Jump to content

- - - - -

โพลชี้ ปชช. อยากเล่นสงกรานต์กับ"ยิ่งลักษณ์"มากที่สุด ถ้าดาราต้อง"ณเดชน์-พลอย เฌอมาลย์"

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
32 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 PookLook

PookLook

ขาประจำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 11:55

โพลชี้ ปชช. อยากเล่นสงกรานต์กับ"ยิ่งลักษณ์"มากที่สุด ถ้าดาราต้อง"ณเดชน์-พลอย เฌอมาลย์"

ใกล้เข้าสู่ช่วงเทศกาลสงกรานต์ บรรยากาศการเล่นน้ำเริ่มที่จะสนุกสนานคึกคัก ประชาชนต่างทยอยเดินทางกันกลับบ้านเพื่อรดน้ำดำหัว ขอพรจากญาติผู้ใหญ่ที่เคารพนับถือ ในขณะที่ประเทศไทยหลายฝ่ายก็ดำเนินการเพื่อสร้างความปรองดองซึ่งเป็น สถานการณ์ที่ยังสร้างความวุ่นวายพอสมควร เพื่อเป็นโอกาสอันดีและเป็นการเริ่มต้นสิ่งดีๆ โดยใช้โอกาสในวันสงกรานต์ซึ่งถือเป็นวันขึ้น ปีใหม่ของไทยในการเริ่มต้นใหม่ที่จะสร้างความปรองดองลดความขัดแย้ง “สวนดุสิตโพล” มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต จึงสอบถามความคิดเห็นของประชาชนทั่วประเทศ กรณี “เทศกาลสงกรานต์”กับ“การสร้างความปรองดอง” จำนวน 2,329 คน ระหว่างวันที่ 3 -7 เมษายน 2555 สรุปผลได้ดังนี้

“นักการเมือง” ที่ประชาชนอยากชวนไปเล่นสงกรานต์ด้วยมากที่สุด คือ
อันดับ 1 นางสาวยิ่งลักษณ์ ชินวัตร 43.90%
อันดับ 2 นายอภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ 25.71%
อันดับ 3 นายทักษิณ ชินวัตร 13.52%
อันดับ 4 นายชูวิทย์ กมลวิศิษฎ์ 7.41%
อันดับ 5 นายเฉลิม อยู่บำรุง 6.40%
อื่นๆ ชวน หลีกภัย ,ชัย ชิดชอบ ,ณัฐวุฒิ ไสยเกื้อ ฯลฯ 3.06%

“ดารานักแสดง” ที่ประชาชนอยากชวนไปเล่นสงกรานต์ด้วยมากที่สุด คือ
ดาราชาย ณเดชน์ คูกิมิยะ 47.91%

เคน ธีรเดช 30.76%
บอย ปกรณ์ 21.33%

ดาราหญิง ภาพรวม พลอย เฌอมาลย์ 36.94%

อั้ม พัชราภา 33.58%
ชมพู่ อารยา 29.48%

http://www.matichon....atid=&subcatid=

:wub:

#2 ปูหน้าเหียก

ปูหน้าเหียก

ขาประจำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 11:57

อยากเล่นด้วย อยากเอาน้ำแข็งก้อนใหญ่ๆฟาดกะบาลปู
ประเทศชาติน่ากลัวขึ้นทุกที เราจะยอมให้ฝูงควายโง่นำพาพวกเราไปง่าย ๆ อย่างนี้หรือ

#3 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:04

คงเป็นการแสดงออกว่า เธอว์เก่งเรื่องน้ำๆกระมังโปก
น้ำแตก น้ำกระจาย น้ำนอง น้ำท่วม น้ำตา น้ำหน้า :rolleyes: :rolleyes:
น่าภูมิใจโคดๆ
หาโพลล์อื่นๆมาอวยจะงามหน้ากว่านี้นะคร๊าาาาา
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#4 Et tu Brute?

Et tu Brute?

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:04

เดิมก่อนเป็นนายก ยิ่งลักษณ์ = 0%
อยากเล่นสงกรานต์กับนายก =43-0 =43%

ถ้าอภิสิทธิ์เป็นนายก =25+43 = 68%
ถ้าทักิณเป็นนายก =13+43 = 56%

:P

It's us against the world

#5 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:05

อยากเล่นด้วย อยากเอาน้ำแข็งก้อนใหญ่ๆฟาดกะบาลปู

เอาน้ำผสมหมามุ่ย จัดให้พิเศษเฉพาะเธอเลยครับ สาดเสร็จก็เนีียนเผ่น คนมันเยอะ จะรู้ได้ไงว่าเป็นเรา 555+

Edited by ดาร์ค สวอน, 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:05.

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#6 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:07

อยากเล่นกับท่านทักษฺณที่สุดอะครับ
กลับมาเล่นที่เมืองไทยเถอะ
นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชานักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรค์ธรรมนักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ นักการเมืองยุให้รำฯ ในหลวงย้ำให้ทำดี

#7 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:17

อยากเล่นกับท่านทักษฺณที่สุดอะครับ

ผมก็แค่สงสารท่านที่กลับบ้านไม่ได้ และอยากให้ดำเนินการกับคนสั่งฆ่าประชาชนไวๆ
ไม่่วาจะเกิดอะไรขึ้น อยากให้ท่านกลับบ้านมาไวๆ
คนมากมายรอท่านอยู่ กลับมาทำให้ตัวเองพ้นผิดไวๆนะครับ
อย่าพ้นผิดก่อนกลับมา ไม่งั้นจะเอาคนสั่งฆ่าประชาชนเข้าคุกไมไ่ด้

ผมเห็นว่า แทนที่ทักษิณจะสร้างความแตกแยก จากการออกกฎหมายนิรโทษกรรม
แถมต้องเดือดร้อนยุ่งยากกับผู้คนเป็นจำนวนมากโดยใช่เหตุ

ทักษิณน่าจะใช้อีกทางเลือกหนึ่ง คือการใช้ช่องโหว่ในกฎหมายวิธีพิจารณาความอาญา
เพื่อทำให้ คตส. และอัยการ ไม่มีสิทธิที่จะฟ้องทักษิณอีกต่อไป

คนทั่วไปอาจจะงงว่า ช่องโหว่แบบนั้นมีอยู่จริงหรือ?
ความจริงนักกฎหมายทุกคนรู้ดีครับแต่ปิดปากเงียบเพราะไม่อยากชี้โพรงให้กระรอก
วิธีการคือ ทักษิณจะต้องทำให้เข้าเงื่อนไขตามประมวลกฎหมายวิธีพิจารณาความอาญา มาตรา 39(1)
ซึ่งความจริงมาตรานี้ก็ใช้กันมานานแล้ว เพียงแต่ทักษิณคงนึกไม่ถึงว่าจะมีวิธีนี้อยู่

ความจริง ผมก็คัดค้านการนิรโทษกรรม เพราะเห็นว่าคนทำผิดก็ต้องรับโทษ
แต่ถ้าทักษิณจะใช้สิทธิของตัวเอง โดยอ้างกฎหมายที่มีมาแต่เดิมแบบนั้น
ประชาชนส่วนใหญ่รวมทั้งผมด้วย ก็ยากที่จะคัดค้านครับ -_-

อยากให้'บัตรเติมเงินปลาร้าเก่าในไหใหม่'ระดับ'บัวใต้น้ำ'
รีบเขียนเล่าใน'ใบบอก'ส่งคืนให้ทักษิณเอาความดีความชอบ........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ข้อความของ'RiDKuN_user'เกินสามบรรทัด
กลัว'Jaidee2O'จะข้ามไป ไม่ยอมอ่าน....
ขอให้เสนอแนะให้ทักษิณทำตามกระทู้นี้......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ถ้าทำตามความเห็นของ'RiDKuN_user'.....
'Jaidee20'ตามไปพบทักษิณใน'โลกใต้ดิน'ได้เลย.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Edited by ปุถุชน, 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:18.

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#8 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:18

ผมก็แค่สงสารท่านที่กลับบ้านไม่ได้ และอยากให้ดำเนินการกับคนสั่งฆ่าประชาชนไวๆ
ไม่่วาจะเกิดอะไรขึ้น อยากให้ท่านกลับบ้านมาไวๆ
คนมากมายรอท่านอยู่ กลับมาทำให้ตัวเองพ้นผิดไวๆนะครับ
อย่าพ้นผิดก่อนกลับมา ไม่งั้นจะเอาคนสั่งฆ่าประชาชนเข้าคุกไมไ่ด้

ผมเห็นว่า แทนที่ทักษิณจะสร้างความแตกแยก จากการออกกฎหมายนิรโทษกรรม
แถมต้องเดือดร้อนยุ่งยากกับผู้คนเป็นจำนวนมากโดยใช่เหตุ

ทักษิณน่าจะใช้อีกทางเลือกหนึ่ง คือการใช้ช่องโหว่ในกฎหมายวิธีพิจารณาความอาญา
เพื่อทำให้ คตส. และอัยการ ไม่มีสิทธิที่จะฟ้องทักษิณอีกต่อไป

คนทั่วไปอาจจะงงว่า ช่องโหว่แบบนั้นมีอยู่จริงหรือ?
ความจริงนักกฎหมายทุกคนรู้ดีครับแต่ปิดปากเงียบเพราะไม่อยากชี้โพรงให้กระรอก
วิธีการคือ ทักษิณจะต้องทำให้เข้าเงื่อนไขตามประมวลกฎหมายวิธีพิจารณาความอาญา มาตรา 39(1)
ซึ่งความจริงมาตรานี้ก็ใช้กันมานานแล้ว เพียงแต่ทักษิณคงนึกไม่ถึงว่าจะมีวิธีนี้อยู่

ความจริง ผมก็คัดค้านการนิรโทษกรรม เพราะเห็นว่าคนทำผิดก็ต้องรับโทษ
แต่ถ้าทักษิณจะใช้สิทธิของตัวเอง โดยอ้างกฎหมายที่มีมาแต่เดิมแบบนั้น
ประชาชนส่วนใหญ่รวมทั้งผมด้วย ก็ยากที่จะคัดค้านครับ -_-

อยากให้'บัตรเติมเงินปลาร้าเก่าในไหใหม่'ระดับ'บัวใต้น้ำ'
รีบเขียนเล่าใน'ใบบอก'ส่งคืนให้ทักษิณเอาความดีความชอบ........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ข้อความของ'RiDKuN_user'เกินสามบรรทัด
กลัว'Jaidee2O'จะข้ามไป ไม่ยอมอ่าน....
ขอให้เสนอแนะให้ทักษิณทำตามกระทู้นี้......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ถ้าทำตามความเห็นของ'RiDKuN_user'.....
'Jaidee20'ตามไปพบทักษิณใน'โลกใต้ดิน'ได้เลย.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ผม Jaidee2O อย่าพาดพิงผู้ไม่ได้เข้ามาตอบกระทู้
นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชานักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรค์ธรรมนักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ นักการเมืองยุให้รำฯ ในหลวงย้ำให้ทำดี

#9 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:21

อยากเล่นกับยิ่งลักษณ์ค่ะ ไม่ได้เอา น้ำแข็งปานะ

จะสาดแบบหนัก ด้วยน้ำผสมเดตตอล เผื่อ เชื่อโรคในสมองมันได้ตายๆ เผื่อปูจะได้ฉลาดหลังสงกรานต์เสียที

#10 orogaros

orogaros

ขาประจำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:22

ผมก็อยากเล่นกับท่านนะ ถ้าท่านกลับมา ผมจะได้เล่นด้วย สงกรานเลือดของท่านทักษิณนะ อิอิ

#11 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:50

รองพื้นหลุด ได้เห็นผีกันแน่

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#12 เอื้องผึ้งจันทร์ผา

เอื้องผึ้งจันทร์ผา

ขาประจำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:02

เราก็อยากเล่น จะเอาน้ำมนต์หลวงพ่อ สัก 1 ถัง รดตั้งแต่หัวจรดเท้า เผื่อความซวยจะได้หมดไปจากประเทศ แถมนางยกยังอาจฉลาดขึ้นด้วย

#13 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:05

อั้มแพ้พลอยได้ไง
โพลไพร่ชัดๆ -_-
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#14 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:34

อั้มแพ้พลอยได้ไง
โพลไพร่ชัดๆ -_-

เห็นด้วย -_-

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#15 นายหัวโต

นายหัวโต

น้องเก่า

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:43

พรุ่งนี้วันจันทร์ ต้องไปทำงานอีกล่ะ เบื่อ...

#16 ตะนิ่นตาญี

ตะนิ่นตาญี

La vie en rose

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:56

ใกล้เข้าสู่ช่วงเทศกาลสงกรานต์ บรรยากาศการเล่นน้ำเริ่มที่จะสนุกสนานคึกคัก ประชาชนต่างทยอยเดินทางกันกลับบ้านเพื่อรดน้ำดำหัว ขอพรจากญาติผู้ใหญ่ที่เคารพนับถือ ในขณะที่ประเทศไทยหลายฝ่ายก็ดำเนินการเพื่อสร้างความปรองดองซึ่งเป็น สถานการณ์ที่ยังสร้างความวุ่นวายพอสมควร เพื่อเป็นโอกาสอันดีและเป็นการเริ่มต้นสิ่งดีๆ โดยใช้โอกาสในวันสงกรานต์ซึ่งถือเป็นวันขึ้น ปีใหม่ของไทยในการเริ่มต้นใหม่ที่จะสร้างความปรองดองลดความขัดแย้ง “สวนดุสิตโพล” มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต จึงสอบถามความคิดเห็นของประชาชนทั่วประเทศ กรณี “เทศกาลสงกรานต์”กับ“การสร้างความปรองดอง” จำนวน 2,329 คน ระหว่างวันที่ 3 -7 เมษายน 2555 สรุปผลได้ดังนี้

“นักการเมือง” ที่ประชาชนอยากชวนไปเล่นสงกรานต์ด้วยมากที่สุด คือ
อันดับ 1 นางสาวยิ่งลักษณ์ ชินวัตร 43.90%
อันดับ 2 นายอภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ 25.71%
อันดับ 3 นายทักษิณ ชินวัตร 13.52%
อันดับ 4 นายชูวิทย์ กมลวิศิษฎ์ 7.41%
อันดับ 5 นายเฉลิม อยู่บำรุง 6.40%
อื่นๆ ชวน หลีกภัย ,ชัย ชิดชอบ ,ณัฐวุฒิ ไสยเกื้อ ฯลฯ 3.06%

“ดารานักแสดง” ที่ประชาชนอยากชวนไปเล่นสงกรานต์ด้วยมากที่สุด คือ
ดาราชาย ณเดชน์ คูกิมิยะ 47.91%

เคน ธีรเดช 30.76%
บอย ปกรณ์ 21.33%

ดาราหญิง ภาพรวม พลอย เฌอมาลย์ 36.94%

อั้ม พัชราภา 33.58%
ชมพู่ อารยา 29.48%

http://www.matichon....atid=&subcatid=

:wub:

..............

Edited by ตะนิ่นตาญี, 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:57.

"จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา"

#17 blue

blue

ขาประจำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:23

Pooklook ฝากบอกคนทำโพลล์นิดนึงซี ว่า

คราวหลังจะทำโพลล์แบบนี้ ให้ทำแบบชี้สองข้าง อย่าทำแบบ
ชี้ข้างเดียว โด่ เด่ อย่างนี้

ชี้ว่าประชาชนอยากเล่นสงกรานต์กับนายก แต่ไม่ชี้ว่านายกอยาก
เล่นสงกรานต์กับประชาชนหรือเปล่า แบบนี้จะชี้ไปทำไม ควรไปถาม
คนที่ประชาชนอยากเล่นสงกรานต์ด้วยว่าเขาจะไปเล่นสงกรานต์ที่ไหน
ประชาชนเขาจะได้แห่กันไปชื่นมื่น ถ้าโพลล์ถามข้างเดียวแบบนี้
เมื่อไรประชาชนจะได้เล่นสงกรานต์กับนายก เมื่อไรจะได้เล่นสงกรานต์กับชูวิทย์

โพลล์แบบนี้แหละ ทำให้ประชาชนต้องแห่กันไปเล่นสงกรานต์กับคุณทักษิณ
ถึงฝั่งลาว เพราะเขารู้อยู่คนเดียวว่าคุณทักษิณไปเล่นสงกรานต์อยู่ฝั่งลาว นอกนั้น
ไม่รู้เลยว่าไปเล่นสงกรานต์ที่ไหนกัน อย่างอั้มพัชราภา เนี่ยะ Pooklook ไม่อยากรู้
หรือไง ว่าเขาไปเล่นสงกรานต์ที่ไหน

#18 Alcoholism

Alcoholism

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:28

#19 blue

blue

ขาประจำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:22

อ้าว ! ขี้เมา

อะไรเนี่ยะ เหลือแค่นี้เองเหรอ โถ

#20 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:35

กรุก็อยากเล่นว่ะ แต่กรุจะสาดด้วยน้ำกรดนะ
ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#21 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:36

