Jump to content

น้องอ้อย(ของบรรดาหนุ่มๆ) นางเอกหนัง AV แห่ง Ebisu Muscats นางมาถึงเมืองไทยและจ้ะ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
36 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 07:11

aoi_sola
aoi_sola is using Instagram - a fun & quirky way to share your life with friends through a series of pictures. Snap a photo, then choose a filter to transform the look and feel of the shot into a memory to keep around forever.

‎@aoi_sola タイ到着。まだ暗い。Just arrived at Thailand. Still dark outside. >>> โซระ อาโออิ หรือ น้องอ้อย(ของบรรดาหนุ่มๆ) นางเอกหนัง AV แห่ง Ebisu Muscats นางมาถึงเมืองไทยและจ้ะ
Kittima Thara-rattanakul

#2 2012

2012

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 07:23

ผมกำลังขับรถไปสิมิลัน. เลี้ยวกลับทันไม๊เนี้ย

"ถึงเวลาแล้วที่ใครมีอาวุธชนิดไหนก็ต้องจับขึ้นมาใช้รบกับมัน”

#3 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 07:24

เธอคนนี้ก็มาน้อง มิยาบิ

อีตานี่ มือไวซะด้วยฉกไปสัมภาษณ์

แถมทำอะไรที่ผู้ชายส่วนใหญ่ใฝ่ฝัน อยากลองทำกับเธอสักครั้ง

เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#4 redfrog53

redfrog53

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 07:33

ขอเรียน WM. โปรดเปิด วาไรตี้ฟอร์ลั้ม ด่วน มิงั้น มู้การเมืองมันจะเปี้ยนไป๋นะจ๊ะ

#5 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 07:40

หนึ่งในบทสัมภาษณ์ น้องมิยาบิ

เมื่อถามสาวมิยาบิว่าเธอประทับใจอะไรในเมืองไทยบ้าง นางเอกเอวีชื่อดัง ก็บอกอย่างติดตลกว่า

"เธอประทับใจหลายอย่าง โดยเฉพาะผู้ชายไทย เพราะเธอไม่ชอบผู้ชายหน้าตาแบบญี่ปุ่น
แต่ชอบหน้าตาแบบผู้ชายไทยมากกว่า แต่ผู้ชายที่เธอหลงรักก็มักจะเป็นเกย์ทั้งนั้น"

Edited by โจโฉ นายกตลอดกาล, 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 07:41.

เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#6 Grimmy

Grimmy

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 07:42

อยากเอาแผ่นไปให้เซ็นจัง กรี๊ดดดดด

#7 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 07:45

แล้วน้องอ้อยกับเพื่อนๆจะรู้ว่าที่เมืองไทยมีแฟนคลับของพวกเธอเยอะมาก
แต่ไม่ยักกะมีคนซื้อหนังลิขสิทธิ์ของพวกเธอ

@ท่านredfrog53
มาเพราะเนวิน ยังพอกล้อมแกล้มว่าเป็นเรื่องการเมืองได้อยู่ครับ :lol: :lol:

#8 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 07:48

มาที่สนามปินสุวรรณภูมิด้วย

/人◕, 3 ◕,人\

ถ้าผมรู้ว่าเธอมา ผมจะเอาหนัง "ปิดเทอมใหญ่หัวใจว้าวุ่น" ขอให้เธอลงชื่อบนปก DVD เป็นที่ระลึก...
/人> ‿‿ <人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#9 พวกมาร์คลากไถ

พวกมาร์คลากไถ

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:05

นึกว่า หนูอ้อย :) :)
"ชาติ" คือ ประชาชน ......... "ประชาชน" คือ ชาติ

#10 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:17

แล้วน้องอ้อยกับเพื่อนๆจะรู้ว่าที่เมืองไทยมีแฟนคลับของพวกเธอเยอะมาก
แต่ไม่ยักกะมีคนซื้อหนังลิขสิทธิ์ของพวกเธอ

@ท่านredfrog53
มาเพราะเนวิน ยังพอกล้อมแกล้มว่าเป็นเรื่องการเมืองได้อยู่ครับ :lol: :lol:

เพราะหนังลิขสิทธิ์ดันผิดกฎหมายไทย ไหน ๆ ก็เสี่ยงโดนจับ ก็เอาละเมิดลิขสิทธิืซะเลย ยังไงโดนจับก็มีค่าเท่ากัน :lol: :lol: :lol:

