Jump to content

instagram กับดราม่าความเป็นคนผ่านวัตถุ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
51 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 6 เมษายน พ.ศ. 2555 - 00:51

คุณ pink กับคุณ puggi นี่...สมกันเนอะ
ชื่อขึ้นต้นยังสะกดตัวพีเหมือนกันเลย

เดสตินี่!
:wub:

มาเพิ่ม
แล้วมันเกี่ยวรัยกะมือถือว้า????????????? :P

Edited by ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่, 6 เมษายน พ.ศ. 2555 - 00:52.

gladiator 1.jpg

#52 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 6 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:44

ผมเพิ่งโหลดเข้ามาก่อนอ่านกระทู้นี้ครึ่งชั่วโมง ไม่ได้เข้าชายคาพักใจนานแล้ว

ถ้ากระทู้ jaidee20 ไม่ถูกย้ายมาคงไม่ได้มาอ่านเท่าไร

ส่วนตัวพยายามศึกษา แอพ ตัวนี้อยู่ เพราะแฟนเพิ่งแนะนำ

ส่วนเรื่อง ios กับ android ผมว่าแบ่งชั้นวรรณะเกินไป ทุกวันนี้ผมใช้ android

ก่อนหน้านี้ใช้ symbian ถ้าเจ้า 5800 ไม่หล่นน้ำ ผมคงไม่เจอทางแยกระหว่าง

ios กับ android ลองๆเทียบทั้งสองระบบ พอๆกันแต่ android ดีกว่าตรงมี

google play โหลดแอพฟรีบ้างถูกบ้าง และที่สำคัญมีโทรศัพท์ที่กันน้ำได้

ใช้บน android ของผม sony ericsson active จะได้กิน ics เร็วๆนี้อีก
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้