Jump to content

- - - - -

ขอเชิญเป็นทรชนควายแดง เพื่อเรียกร้องความยุติธรรม

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
10 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Moon

Moon

เมพ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 00:00

ขอเชิญเป็นทรชนควายแดง เพื่อเรียกร้องความยุติธรรม ให้กับพี่น้องทรชนควายแดงที่ตายห่านไปด้วยครับ

เชิญลงชื่อได้เลยครับ :ph34r:

ปล. ควายแดงลิ่วล้อนักการเมืองอำมาตย์ใหม่อย่างเต้น ตู่ เหวง ก่อแก้ว ไม่ต้องมาลงชื่อนะครับ
เชิญใสหัวไปปรองดองเพื่อทักษิณ เพียงคนเดียวจะดีกว่าครับ ...

[color=#000080;]จันทร์เอ๋ย จันทร์เจ้า ขอข้าวขอแกง[/color]

ผมเป็นกลางนะครับ[color=#000080;]  :)[/color]

#2 Moon

Moon

เมพ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 00:16

ท่านใดลงชื่อแล้ว เชิญกระทู้นี้ได้เลยครับ

ขอเชิญเหล่าทรชนควายแดง ร่วมมือกับพรรค ปชป. เพื่อหาผู้ที่ทำผิด

http://webboard.seri...นควายแดง-ร่วมม/

[color=#000080;]จันทร์เอ๋ย จันทร์เจ้า ขอข้าวขอแกง[/color]

ผมเป็นกลางนะครับ[color=#000080;]  :)[/color]

#3 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:21

โอยยยยย>>>>>> เรียกไม่เพราะเล้ยยยยยยยยยย

เขาชื่อ...( ชาดกาสร ) เพราะจาตายยยยยยยยยย

#4 Moon

Moon

เมพ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:04

อะไรกันเนี่ย บอร์ดนี้ไม่มีใครรักความถูกต้อง ความดี ความจริงกันเลยหรือเนี่ย

ไม่มีใครคิดถึงพี่น้องทรชนควายแดงที่ตายไปแล้วหรือนี่
ตกลงที่ชวนกันไปเผาบ้านเผาเมือง ก็เพื่อทักษิณ คนเดียวหรือนี่
ประชาธิปไตยที่ไปเรียกร้องกันก็เำพื่อนิรโทษกรรมทักษิณ เพียงคนเดียวหรือนี่
เราจะปล่อยพี่น้องทรชนควายแดงให้ตายอย่างหมาโดยที่ไม่มีใครมาเหลียวแล
อย่างนี้ใฃ่มั้ย

เราเคยเอาศพของพวเค้ามาหากิน พอตอนนี้ได้เป็นอำมาตย์ก็จะหลงลืมพวกเค้า
เหยียบย่ำศพเค้าเพื่อขึ้นไปสู่อำนาจเท่านั้นใช่มั้ย

#5 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:35

ลงชื่อด้วยค่ะ

ตอนนี้เบลอๆๆ กับของแพงทั้งแผ่นดิน คิดอะไรไม่ค่อยออก

หัดเป็นแดงดีกว่าง่ายดี :lol:

#6 Moon

Moon

เมพ

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:37

ลงชื่อด้วยค่ะ

ตอนนี้เบลอๆๆ กับของแพงทั้งแผ่นดิน คิดอะไรไม่ค่อยออก

หัดเป็นแดงดีกว่าง่ายดี :lol:

ยินดีต้อนรับครับ เราต้องเอาผู้ที่ฆ่าพี่น้องทรชนควายแดงของเรามาลงโทษให้ได้ครับ

:ph34r:

#7 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:46

-_- ผมเป็นแดง แอ๊บแมงวาป มานาน..คงถึงเวลาต้องเปิดเผยฟามจริง !

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#8 V for vendettaขี่er6nไปราช

V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:56

ผ่านมา2วัน..แดงประชาธิปไตยยังไม่มาซ๊ากกกก..ตัว

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#9 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:12

ผมอยากเห็นมาร์คนาซีเข้าคุกจักรวาลอะ คุณสมบัติผ่านป่าว :)

#10 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:26

มาร์คนาซีเสนอตัวเข้าคุกกับสุเทพแล้ว ทำไม่มีพี่น้องเสื้อแดงมาสนองกันเลย :lol: :lol: :lol:
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#11 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:28

พวกเราเสื้อแดง จะยอมรับปรองดองแบบนี้ไม่ได้หรอก
เราจะตอบผีท่านวีรบุรุษประชาธิปไตยเสื้อแดงที่บาดเจ็บและเสียชีวิตเหล่านั้นได้อย่างไรกัน

หรือ ที่พวกเราต้องบาดเจ็บล้มตาย เพียงเพื่อให้ ท่านทักษิณ กลับประเทศเท่านั้น
แล้วไหนละ ประชาธิปไตย .. แล้วไหนละ ความยุติธรรม .. แล้วไหนละ ความจริง
หรือทั้งหมด หมายถึง ท่านทักษิณ ..

ถ้าเช่นนั้น ที่เราบาดเจ็บ ล้มตาย ก็เพื่อท่าน ทักษิณกลับบ้ายอย่างสบาย หรอกหรือ ?
เราทนแดด ทนฝน ทนการดูถูกของพวกแมงวาป
ต่อสู้กับกองทัพทหารชั่วอาวุธครบมือนับแสนคน ที่มาล้อมพวกเรามือเปล่าๆ ไม่มีทางสู้อะไรเลย
แถมพวก พธม. ยังแอบย่องไปจุดไฟเผาตึก เผาบ้าน เผาศาลากลางแล้วป้ายสีพี่น้องเสื้อแดงหลายคน จนต้องติดคุกไป
มันเจ็บปวดหัวใจเสียเหลือเกิน

เราเจ็บ เราเหนื่อย เราสูญเสีย ต้องมีคนรับผิดชอบ ต้องมีคนถูกลงโทษตามกฎหมาย !
แล้ววันนี้ ท่านทักษิณ บอกให้ปรองดอง ให้ลืมๆเรื่องที่ผ่านมาไปซะ

ทำไมเป็นอย่างนั่นไปได้ ?

ใช่ซิ..ครอบครัวพวกเราพี่น้องเสื้อแดง บาดเจ็บล้มตาย .. แต่ครอบครัวท่าน ทักษิณ อยู่สุขสบายดีกันทุกคน
ความจริงวันนี้ ต้องปรากฎ !
เอาคนสั่งฆ่าพี่น้องเสื้อแดงมาลงโทษให้จงได้....ไม่งั้น ไม่ปรองดอง !

Edited by MIRO, 10 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:29.

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.