อยากเล่น สงกรานต์กับเจ๊ปูเหมือนกันครับ

อยากจับ เจ๊ กดน้ำ

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#22 Alcoholism

Alcoholism

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:36

กรุก็อยากเล่นว่ะ แต่กรุจะสาดด้วยน้ำกรดนะ

ไปสาดเขาที่เชียงใหม่ ระัวังเจอประชาทัน ไส้่แตก เป็นอัมพาตทั้งตัวนะครับ 5555

#23 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:50

โหดร้ายไปครับ เอาน้ำมะพร้าวล้างหน้าป้าก็พอ

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#24 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:50

บอกตรงๆนะ
งานห่วยมาก ดูคนที่ใส่เป็นตัวอย่างสิ โครงหน้าไม่เหลี่ยม กลมไปเลย

สีก็ซีดไป ทำไปทำมาเหมือนเป็นศพ แล้วฟันคงกะทำว่ากำลังยิ้มใช่ไหม?

ผมว่ามันดูแปลกๆไงไม่รู้ จำได้เคยเห็นงานนี้กว่านี้ หน้ากากทักษิณนี้ละ อันนี้ห่้วย

#25 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

ความภูมิใจของเสื้อแดงเค้าล่ะเรื่องผลโพลเนี่ย 555+

"ผลโพลหาง่าย ผลงานหายาก"

เบื่อแล้วผลโพลน่ะ วันหลังเอาผลงานมาอวดมั่งนะคุณปุ๊กลุก

#26 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:56

โหดร้ายไปครับ เอาน้ำมะพร้าวล้างหน้าป้าก็พอ

ตอนแรกผมจะตอบทำนองว่าให้เสื้อแดงรุมฉีดน้ำใส่หน้ายิ่งลักษณ์(แบบในหนังAV) :lol: แต่มันน่าเกลียดเลยไม่ตอบดีกว่า เอ๊ะ!!นี่ก็ตอบไปแล้วนี่ :P

#27 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:04

ตอนแรกผมจะตอบทำนองว่าให้เสื้อแดงรุมฉีดน้ำใส่หน้ายิ่งลักษณ์(แบบในหนังAV) :lol: แต่มันน่าเกลียดเลยไม่ตอบดีกว่า เอ๊ะ!!นี่ก็ตอบไปแล้วนี่ :P

ติดเรทเลย 55555555555555555

#28 Raja22

Raja22

ขาประจำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:17

ผมไม่เล่นน้ำกับนายกฯที่ 4SS นะครับ
ไม่ชอบแก่ๆ
เกลียดควาย มีอะไร ป่ะ !!!

#29 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:47

บอกตรงๆนะ
งานห่วยมาก ดูคนที่ใส่เป็นตัวอย่างสิ โครงหน้าไม่เหลี่ยม กลมไปเลย

สีก็ซีดไป ทำไปทำมาเหมือนเป็นศพ แล้วฟันคงกะทำว่ากำลังยิ้มใช่ไหม?

ผมว่ามันดูแปลกๆไงไม่รู้ จำได้เคยเห็นงานนี้กว่านี้ หน้ากากทักษิณนี้ละ อันนี้ห่้วย

จะให้ทำออกมาดีๆ ได้ไงล่ะครับ คุณ sigree แล้วจะเมมเงินส่วนต่างได้ยังไงล่ะครับ :lol:

#30 Mike Saimai

Mike Saimai

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:40

อยากสาดน้ำกับยิ่งลักษณ์ครับ ที่บ้านมีขันเหล็กอยู่ จะเเกล้ง หลุดมือให้ไปโดนหัวเลย
*เราอยู่ได้ทุกวันนี้ ก็เพราะเรามีฐานะความจนที่มั่นคง***ไม่โกรธ ไม่เกลียด แต่จำได้ทุกรายละเอียดที่ทำ*****อดึตช่างมัน ปัจจุบันช่างเเม่ง***

#31 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:58

น้องๆ กลุ่มนี้มีใน โพล มั้ย

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#32 Uranus

Uranus

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 10:10

ผมก็อยากเล่นน่ะ อยากจะสาดน้ำท่านนางยกปู
แต่ผมจะสาดด้วย "น้ำมันเบนซิน" สักขวดสองขวด
ส่วนใครจะจุดไฟด้วย ก็เชิญตามสบาย

#33 เมารัก

เมารัก

ขาประจำ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:52

ไปบุรีรัมย์ ไปเล่นน้ำกับ สาวๆเอวี อิอิ