Jump to content

- - - - -

คุณ TFEX ทำไมแป๊ะลิ้ม ณ พันธมิตร ถึงได้ออกมาไล่ทักษิณ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
ยังไม่มีผู้แสดงความเห็นในกระทู้นี้

#1 Moon

Moon

เมพ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:30

ออกมาไล่ทำไม ปิดหนามบินทำไม ออกมาให้โดนเอ็ม 79 ทำไม
อยู่กันทำไมตั้งร้อยกว่าวัน ทักษิณ ทำอาราย ถึงต้องไปไล่มาน

ผมสงสัย หาคำตอบจริงๆ ไม่ได้ซักที คิดว่าคุณ TFEX น่าจะตอบได้นะ

[color=#000080;]จันทร์เอ๋ย จันทร์เจ้า ขอข้าวขอแกง[/color]

ผมเป็นกลางนะครับ[color=#000080;]  :)[/color]