Jump to content

- - - - -

เชื่อแน่ว่า "สาวกพรรคแมงดาใน สรท" ไม่กล้าเข้าทู้นี้ชัวร์ "ฟันธง....

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
15 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 zeed~ko

zeed~ko

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:45

ถ้าเข้ามาแล้ว :P
ก็ช่วยอธิบายภาพนี้ให้หน่อยสิ :lol:

ขอเชิญเอาสีข้างเข้าถูได้เลยครับ.

http://youtu.be/hL1cxlUh4Ds

Edited by zeed~ko, 4 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:58.

#2 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:47

"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#3 ความตาย ของผม

ความตาย ของผม

ขาประจำ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:49

ก็ช่วยอธิบายภาพนี้ให้หน่อยสิ :lol:

ขอเชิญเอาสีข้างเข้าถูได้เลยครับ.

อ้าแล้วยังไงทำไม
ในที่สุด แมนตู ของยู ก็ตกรอบ UPA ทำไมมันเป็นงี้

#4 centrino14

centrino14

อำมาตย์ตัวพ่อ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:51

เฮ้อ...ไม่โง่ ก็ไม่ใช่กาสรสีชาดสิ
แกนนำว่าอะไร มันก็ตาม คิดเองเป็นซะที่ไหน
ตาลุงนี่ แกไปทุกสี เพราะมันเป็นอาชีพแก
กาสรสีชาด รับข่าวสารจากแกนนำ ก็กระโดดงับ
โง่ได้ใจจริงๆ มิน่า โดนพวกเดียวกันยิงตาย
วันต่อมามีโลงแดงเตรียมพร้อม มันยังไม่รู้สึกรู้สาอะไร
เบื่อพวกเสื้อแดงตอแหล

#5 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:53

คลิปเจ้าของรถให้เช่าไง ในคลิปเขาบอกเลยว่าแดงจ้างก็ไป เหลืองจ้างก็ไป สรุปใครจ้างกูไปหมด :lol:

มีคนไปตั้งกระทู้ดักที่บ้านราดยังอะ :D
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#6 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:54

เฮ้อ...ไม่โง่ ก็ไม่ใช่กาสรสีชาดสิ
แกนนำว่าอะไร มันก็ตาม คิดเองเป็นซะที่ไหน
ตาลุงนี่ แกไปทุกสี เพราะมันเป็นอาชีพแก
กาสรสีชาด รับข่าวสารจากแกนนำ ก็กระโดดงับ
โง่ได้ใจจริงๆ มิน่า โดนพวกเดียวกันยิงตาย
วันต่อมามีโลงแดงเตรียมพร้อม มันยังไม่รู้สึกรู้สาอะไร

มันคงคิดว่านายเรารอบคอบ อุตสาห์เตรียมโลงไว้ให้พวกเรา :lol:

Edited by ดราม่า, 4 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:54.

"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#7 David_GinoLa

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:55

มันคงคิดว่านายเรารอบคอบ อุตสาห์เตรียมโลงไว้ให้พวกเรา :lol:

"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#8 ความตาย ของผม

ความตาย ของผม

ขาประจำ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:55

คลิปเจ้าของรถให้เช่าไง ในคลิปเขาบอกเลยว่าแดงจ้างก็ไป เหลืองจ้างก็ไป สรุปใครจ้างกูไปหมด :lol:

มีคนไปตั้งกระทู้ดักที่บ้านราดยังอะ :D

ออเข้าใจแล้ว งงตั้งนานหนึกว่าคลิปงานวัด โชว์อับดุลย์
ในที่สุด แมนตู ของยู ก็ตกรอบ UPA ทำไมมันเป็นงี้

#9 David_GinoLa

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:58

"รถผมรับจ้างทั่วไปครับ สีไหนจ้างก็ไปทั้งนั้น ไม่เพียงให้บริการรถเช่า ยังรับทำสปอร์ตโฆษณา ทำป้ายไวนิล เรียกว่าครบวงจร TOR Service รถโฆษณาเคลื่อนที่"

เพียงแต่ถ้าทำอะไรไม่ถูกใจไอ้พวกแดง มันก็ว่าพี่ไม่เป็น ปชต. แค่นั้นละครับ :lol:

Edited by David_GinoLa, 4 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 23:02.

#10 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 23:50

จัดฉากแน่นอน เอาใครไม่รู้มาพูด แล้วก็บอกว่าเป็นเจ้าของรถ
สันดอนพวกแมงสาป โป้ปดมดเท็จ เอาดีใส่ตัว เอาชั่วใส่คนอื่น
ใครๆ ก็รู้
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#11 zeed~ko

zeed~ko

ตอบ 5 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 00:44

จัดฉากแน่นอน เอาใครไม่รู้มาพูด แล้วก็บอกว่าเป็นเจ้าของรถ
สันดอนพวกแมงสาป โป้ปดมดเท็จ เอาดีใส่ตัว เอาชั่วใส่คนอื่น
ใครๆ ก็รู้

^
^
^
เพราะมาร์คชั่งไข่..อำมาตย์ปลอมตัวมา..พันทะมิดปิดสนามบินแน่ๆ..เขาว่ามา :P

#12 ประเทศไทยใต้ฟ้าเดียวกัน

ประเทศไทยใต้ฟ้าเดียวกัน

น้องใหม่

ตอบ 5 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 01:44

ลุงน่าจะบอกด้วยนะ ว่าถ้าจ้างให้ไปรับศพ ที่ดูไบ กรูก็ไป 5555++++

Edited by ประเทศไทยใต้ฟ้าเดียวกัน, 5 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 02:05.

#13 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 5 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 05:47

ใครๆ ก็รู้

เดี๋ยวคงมีการเรียกร้องให้นำทะเบียนรถ มาแสดงหลักฐานความเป็นเจ้าของรถของชายผู้นี้แน่นอนครับ เพราะถ้าไม่มี ผมว่า คนที่มีจิตใจที่เป็นกลาง คงจะไม่เชื่อ

Edited by ดาร์ค สวอน, 5 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 05:48.

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#14 David_GinoLa

ตอบ 5 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 19:41

ลุงน่าจะบอกด้วยนะ ว่าถ้าจ้างให้ไปรับศพ ที่ดูไบ กรูก็ไป 5555++++

:lol: :lol: :lol:

#15 nnnn43

nnnn43

ตอบ 5 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 19:51

:lol: :lol:
ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#16 ant

ant

ตอบ 5 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:21

มีคนจ้างก็ต้องไป
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "