Jump to content

- - - - -

ขอรับบริจาคน้ำมันปลาด่วน e-ปู อาการหนักแล้ว

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
50 replies to this topic

#51 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

Posted 29 October 2011 - 15:26

สมเพชและยอมแพ้ใจ คนในบอร์ดนี้จริงๆ แพ้แล้วไม่ยอมรับความพายแพ้
หาเรื่องด่าทุกเรื่อง ตอนนายกไปเยี่ยมเพื่อนบ้าน ไปบ่คำหลวง ก็หาว่าไม่ให้ความสำคัญ
ด่าได้ทุกเรื่อง พอมาร์คแอบหนีไปเที่ยวมัลดิฟ ก็แก้ตัวให้พัลวับางกรวยไม่ได้เป็นนายก ไม่ต้องรับผิดชอบ
บ้างก็บอกไปดูงาน...ไปตามคำเชิญ....โคตรจะแถ...แต่ไม่มีคนในบอร์ดนี้ด่าเลย

ยอมครับ ผมยอมแพ้ใจพวกคุณจริงๆ ทั้งๆที่พวกผมชนะคะแนนเลือกตั้ง...คุณก็ดูถูกคุณค่าความเป็นคน
แบบพวกผมอีกว่าเป็นควายแดง ไม่มีการศึกษา แต่พอเห็นหมาจมน้ำ สงสารใจจะขาด....
น่าสมเพชพวกผมจริงๆเลยนะครับ

แต่ผมสมเพชพวกท่านนะครับ
โง่ซ้ำโง่ซาก จนประเทศจมบาดาลไปค่อนประเทศ ยังมาด่าพวกผม แทนที่จะด่าตัวเองว่าโคตรโง่ เลือกนายกโง่ๆ เลือกสส.อันธพาล

แต่จริงเนาะ คนโง่มักไม่รู้ว่าตัวเองโง่

พาเอาคนฉลาดอย่างเราล่มจมตามกันไปด้วย
gladiator 1.jpg