะ โยโรชิคุ โอเนะไกชิมัส

แปลว่า---- กระผม ชื่อ ........ ครับ

ยินดีที่ได้รู้จัก ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วย

:D :P :)

ได้ล่ามแล้ว... แต่อย่าเป็นตาอยู่ละคัฟฟ :lol: :lol:

#48 pooyong

pooyong

Posted 1 March 2012 - 13:08

ฮะจิเมะมาชิเตะ (ชื่อ) เดส โด้โซะ โยะโระชิคุ
ยินดีที่ได้รู้จัก ฉันชื่อ .... ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ซะมุ่ย เดสเนะ
หนาวจังนะครับ

อะซึ่ย เดสเนะ
ร้อนจังนะครับ

โดโซะ โคะฉิระเอ๊ะ
เชิญทางนี้เลยครับ

โดโซะ โอะไฮริ คุดะไซ
เชิญเข้ามาด้านในเลยครับ

#49 pooyong

pooyong

Posted 1 March 2012 - 13:29

ริสะ ซึคิโนะ นิ โยะโระชิคุ
ฝากสวัสดี คุณ ริสะ ซึคิโนะ ด้วยนะครับ

#50 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

Posted 1 March 2012 - 13:44

ภาษาญี่ปุ่นตลกๆ
ที่มีตัว [ตัวหนังสือ] ก็คือคำแปลนะคะ
1.คาราคาซัง [กระจัดกระจาย]
2.ทนาคันโกะ [ธนาคาร[
3.ทำรางันตะ [ทำรายงาน]
4.ทามะลาวะ [ทำไมล่ะวะ]
5.มูเตปะดะ [หมูเตะปาก]
6.ควายิดาหมะ [ควายดำมาก]
7.งีงาทีโสะ [งี่เง่าที่สุด]
8.โคะนาลาหงะ [โคตรน่ารัก]
9.เฮาะคัวจาดะ [ห้องครัว[
10.คูตัวเมโหยะ [คุณตัวเหม็น]
11.ปาเมมากเคดะ [ปากเหม็นมาก]
12.กัวตีชิยะ [กวนตีน]
13.ราเทน่าจัง [รักเธอจัง]
14.กอกาดะ [กอดกันนะ]
15.โพยุจัง [ผมยุ่งจัง]
16.ซาวาดิชิดะ [สวัสดี]
17.มาอาลิชิโด [ไม่เอาแล้ว]
18.เอเก็มโกะ [เกมกด]
19.เมไรกินว่า [มีไรกันหว่า]
20.ระโคตะกะชุ [รักคนตั้งกระทู้]
^^^^^^^^^^^^^^^^^