Jump to content

- - - - -

ผมทำเพื่อพ่อของคนไทย... ทั้งประเทศ...คุณทำเพื่อใคร... พ่อคุณคนไหน......

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
3 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 8 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 12:16

ฅนใต้ ดอทคอม

ผมทำเพื่อพ่อของคนไทย... ทั้งประเทศ...คุณทำเพื่อใคร... พ่อคุณคนไหน....... http://www.khontai.c....php?topic=3242

ผมทำเพื่อพ่อของคนไทย... ทั้งประเทศ...คุณทำเพื่อใคร... พ่อคุณคนไหน......

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#2 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 8 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 12:40

ชาวแดง ไม่มาตอบเลย เสียดายจัง

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#3 Ricebeanoil

Ricebeanoil

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 8 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 12:40

จ.เจตน์ เค้าทำเพื่อพ่องของพวกกาสรสีชาดฮะ
เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#4 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 8 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:40

พ่อผมมี 2 คน

คนหนึ่ง พ่อที่ให้แผ่นดินอาศัย

คนหนึ่ง พ่อที่ให้ชีวิตผมได้เกิดมา
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว