Jump to content

- - - - -

ผมไม่ได้อยู่ดอนเมืองแต่ ผมเลือกเขานะครับ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
1 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ugly-maew

ugly-maew

ขาประจำ

ตอบ 26 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 18:33

ผมไม่ได้อยู่ดอนเมืองแต่ ผมเลือกเขานะครับ ผมมีสิทธิ์เลือกเพราะเขตผมมีแต่ควายแดงสมัครครับ

Attached Images

"ขอเกิดเป็นข้าฯใต้ฝ่าพระบาททุกชาติไป"

#2 halfmoon

halfmoon

มหาเมพ

ตอบ 26 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 18:37

ในฝูงควาย มันต้องมีตัวได้ตัวดีพอไถนาได้อยู่นะครับ ส่วนตัวเกเรก็ไถบ้านเราเลย
อธิปัตย์ 5 : อิสรภาพ เสรีภาพ ภราดรภาพ มิตรภาพ สันติภาพ : คือแก่นแท้แห่งอำนาจประชาธิปไตย : ท่านมีหรือยัง ถ้าไม่ จงสร้างเอง