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#11 Mike Saimai

Mike Saimai

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:20

ง่า เเฟนผมไม่ให้ไปอ่า อุคสาห์วางเเผนไว้เป็นอย่างดีเเล้ว T_T ปีนี้เล่นน้ำอยู่เเถวบ้านเนี่ยเเหละ
*เราอยู่ได้ทุกวันนี้ ก็เพราะเรามีฐานะความจนที่มั่นคง***ไม่โกรธ ไม่เกลียด แต่จำได้ทุกรายละเอียดที่ทำ*****อดึตช่างมัน ปัจจุบันช่างเเม่ง***

#12 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:27

Posted Imageสวัสดีตอนเช้า Ohayou gozaimasu โอะฮาโย โกไซอิมัส
Posted Image สวัสดีตอนบ่าย Konnichiwa คอนนิจิวะ
Posted Image สวัสดีตอนกลางคืน Konbanwa คอนบังวะ
Posted Image ราตรีสวัสดิ์ Oyasuminasai โอะยะซุมินะไซ
Posted Image ขอบคุณมาก Arigatou gozaimasu อะริกะโตะ โกะไซอิมัส
Posted Image ไม่เป็นไร Douitashimashite โดอิตะชิมะชิเตะ
Posted Image ขอโทษ (รบกวน) Sumimasen/suimasen ซุมิมะเซง/ซุยมะเซง
Posted Image ขอโทษ Gomennasai. โกเมงนาไซ
Posted Image ยินดีที่ได้รู้จัก Hajimemashite ฮะจิเมะมาชิเตะ
Posted Image บาย เจอกันใหม่ Ja, Matane จา มาตาเนะ
Posted Image นอนหลับฝันดี Oyasuminasai โอะยาสุมินาไซ ;)
http://webboard.yent...om/topic/202127

#13 redfrog53

redfrog53

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:27

อุตสาห์แวะมา ก้ออัพเลเวิร์ดซะสิ กินปลาบ้าง แพ็กดีกีก้อได้

#14 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:45

ผู้สูงส่ง ลดตัวลงมาตอบกระทู้นี้ด้วยเหรอ

#15 Mike Saimai

Mike Saimai

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:49

เอาไปอ่านประกอบการรับชมภาพยนต์

*เราอยู่ได้ทุกวันนี้ ก็เพราะเรามีฐานะความจนที่มั่นคง***ไม่โกรธ ไม่เกลียด แต่จำได้ทุกรายละเอียดที่ทำ*****อดึตช่างมัน ปัจจุบันช่างเเม่ง***

#16 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:50

:( ยิ่งใกล้สงกรานต์ เอ่ยอะไรเกี่ยวกับบุๆไม่ได้เล๊ย...ตาเขียวเรืองแสงได้ด้วยคนข้างๆ เฮ้ออออออ...เนวิน... คิดถึงจังว่ะ อยากไปเยี่ยมบ้านเมิงตอนสงกรานต์จังเล๊ย...เฮ้อออออ อีกที...
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#17 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:53

เมื่อถามสาวมิยาบิว่าเธอประทับใจอะไรในเมืองไทยบ้าง นางเอกเอวีชื่อดัง ก็บอกอย่างติดตลกว่า

"เธอประทับใจหลายอย่าง โดยเฉพาะผู้ชายไทย เพราะเธอไม่ชอบผู้ชายหน้าตาแบบญี่ปุ่น
แต่ชอบหน้าตาแบบผู้ชายไทยมากกว่า แต่ผู้ชายที่เธอหลงรักก็มักจะเป็นเกย์ทั้งนั้น"

อย่าหลงรักวู้ดดี้เด็ดขาด

น่าลัก น่าลัก น่าลัก น่าลัก น่าลัก

ปูลู ฝากบอกคนตะวิด
น้องเค้าชื่อ SORA ครับ แปลว่าท้องฟ้า มะใช่โซล่าน้ำมันนะคร้าบ

(ในฐานะแฟนในจินตนาการของเธอ ผมไม่ยอม ผมไม่ยอม เรียกชื่อแฟนผิด ผมไม่ย้อม)
gladiator 1.jpg

#18 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:56

สุภาพสตรีผ่านๆกระทู้นี้ก็ได้ครับ ส่วนสุภาพบุรุษเชิญเข้ามารุมต่อ

#19 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:02

น่าลัก น่าลัก น่าลัก น่าลัก น่าลัก

น้องเค้าชื่อ SORA ครับ แปลว่าท้องฟ้า มะใช่โซล่าน้ำมันนะคร้าบ

(ในฐานะแฟนในจินตนาการของเธอ ผมไม่ยอม ผมไม่ยอม เรียกชื่อแฟนผิด ผมไม่ย้อม)

น้องท้องฟ้าสีฟ้านะรึ

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#20 johit1169

johit1169

น้องใหม่

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:13

ว๊าว....

#21 sendou tiger

sendou tiger

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:15

อยากเอาแผ่นไปให้เซ็นจัง กรี๊ดดดดด

แผ่น princo ด้วยรึเปล่าครับ 555

#22 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:17

ปกติไม่ชอบไปเล่น สงกรานต์ เพราะคนเยอะ
แต่ปีนี้ขอไปดู เอ้ย ไปเล่นที่บุรีรัมย์ ได้มั้ย ครับ ท่านผบ.ที่บ้าน

#23 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:19

เอาไปอ่านประกอบการรับชมภาพยนต์

จ๊ะอึ๊ย....กระทู้ติด "เรต" :huh:

ชอบ don-don.....คิคิ

Edited by namtanbood, 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:24.

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#24 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:25

"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#25 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:26

Posted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted Image

#26 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:26

instagram เธอยังชื่อ aoi_sola เลย
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#27 beta

beta

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:28

เธอคนนี้ก็มาน้อง มิยาบิ

อีตานี่ มือไวซะด้วยฉกไปสัมภาษณ์

แถมทำอะไรที่ผู้ชายส่วนใหญ่ใฝ่ฝัน อยากลองทำกับเธอสักครั้ง

พูดได้คำเดียวครับ "***...เสียของ!!!"

#28 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:37

Su - ki - dai - su - ki - a - ma - a - ma - dai - te

ได้ประโยคนึงแล้ววุ้ย B)

ขอบคณ
คุณ Mike Ratchada-Pantip ครับ

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#29 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 10:05

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#30 metaleka

metaleka

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 10:14

มึน
รึว่าผม
แก่แล้ว
ต้องไปปรึกษา
ครูอังคนาแล้ว

#31 ความตาย ของผม

ความตาย ของผม

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 10:14

บุรีรัมมหานคร แห่งสุดยอดสงการณ์จริงๆ ต้องไปเก็บกระเป๋าก่อน 555
ในที่สุด แมนตู ของยู ก็ตกรอบ UPA ทำไมมันเป็นงี้

#32 Grimmy

Grimmy

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 10:35

คุณโจโฉ ยังมีลุ้นนะคับ 555

แผ่น princo ด้วยรึเปล่าครับ 555

ว่าจะแกะ HDD ไปให้เซ็นด้วยอะคับ 555

#33 redfrog53

redfrog53

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 10:40

คุณโจโฉ ยังมีลุ้นนะคับ 555

ว่าจะแกะ HDD ไปให้เซ็นด้วยอะคับ 555

ชัวร์ได้ ว่า ขาบิต!!

#34 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 10:58

พวกสลิ่ม
หัดเข้าวัด ธรรมกายมั่งนะ
นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชานักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรค์ธรรมนักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ นักการเมืองยุให้รำฯ ในหลวงย้ำให้ทำดี

#35 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:10

อย่าให้เจออีกโซระนะ โซระแห่งวงการอนิเมะ
น้องฟ้าแห่งวงการ AV นี่เด็กๆไปเลย~ หึหึ
Yxxxxx no Sora

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#36 ตะนิ่นตาญี

ตะนิ่นตาญี

La vie en rose

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:55

ทำไมหัวเข่าของเธอ ถึงได้ถลอกปอกเปิกไปหมด

สงสารจัง...อยากทำแผลให้เธอ :wub:

ตะนิ่นตาญี

หมายเหตุ ภาพของ คุณ โจโฉฯ ครับ

Attached Images

"จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา"

#37 Mike Saimai

Mike Saimai

ขาประจำ

ตอบ 12 เมษายน พ.ศ. 2555 - 11:42

ใครไป ฝาก HDD ไปให้เซ็นต์ด้วยดิ :lol: