Jump to content

- - - - -

ชัดขนาดนี้ Eโอ๊คจะออกมาแก้ตัวแทนนายกฯอีกมั้ย

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
60 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:40

ดูหน้า ตา ปาก บ่งบอกถึงความเมามัน

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#2 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:45

Angry Bird Space สนุกมั้ยเจ๊ เพิ่งออกใหม่สงสัยจะเล่นยังไม่ผ่านด่าน กร๊ากๆๆๆ
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#3 tom_ma

tom_ma

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:45

รอeโอ๊คมาแถน่ะเนี่ย "น้าปูกำลังปิดมือถือครับ"

คำขัวญ กาสรแดง : นางยกข้าใครอย่าแตะ ถ้าแตะ ตายยยย

#4 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:47

นั่นเป็นโทรศัพท์ รุ่นที่ปิดด้วย 2 มือเท่านั้น

ไม่อย่างนั้น เครื่องไม่ดับ พวกสลิ่ม แมงสาป อำมาตย์ ทำเป็นไม่เข้าใจไปได้

ต้องฉลาดล้ำลึกอย่างเราชาวแดง เท่านั้น

ทั้งหมดข้างบน "ดัก" พวกแดงไว้ก่อน เอาความจริงก็ต้องมาแถอีกว่าเป็นจังหวะซักซ้อม
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#5 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:48

รูปด้านหน้า หลานโอ๊กอ๊าก แถไปเรื่อย

เจอรูปด้่านข้าง โอ๊กอ๊าก เลือดออกสีข้างซิบๆ เลยต้องลบข้อความใน FB ทิ้ง :lol:

สังเกตที่นิ้ว ไม่ได้กำลังกดปิดเครื่องซักหน่อย

ขอบคุณภาพจาก คุณRedfrog 53

#6 phat21

phat21

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:49

ใช้มือเดียวปิดก็ได้นี่ถือ สองมือเล่นเกมชัดๆ

ปล ถ้าไอ้โอ๊ค มาสืบทอดเป็นนอมินีต่อจากปูยิ่งชัดว่าพรรคแม้วคือพรรคเพื่อชินวัตรไม่ใช่เลือกคนทีมีความสามารถจริง
Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#7 soco

soco

เมพ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:50

ป้าแกกดมือหงิกเลย

รุ่นไหนว่ะนั้น

ปิดเครื่อง

ใช้สองมือสิบนิ้ว อาจจะไม่พอซ่ะแล้ว

Edited by soco, 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:50.

รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#8 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:50

2 นิ้ว พริ้วเลย ^_^

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#9 juemmy

juemmy

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:52

จริงๆแล้วไม่อยากเอาเรื่องนี้มาเล่นตั้งแต่แรก
เด๋วพวกแดงจะหาว่าหยุมหยิม
แต่เห็นพวกมันพล่านกันนัก
ทั้งยังไปขุดรูปอภิสิทธิ์มาแย้ง
เพราะฉะนั้นเมื่อมีหลักฐานชัดแจ้งขนาดนี้
เรื่องนี้พวกเราต้องขยาย

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#10 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:52

:mellow: เมื่อไหร่จะมีรูปหรืออะไรแบบจะจะ เช่นเดินประคองตระกองกอดกันเข้าห้องตึกนั่นตึกนี่แบบ cctv เป็นระบบ hd มันจะได้ไม่ต้องมาเถียงมาแถกันท่าโน้นท่านี้ จะได้รู้แล้วรู้แรดกันซะที ดูสิมันจะแถกเป็นปลาหมอลงหม้อไปทางไหนกันอีก

-_- เฮ้ออออออออ...
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#11 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:58

โปรแกรมค้างอยู่ กำลังไล่ปิดโปรแกรมและปิดเครื่องครับ
อย่าจับผิด กลั่นแกล้ง รังแกผู้หญิงสิ

#12 EXPERTLY_7

EXPERTLY_7

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:00

กำลังแชทเลยนะนั่น

#13 MIRO

MIRO

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:03

สังเกตที่นิ้ว ไม่ได้กำลังกดปิดเครื่องซักหน่อย

ขอบคุณภาพจาก คุณRedfrog 53

จะอธิบายให้พวกแมงวาป ทั้งหลายได้เข้าใจ

รูปนี้ ท่านนายกฯ ปู กำลังเข้าสู่ขั้นตอนทำสมาธิ ท่านหลับตาพริ้ม หน้าตานิ่งสงบ .. ชัดเจน !
เนื่องจากอยู่ในท่านั่งสมาธิไม่ได้ จึงต้องยืนสมาธิ โดยเอามือทั้ง 2 ข้างสอดประสานกัน นิ้วหัวแม่มือชนกันระหว่างกลางฝ่ามือที่ประสานอยู่ .. ชัดเจน !

ส่วนโทรศัพท์นั่นถูกปิดไปแล้ว ก่อนท่านจะเข้าสู่การทำสมาธิ ครับ .. B)

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#14 เด็กอมมือ

เด็กอมมือ

"ขวัญใจอาหมวย"

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:04

ทำไม จะแชทแล้วจะทำไม มีปัญหาไหม หน้าด้านซะอย่าง แล้วยังไงเหรอ ไปฟ้องศาล รธน เลยสิ 5555
"ผมคงไปบังคับใครให้รักในสิ่งที่ผมรักไม่ได้ แต่คุณก็ไม่มีสิทธิ์มาจาบจ้วงในสิ่งที่ผมรัก"

#15 SPDZ

SPDZ

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:07

ใช้มือเดียวปิดก็ได้นี่ถือ สองมือเล่นเกมชัดๆ

ปล ถ้าไอ้โอ๊ค มาสืบทอดเป็นนอมินีต่อจากปูยิ่งชัดว่าพรรคแม้วคือพรรคเพื่อชินวัตรไม่ใช่เลือกคนทีมีความสามารถจริง

มนุษย์เงินเดือนจนๆที่ไม่พอใจรัฐบาลเสื้อแดงที่แสนชั่วจะทำอะไรได้มากกว่าวาดการ์ตูนระบายความคับแค้นใจhttp://webboard.seri...ยเว็บบอร์ดการ์/ขบวนการเสรีไทยเว็บบอร์ดการ์ตูน

#16 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:08

ผมบอกแล้วว่ากำลังดูข้อความ
แดงก้แถ
ไอ้โอ๊คก็แถ

โกหกกันกลางสาธารณะเลยว่าโทรไปถามอาแล้ว อาบอกว่ากำลังปิดเครื่อง

ตุ๋ย!
gladiator 1.jpg

#17 Shart

Shart

Secret Member

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:09

ช่างภาพก็เหลือเกิน.. ทำมั้ย ทำมัย.. จับภาพให้แถไม่ได้เลย... 555

Edited by Shart, 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:16.

#18 แตงดุ๊ด

แตงดุ๊ด

แsดอย่างสงบตบเมื่อจำเป็นสะตออย่างเยือกเย็นเพราะน้องเป็นไฮโซ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:16

ที่โบราณท่านว่า สันดอนขุดง่าย สันดานขุดยาก คงจะจริงนะเจ้าคะ ขนาดอิปูเผยอหน้าใส่เครื่องเต็มยศซะขนาดนั้นก็ยังล้างคราบไคลไพร่ๆของหล่อนไม่ออกเลยคะ

อิพวกไพร่มันต้องเจอลงหวาย //หวดสั่งสอน

Edited by แตงดุ๊ด, 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:17.

ต่อต้านนังเพศแม่เสื้อแดงมือเปื้อนเลือดแถมเปื้อนน้ำกาม

#19 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:22

สงสัยจัง ข้อความอะไร ถึงด่วน ขนาดพลาดไม่ได้เลย

คงไม่ใช่แบบที่คิดกันนะ

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#20 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:43

Angry Bird Space สนุกมั้ยเจ๊ เพิ่งออกใหม่สงสัยจะเล่นยังไม่ผ่านด่าน กร๊ากๆๆๆ

ไม่น่าใช้เกมนี้กระมังครับ เพราะมันต้องเล่นแนวนอนนี่ ปูเขาถือแนวตั้ง

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#21 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:01

ไม่น่าใช้เกมนี้กระมังครับ เพราะมันต้องเล่นแนวนอนนี่ ปูเขาถือแนวตั้ง

อ้าวไม่ใช่เหรอ สงสัยจะแชทกะเสี่ยแสน กร๊ากๆๆๆ
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#22 Eyey

Eyey

แม่มด Lv. 1

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:02

เสื้อแดงบอกว่า

ช่างภาพตั้งใจจับผิด ไม่ถ่ายรูปอย่างอื่นเลย ถ่ายแต่รูปนายกเพื่อเอาความผิดมาประจาน

สรุปช่างภาพผิดค่ะ
"In politics, stupidity is not a handicap." - Napoleon Bonaparte ในทางการเมือง ความโง่บัดซบ ไม่ใช่แต้มต่อแต่อย่างใด

#23 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:02

มีภาพอีกมุมออกมาย้ำอีก ทีนี้ถ้าแถอีกคงไม่มีภาพหน้าจอมานะ ไม่งั้นฮาเงิบ

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#24 เป้_อูซี่

เป้_อูซี่

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:05

นี่เหรอว้า...นายกฯหญิงคนแรกของประเทศไทย

ที่ควายแดงภูมิใจหนักหนา

ถุ้ย..ย..ย..ย

ทุเรศสิ้นดี

#25 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:44

เธอกำลังเช็คอินครับ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#26 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:47

เสื้อแดงบอกว่า

ช่างภาพตั้งใจจับผิด ไม่ถ่ายรูปอย่างอื่นเลย ถ่ายแต่รูปนายกเพื่อเอาความผิดมาประจาน

สรุปช่างภาพผิดค่ะ

ช่วยบอกลูกไอ้แดงกลับทีนะครับว่า ถ้ามึงไม่ทำผิดจะมีภาพมั้ยวะ

#27 tigermao

tigermao

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:56

ผมไม่วิตกเรื่องพวกนี้หรอก..จับผิดนายกประเด็นหยุมหยิมมากๆ. ปัญหาคือ

1. กลุ่มเลือก พท. รู้ศีกอย่างไร... ผมว่าไม่เปลี่ยนนะ
2. กลุ่มเลือก ปชป. คงได้เรื่องเม้า หรือไม่ก็คงเค้นมากขึ้น เกลียดมากขี้น

3. กลุ่มคนกลางๆ กลุ่มนี้ซิสำคัญ.. ว่าคิดยังไง....

มองว่า แม่ยก ปชป. ไร้สาระหรือไม่มีอะไรจะทำ... หรือว่า จะเห็นว่านายก..แย่จริงๆ

ข้อ 3 นี่แหละต้องมาวัดกัน

#28 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:04

นิ้วโป้ง ..2 นิ้วหงิกเลย...
ไอ้รากไส้เอ๊ยยยย>>>>>>>>>

#29 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:11

โอ๊ค..เอ๊ย แบบนี้เค้าเรียกว่าคดีมันพ พ พลิก!!!

http://www.youtube.com/watch?v=mwj7phisi0k

#30 MIRO

MIRO

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:13

ผมไม่วิตกเรื่องพวกนี้หรอก..จับผิดนายกประเด็นหยุมหยิมมากๆ. ปัญหาคือ

แล้ว tigermao คิดว่า พฤติกรรมของนายก มันผิดหรือเหมาะควร ไหมครับ :mellow:

#31 ท่าษายติณหัก

ท่าษายติณหัก

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:13

เห็นหน้าภาพแรกก็รู้แล้วครับว่าทำอะไรอยู่
"สีหน้ามันฟ้อง"
ถ้าปิดเครื่องจริงไม่ทำหน้าอย่างที่เห็นหรอก
ท่าษายติณหัก= ท่า สาย ติน หักมาเล่นผวนคำกันไหม

#32 Alone

Alone

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:27

สงสัยกำลังทวีตหาพี่ ถามว่า "วันนี้นู๋พกโพยมาไม่ได้ นู๋ขาดโพยแล้วขาดความมั่นใจมากจะทำไงดี"

#33 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:38

พวกที่มาดริฟท์แก้ตัวแทนเป็นงัยบ้าง แหกมั๊ย หน้าน่ะ :lol:

#34 Ricebeanoil

Ricebeanoil

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:40

แล้ว tigermao คิดว่า พฤติกรรมของนายก มันผิดหรือเหมาะควร ไหมครับ :mellow:

คุณเสือเมา เค้าคงบอกว่าผิดอยู่มั่งครับ
ผมว่าต่อให้ E-ngo นั่งถ่ายหนักอยู่กลางงาน ท่านเสือเมาคงบอกว่า เรื่องหยุมหยิมนั้นละครับ
เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#35 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:42

ไม่เกี่ยวกับการเลือกตั้ง เสือเมาไม่สนหรอกครับ -_-
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#36 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:49

มันเป็นโทรศัพท์รุ่นพิเศษครับ ต้องใช้ 2 นิ้วกดพร้อมกันถึงจะปิดเครื่องได้ :lol:

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#37 irq5

irq5

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:50

ทหารปลอมตัวมาเป็นนายก

#38 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

ตอบ 12 เมษายน พ.ศ. 2555 - 00:48

1. กลุ่มเลือก พท. รู้ศีกอย่างไร... ผมว่าไม่เปลี่ยนนะ
2. กลุ่มเลือก ปชป. คงได้เรื่องเม้า หรือไม่ก็คงเค้นมากขึ้น เกลียดมากขี้น

3. กลุ่มคนกลางๆ กลุ่มนี้ซิสำคัญ.. ว่าคิดยังไง....

มองว่า แม่ยก ปชป. ไร้สาระหรือไม่มีอะไรจะทำ... หรือว่า จะเห็นว่านายก..แย่จริงๆ

สำหรับ ข้อ3 ท่านเสือลองคิดดูสิครับว่าถ้าเป็นคนอื่นที่ไม่ใช่ยิ่งลักษณ์แล้วมีกรณีแบบนี้ คือในงานสำคัญแต่ตัวผู้นำกลับไม่สำรวมเอาแต่เล่นมือถืออย่างเมามัน สมมุติว่าเป็นโอบามา อองซาน หรือ อภิสิทธิ์ คนที่เป็นกลางเค้าจะมองว่ามันไร้สาระกันอีกมั๊ย ?

#39 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 12 เมษายน พ.ศ. 2555 - 04:18

เค้าบอกมาว่า "ปิดเครื่อง" แต่ถึงด่านไหนแล้วเนี่ย ท่าน คริกๆๆๆ
Dislike Yingluck For Concentration Citizen

#40 Innova

Innova

น้องเก่า

ตอบ 12 เมษายน พ.ศ. 2555 - 05:51

กะลังนัดกะใครไป 4ss อ๊ะป่าว หุ หุ

#41 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 12 เมษายน พ.ศ. 2555 - 06:51

พวกแมลงวาปนี่ไม่รู้อะไรอีกแล้ว

เป็นเครื่องรุ่นใหม่เวลาปิดเครื่องต้องใส่ password ก่อน
แต่เวลาเปิดเครื่องแค่กดปุ่ม เท่านั้น

Edited by phoosana, 12 เมษายน พ.ศ. 2555 - 06:51.

We love fender.

#42 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 12 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:28

กรุไม่ได้แค้น กรุสมเพช
gladiator 1.jpg

#43 tigermao

tigermao

ขาประจำ

ตอบ 12 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:35

สำหรับ ข้อ3 ท่านเสือลองคิดดูสิครับว่าถ้าเป็นคนอื่นที่ไม่ใช่ยิ่งลักษณ์แล้วมีกรณีแบบนี้ คือในงานสำคัญแต่ตัวผู้นำกลับไม่สำรวมเอาแต่เล่นมือถืออย่างเมามัน สมมุติว่าเป็นโอบามา อองซาน หรือ อภิสิทธิ์ คนที่เป็นกลางเค้าจะมองว่ามันไร้สาระกันอีกมั๊ย ?

ข้อ 3 เราคิดแทนไม่ได้หรอก ครับ... อย่างเลือกตั้งครั้งที่แล้ว สรท. ธงหักกันเป็นแถว

#44 Mike Saimai

Mike Saimai

ขาประจำ

ตอบ 12 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:37

ปิดเครื่องอะไรใช้ 2 มือ ฟระ เเดงเลิกเเถได้เเล้ว
*เราอยู่ได้ทุกวันนี้ ก็เพราะเรามีฐานะความจนที่มั่นคง***ไม่โกรธ ไม่เกลียด แต่จำได้ทุกรายละเอียดที่ทำ*****อดึตช่างมัน ปัจจุบันช่างเเม่ง***

#45 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 12 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:39

ข้อ 3 เราคิดแทนไม่ได้หรอก ครับ... อย่างเลือกตั้งครั้งที่แล้ว สรท. ธงหักกันเป็นแถว

เมานี่ยังไม่พ้นเลือกตั้งอีกวุ๊ย ผลเลือกตั้งครั้งเดียวนี่จะใช้กันตลอดชาติเลยเรอะ
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#46 b...

b...

ขาประจำ

ตอบ 12 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:51

เมานี่ยังไม่พ้นเลือกตั้งอีกวุ๊ย ผลเลือกตั้งครั้งเดียวนี่จะใช้กันตลอดชาติเลยเรอะ

เมาตลอดชาติ

Making you happy is not my priority!      Michael Yon

#47 เอื้องผึ้งจันทร์ผา

เอื้องผึ้งจันทร์ผา

ขาประจำ

ตอบ 12 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:53

ภาพนี้เห็นจะ ๆ ดูท่าทางกำลังเมามันส์ จริง ๆ ไม่ใช่ปิดมือถือแน่นอน

#48 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 12 เมษายน พ.ศ. 2555 - 10:21

อย่ามาเรียก "ท่านโอ๊ค" ว่าที่นายกคนต่อไปของผมว่า "E" น่ะครับ...
ยังไงก็น่าจะให้เกียรติกันบ้าง... ;)

ท่านเป็นถึงลูกอดีตนายก และเป็นหลานอาของนายกแห่งราชอาณาจักรสยาม
ทีเดียวเชียวน่ะครับ... :(

#49 notcomeng

notcomeng

ตอบ 12 เมษายน พ.ศ. 2555 - 10:27

คิดไม่ออก อ้างเลือกตั้ง ฮ่าๆๆ :lol: :lol: :lol:

#50 juemmy

juemmy

ตอบ 12 เมษายน พ.ศ. 2555 - 10:32

อย่ามาเรียก "ท่านโอ๊ค" ว่าที่นายกคนต่อไปของผมว่า "E" น่ะครับ...
ยังไงก็น่าจะให้เกียรติกันบ้าง... ;)

ท่านเป็นถึงลูกอดีตนายก และเป็นหลานอาของนายกแห่งราชอาณาจักรสยาม
ทีเดียวเชียวน่ะครับ... :(

เอ่อ!!!เป็นความผิดของ จขกท.เองแหละค่ะ
ที่ไม่พิมพ์ H ลงไปด้วย
ก็ ใครๆก็รู้ ว่า E เป็นพวก เพื่อน ก รู รัก ม รึ ง ว่ะ :wub: