Jump to content

- - - - -

นายกฯครับ ถ้าผู้ใช้แรงงานเรียกร้องค่าจ้างขั้นต่ำ 300บาท ท่านให้ไปเถอะครับ โดย Kanok

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
1 reply to this topic

#1 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

Posted 28 October 2011 - 22:01

ชีวิตผู้ใช้แรงงาน
นายกฯครับ ถ้าผู้ใช้แรงงานเรียกร้องค่าจ้างขั้นต่ำ 300บาท ท่านให้ไปเถอะครับ (mom เอ๊ย!) ..เหนื่อยจริง ไรจริง!
โดย Kanok Ratwongsakul Fan Page

#2 halfmoon

halfmoon

มหาเมพ

Posted 28 October 2011 - 22:11

คงยากครับคุณกนก ได้ยินมาว่ารัฐบาลจะจ้างคนตกงานหรือว่างงาน ให้ทำงานในกรุงเทพฯตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไปโดยมีค่าจ้างไม่เกินวันละ 300 บาท ประกาศเต็มๆครับ :D
อธิปัตย์ 5 : อิสรภาพ เสรีภาพ ภราดรภาพ มิตรภาพ สันติภาพ : คือแก่นแท้แห่งอำนาจประชาธิปไตย : ท่านมีหรือยัง ถ้าไม่ จงสร้างเอง